Le Moulin
Khách sạn tại Lourmarin với nhà hàng
Chọn ngày để xem giá
Thư viện ảnh về Le Moulin





Le Moulin có vị trí đắc địa, khiến bạn chỉ dạo vài bước chân là đến được Công viên Vùng Luberon.
Tiện nghi, dịch vụ nổi bật
- Có bãi đậu xe
- Nhà hàng
Các tiện nghi chính (2)
Các tiện nghi chính (2)
- Nhà hàng
- Bãi đậu xe tự phục vụ
Tùy chọn phòng
Kiểm tra lượng phòng vào những ngày này
Nơi lưu trú tương tự

Hotel Bastide de Lourmarin
Lourmarin
Hotel Bastide de Lourmarin
Lourmarin
- Hồ bơi
- Spa
- Cho phép mang vật nuôi
- Đậu xe miễn phí
8.6 trên 10, Xuất sắc, 159 nhận xét
8,6
Xuất sắc
159 nhận xét
Giá hiện tại là 5.166.054 ₫
5.166.054 ₫
Tổng 5.848.820 ₫
bao gồm thuế & phí
08/09 - 09/09

Le Mas de Guilles
Lourmarin
Le Mas de Guilles
Lourmarin
- Hồ bơi
- Spa
- Đậu xe miễn phí
- Wifi miễn phí
9.8 trên 10, Ngoại hạng, 17 nhận xét
9,8
Ngoại hạng
17 nhận xét
Giá hiện tại là 3.446.932 ₫
3.446.932 ₫
Tổng 4.099.235 ₫
bao gồm thuế & phí
30/08 - 31/08

Le Moulin, Lourmarin, a Beaumier Hotel
Lourmarin
Le Moulin, Lourmarin, a Beaumier Hotel
Lourmarin
- Hồ bơi
- Cho phép mang vật nuôi
- Có bãi đậu xe
- Wifi miễn phí
9.4 trên 10, Ngoại hạng, 235 nhận xét
9,4
Ngoại hạng
235 nhận xét
Giá hiện tại là 7.443.207 ₫
7.443.207 ₫
Tổng 8.354.707 ₫
bao gồm thuế & phí
30/08 - 31/08

Le Galinier, Lourmarin, a Beaumier Guesthouse
Lourmarin
Le Galinier, Lourmarin, a Beaumier Guesthouse
Lourmarin
- Hồ bơi
- Cho phép mang vật nuôi
- Đậu xe miễn phí
- Wifi miễn phí
9.2 trên 10, Tuyệt vời, 37 nhận xét
9,2
Tuyệt vời
37 nhận xét

Capelongue, a Beaumier Hotel
Bonnieux
Capelongue, a Beaumier Hotel
Bonnieux
- Hồ bơi
- Bữa sáng miễn phí
- Spa
- Cho phép mang vật nuôi
9.2 trên 10, Tuyệt vời, 110 nhận xét
9,2
Tuyệt vời
110 nhận xét
Giá hiện tại là 20.252.065 ₫
20.252.065 ₫
Tổng 22.518.010 ₫
bao gồm thuế & phí
06/09 - 07/09

Mas La Cheneraie
Lourmarin
Mas La Cheneraie
Lourmarin
- Hồ bơi
- Đậu xe miễn phí
- Wifi miễn phí
- Máy điều hòa
10.0 trên 10, Ngoại hạng, 27 nhận xét
10
Ngoại hạng
27 nhận xét

Coquillade Provence - Relais & Chateaux
Gargas
Coquillade Provence - Relais & Chateaux
Gargas
- Hồ bơi
- Bữa sáng miễn phí
- Spa
- Đưa đón sân bay
9.8 trên 10, Ngoại hạng, 234 nhận xét
9,8
Ngoại hạng
234 nhận xét
Giá hiện tại là 11.666.878 ₫
11.666.878 ₫
Tổng 13.072.836 ₫
bao gồm thuế & phí
20/09 - 21/09

Hôtel O Mamma Mia
Lourmarin
Hôtel O Mamma Mia
Lourmarin
- Đậu xe miễn phí
- Wifi miễn phí
- Nhà hàng
- Không hút thuốc
7.4 trên 10, Tốt, 26 nhận xét
7,4
Tốt
26 nhận xét
Giá hiện tại là 3.316.244 ₫
3.316.244 ₫
Tổng 3.699.317 ₫
bao gồm thuế & phí
23/09 - 24/09

Hotel Les Bories & Spa
Gordes
Hotel Les Bories & Spa
Gordes
- Hồ bơi
- Spa
- Cho phép mang vật nuôi
- Đậu xe miễn phí
9.2 trên 10, Tuyệt vời, 219 nhận xét
9,2
Tuyệt vời
219 nhận xét
Giá hiện tại là 9.671.471 ₫
9.671.471 ₫
Tổng 10.857.471 ₫
bao gồm thuế & phí
27/09 - 28/09

Ancienne Maison des Gardes
Lourmarin
Ancienne Maison des Gardes
Lourmarin
- Cho phép mang vật nuôi
- Đậu xe miễn phí
- Wifi miễn phí
- Máy điều hòa
9.4 trên 10, Ngoại hạng, 3 nhận xét
9,4
Ngoại hạng
3 nhận xét
Thông tin về khu vực này

Avenue Raoul Dautry,, Lourmarin, Provence-Alpes-Côte d'Azur, 84160
Lân cận
- Công viên Vùng Luberon - 1 phút đi bộ - 0.0 km
- Phòng trưng bày Le HangART - 2 phút đi bộ - 0.2 km
- Mộ Albert Camus - 3 phút đi bộ - 0.3 km
- Trà trong Lọ mực - 3 phút đi bộ - 0.3 km
- Lâu đài Lourmarin - 3 phút đi bộ - 0.3 km
Đi lại
- Cách Sân bay Avignon (AVN-Sân bay Caumont) 53 phút lái xe, khoảng 54,7 km
- Cách Sân bay Marseille - Provence (MRS) 65 phút lái xe, khoảng 74,8 km
- Cách Ga Lamanon 26 phút lái xe, khoảng 26,8 km
- Cách Ga Senas 28 phút lái xe, khoảng 27,6 km
- Cách Ga Pertuis 30 phút lái xe, khoảng 20,5 km
Nhà hàng
- Café Parraud - 6 phút đi xe
- Le Comptoire - 3 phút đi bộ
- Café Gaby - 1 phút đi bộ
- Cafe de l Ormeau - 1 phút đi bộ
- La Louche A Beurre - 5 phút đi bộ
Thông tin về nơi lưu trú này
Le Moulin
- Le Moulin có vị trí đắc địa, khiến bạn chỉ dạo vài bước chân là đến được Công viên Vùng Luberon.
Tổng quan
Hướng dẫn nhận phòng đặc biệt
- Thông tin do nơi lưu trú cung cấp có thể được dịch bằng công cụ dịch tự động
Cần cung cấp khi nhận phòng
- Cần đặt cọc chi phí phát sinh bằng thẻ tín dụng, ghi nợ hoặc tiền mặt
- Có thể cần giấy tờ tùy thân (ID) có ảnh hợp lệ
Bãi đậu xe
- Bãi đậu xe tự phục vụ trong khuôn viên (phụ phí)
Tiện nghi, dịch vụ nơi lưu trú
Ăn uống
- Nhà hàng
Hỗ trợ người khuyết tật
- Thang máy
Phí & Chính sách
Đậu xe
- Có bãi đậu xe dài hạn, áp dụng phụ phí
Chính sách
Theo quy định quốc gia, nơi lưu trú này không nhận giao dịch tiền mặt trên 1000 EUR. Để biết thêm chi tiết, vui lòng liên hệ nơi lưu trú qua thông tin được cung cấp trong xác nhận đặt phòng.
Câu hỏi thường gặp
Le Moulin có chỗ đậu xe trong khuôn viên hay không?
Có, có bãi đậu xe tự phục vụ trong khuôn viên (có tính phí).
Có nhà hàng nào tại khuôn viên hoặc gần Le Moulin không?
Có nhà hàng trong khuôn viên.
Khu vực quanh Le Moulin như thế nào?
Le Moulin chỉ cách Công viên Vùng Luberon chừng 1 phút đi bộ và Lâu đài Lourmarin 4 phút đi bộ.