Casa Tribu
Chọn ngày để xem giá
Thư viện ảnh về Casa Tribu





Nhận xét
Tiện nghi, dịch vụ nổi bật
- Có bãi đậu xe
- Wifi miễn phí
- Trang thiết bị giặt ủi
- Quầy tiếp tân 24/7
Các tiện nghi chính (12)
Các tiện nghi chính (12)
- Dịch vụ dọn phòng hàng ngày
- Quán cà phê
- Quầy tiếp tân phục vụ 24 giờ/ngày
- Phục vụ cà phê tại khu vực chung
- Phòng sinh hoạt chung
- Lò vi sóng ở khu vực chung
- Tủ lạnh ở khu vực chung
- Máy nước nóng lạnh
- Máy giặt tự động
- Dịch vụ tư vấn/hỗ trợ khách
- Dịch vụ trông giữ/bảo quản hành lý
- TV ở khu vực chung
Tùy chọn phòng
Kiểm tra lượng phòng vào những ngày này
Phòng
- 21 mét vuông
- 1 phòng ngủ
- 6 khách
- 3 giường tầng đơn
Phòng
- 1 phòng ngủ
- 4 khách
- 2 giường tầng đơn
Phòng
- Quang cảnh thành phố
- 22 mét vuông
- 1 phòng ngủ
- 3 khách
- 2 giường đơn và 1 giường đơn lớn
Phòng
- 4 mét vuông
- 1 phòng ngủ
- 1 khách
- 1 giường đơn
Phòng đơn phong cách cổ điển, 1 giường đơn
- 1 phòng ngủ
- 1 khách
- 1 giường đơn
Xem tất cả ảnh Phòng tập thể Deluxe, phòng tập thể nam và nữ

Phòng tập thể Deluxe, phòng tập thể nam và nữ
- 22 mét vuông
- 1 phòng ngủ
- 1 khách
- 1 giường đơn lớn
Xem tất cả ảnh Phòng tập thể tiện nghi đơn giản, chỉ dành cho nữ

Phòng tập thể tiện nghi đơn giản, chỉ dành cho nữ
- 9 mét vuông
- 1 phòng ngủ
- 1 khách
- 1 giường tầng đơn
Xem tất cả ảnh Phòng tập thể tiện nghi đơn giản, phòng tập thể nam và nữ

Phòng tập thể tiện nghi đơn giản, phòng tập thể nam và nữ
- 22 mét vuông
- 1 phòng ngủ
- 1 khách
- 1 giường tầng đơn
Xem tất cả ảnh Phòng 3 phong cách cổ điển

Phòng 3 phong cách cổ điển
- 1 phòng ngủ
- 3 khách
- 3 giường đơn
Nơi lưu trú tương tự

Hotel Asturias
- Cho phép mang vật nuôi
- Wifi miễn phí
- Quầy tiếp tân 24/7

Hostal Blest Gana
- Đưa đón sân bay
- Đậu xe miễn phí
- Wifi miễn phí
- Quầy tiếp tân 24/7

Veranda Hotel
- Hồ bơi
- Spa
- Đưa đón sân bay
- Cho phép mang vật nuôi

Hostal Terraza Recreo
- Bữa sáng miễn phí
- Cho phép mang vật nuôi
- Đậu xe miễn phí
- Wifi miễn phí

Mediterraneo B&B
- Bữa sáng miễn phí
- Đậu xe miễn phí
- Wifi miễn phí
- Không hút thuốc

Hotel Queen Royal Imperial
- Bữa sáng miễn phí
- Đậu xe miễn phí
- Wifi miễn phí
- Trang thiết bị giặt ủi

Ocean Front House 84
- Cho phép mang vật nuôi
- Wifi miễn phí

MR Mar Suites
- Hồ bơi
- Đưa đón sân bay
- Bếp
- Trang thiết bị giặt ủi

Kalamar Hotel
- Cho phép mang vật nuôi
- Đậu xe miễn phí
- Wifi miễn phí

Reñaca House Hotel
- Bữa sáng miễn phí
- Đưa đón sân bay
- Có bãi đậu xe
- Wifi miễn phí
Thông tin về khu vực này

Lân cận
- Sòng bạc Vina del Mar - 7 phút đi bộ - 0.7 km
- Bãi biển Acapulco - 10 phút đi bộ - 0.9 km
- Quinta Vergara - 13 phút đi bộ - 1.1 km
- Lâu đài Wulff - 13 phút đi bộ - 1.2 km
- Phủ Tổng thống Cerro Castillo - 15 phút đi bộ - 1.3 km
Đi lại
- Cách Sân bay Santiago (SCL-Sân bay Arturo Merino Benitez) 85 phút lái xe, khoảng 110,5 km
- Cách Ga Viña del Mar 11 phút đi bộ, khoảng 0,9 km
- Cách Ga Miramar 13 phút đi bộ, khoảng 1 km
- Cách Ga Hospital 23 phút đi bộ, khoảng 1,9 km
Nhà hàng
- Burger Home - 4 phút đi bộ
- Milamores - 2 phút đi bộ
- Mega aji seco - 3 phút đi bộ
- Fausta Café - 2 phút đi bộ
- The Spot Bar - 6 phút đi bộ
Thông tin về nơi lưu trú này
Casa Tribu
- Khi lên kế hoạch tham quan Vina del Mar, Casa Tribu là một lựa chọn tuyệt vời bạn có thể cân nhắc. Nơi lưu trú nằm cách dịch vụ giao thông công cộng một quãng đi bộ ngắn: cách Ga Viña del Mar 11 phút và Ga Miramar 13 phút.
Tổng quan
Quy mô khách sạn
- 14 phòng
Nhận phòng/Trả phòng
- Bắt đầu nhận phòng: 15:00, kết thúc nhận phòng: nửa đêm
- Tuổi tối thiểu để nhận phòng: 18
- Giờ trả phòng là 11:00
Hướng dẫn nhận phòng đặc biệt
- Khách sẽ nhận mã ra vào
- Thông tin do nơi lưu trú cung cấp có thể được dịch bằng công cụ dịch tự động
Cần cung cấp khi nhận phòng
- Cần đặt cọc chi phí phát sinh bằng thẻ tín dụng, ghi nợ hoặc tiền mặt
- Có thể cần giấy tờ tùy thân (ID) có ảnh hợp lệ
- Tuổi nhận phòng tối thiểu là 18
Vật nuôi
- Không được mang theo thú cưng lẫn vật nuôi hỗ trợ người khuyết tật
Internet
- Wifi miễn phí tại các khu vực chung
- Wifi miễn phí tại phòng (tốc độ 500+ Mbps (phù hợp cho 6 người hoặc 10 thiết bị trở lên))
Bãi đậu xe
- Chỗ đậu xe trong khuôn viên có hạn
- Chỗ đậu xe miễn phí cách nơi lưu trú khoảng 1 m
- Có chỗ đậu xe trên phố
Thông tin khác
- Khu vực hút thuốc riêng
Tiện nghi, dịch vụ nơi lưu trú
Ăn uống
- Quán cà phê
- Phục vụ cà phê/trà tại khu vực chung
- Lò vi sóng ở khu vực chung
- Tủ lạnh ở khu vực chung
- Máy nước nóng lạnh
Dịch vụ
- Quầy tiếp tân phục vụ 24 giờ/ngày
- Dịch vụ tư vấn/hỗ trợ khách
- Trang thiết bị giặt ủi
- Dịch vụ trông giữ/bảo quản hành lý
Cơ sở, tiện nghi
- TV ở khu vực chung
- Phòng sinh hoạt chung
Tiện nghi phòng
Tắm mát
- Chỉ có buồng tắm vòi sen
- Xà phòng
- Giấy vệ sinh
Kết nối
- Wifi miễn phí (tốc độ 500+ Mbps (phù hợp cho 6 người hoặc 10 thiết bị trở lên))
Khác
- Dịch vụ dọn phòng hàng ngày
Phí & Chính sách
Phí bắt buộc
- Bạn có thể sẽ phải đóng loại phí sau tại nơi lưu trú: thuế giá trị gia tăng Chile (19%). Khách được miễn thuế giá trị gia tăng khi xuất trình hộ chiếu và visa du lịch hợp lệ chứng minh mình không cư trú tại Chile và thanh toán bằng ngoại tệ (ví dụ như USD).
Cải tạo và đóng cửa
Chính sách
Phí cho khách bổ sung có thể áp dụng và thay đổi tùy theo chính sách của nơi lưu trú.
Nơi lưu trú này có không gian ngoài trời, chẳng hạn như ban công, sân hiên, sân thượng có thể không phù hợp với trẻ em. Nếu có thắc mắc, vui lòng liên hệ với nơi lưu trú trước khi đến để xác nhận họ có thể sắp xếp cho bạn một phòng phù hợp.
Nơi lưu trú này không có thang máy.
Khách có thể an tâm nghỉ ngơi khi biết có bình cứu hỏa trong khuôn viên.
Nơi lưu trú này nhận thanh toán bằng thẻ tín dụng, thanh toán di động và tiền mặt.
Thẻ tín dụng được chấp nhận: Visa, Mastercard, American Express
Tùy chọn thanh toán di động: Google Pay.
Câu hỏi thường gặp
Casa Tribu có đang mở cửa không?
Nơi lưu trú đóng cửa từ 22 Tháng Bảy 2026 đến 31 Tháng Mười Hai 2027 (thời gian có thể thay đổi).
Casa Tribu có cho phép mang theo vật nuôi hay không?
Rất tiếc, bạn không được mang theo thú cưng lẫn vật nuôi hỗ trợ người khuyết tật.
Casa Tribu có chỗ đậu xe trong khuôn viên hay không?
Có. Chỗ đậu xe có giới hạn.
Giờ nhận phòng và trả phòng tại Casa Tribu
Bắt đầu nhận phòng: 15:00; kết thúc nhận phòng: nửa đêm. Giờ trả phòng là 11:00.
Có sòng bạc tại Casa Tribu không?
Không, Hostel không có sòng bạc, nhưng Sòng bạc Vina del Mar chỉ cách khoảng 8 phút đi bộ.
Khu vực quanh Casa Tribu như thế nào?
Casa Tribu nằm ngay trung tâm Vina del Mar, chỉ cách Sòng bạc Vina del Mar chừng 8 phút đi bộ và Quinta Vergara 11 phút đi bộ.