Swai Hotel
Nơi lưu trú 2.0 sao
Khách sạn cách Cầu Luân Đôn vài phút đi bộ
Chọn ngày để xem giá
Thư viện ảnh về Swai Hotel





Swai Hotel giúp bạn dễ dàng ghé đến Hồ Havasu và Cầu Luân Đôn chỉ sau 5 phút đi xe.
Tiện nghi, dịch vụ nổi bật
- Bar
Tùy chọn phòng
Kiểm tra lượng phòng vào những ngày này
Nơi lưu trú tương tự

Days Inn by Wyndham Lake Havasu
Khu Trung tâm
Days Inn by Wyndham Lake Havasu
Khu Trung tâm
- Hồ bơi
- Bữa sáng miễn phí
- Cho phép mang vật nuôi
- Đậu xe miễn phí
8.0 trên 10, Rất tốt, 1.272 nhận xét
8,0
Rất tốt
1.272 nhận xét
Giá hiện tại là 1.529.141 ₫
1.529.141 ₫
Tổng 1.689.700 ₫
bao gồm thuế & phí
02/08 - 03/08

Quality Inn & Suites Lake Havasu City
Lake Havasu City
Quality Inn & Suites Lake Havasu City
Lake Havasu City
- Hồ bơi
- Bữa sáng miễn phí
- Đưa đón sân bay
- Cho phép mang vật nuôi
6.8 trên 10, 1.381 nhận xét
6,8
1.381 nhận xét
Giá hiện tại là 1.812.456 ₫
1.812.456 ₫
Tổng 2.094.818 ₫
bao gồm thuế & phí
02/08 - 03/08

Island Suites
Lake Havasu City
Island Suites
Lake Havasu City
- Hồ bơi
- Bữa sáng miễn phí
- Cho phép mang vật nuôi
- Đậu xe miễn phí
9.0 trên 10, Tuyệt vời, 2.155 nhận xét
9,0
Tuyệt vời
2.155 nhận xét
Giá hiện tại là 1.893.672 ₫
1.893.672 ₫
Tổng 2.210.862 ₫
bao gồm thuế & phí
02/08 - 03/08

Travelodge by Wyndham Lake Havasu
Lake Havasu City
Travelodge by Wyndham Lake Havasu
Lake Havasu City
- Bữa sáng miễn phí
- Cho phép mang vật nuôi
- Đậu xe miễn phí
- Wifi miễn phí
8.0 trên 10, Rất tốt, 1.000 nhận xét
8,0
Rất tốt
1.000 nhận xét
Giá hiện tại là 2.223.750 ₫
2.223.750 ₫
Tổng 2.457.303 ₫
bao gồm thuế & phí
08/07 - 09/07

Super 8 by Wyndham Lake Havasu City
Lake Havasu City
Super 8 by Wyndham Lake Havasu City
Lake Havasu City
- Hồ bơi
- Bữa sáng miễn phí
- Cho phép mang vật nuôi
- Đậu xe miễn phí
6.6 trên 10, 1.001 nhận xét
6,6
1.001 nhận xét
Giá hiện tại là 1.497.842 ₫
1.497.842 ₫
Tổng 1.655.114 ₫
bao gồm thuế & phí
12/07 - 13/07

Studio 6 Suites Lake Havasu City, AZ
Quận Đảo
Studio 6 Suites Lake Havasu City, AZ
Quận Đảo
- Hồ bơi
- Cho phép mang vật nuôi
- Đậu xe miễn phí
- Wifi miễn phí
6.8 trên 10, 1.008 nhận xét
6,8
1.008 nhận xét
Giá hiện tại là 1.538.608 ₫
1.538.608 ₫
Tổng 1.704.470 ₫
bao gồm thuế & phí
16/07 - 17/07

Rodeway Inn & Suites Lake Havasu City
Lake Havasu City
Rodeway Inn & Suites Lake Havasu City
Lake Havasu City
- Đậu xe miễn phí
- Wifi miễn phí
- Máy điều hòa
- Trang thiết bị giặt ủi
7.4 trên 10, Tốt, 813 nhận xét
7,4
Tốt
813 nhận xét
Giá hiện tại là 1.564.646 ₫
1.564.646 ₫
Tổng 1.728.934 ₫
bao gồm thuế & phí
02/08 - 03/08

Hampton Inn Lake Havasu City
Lake Havasu City
Hampton Inn Lake Havasu City
Lake Havasu City
- Hồ bơi
- Bữa sáng miễn phí
- Cho phép mang vật nuôi
- Đậu xe miễn phí
8.6 trên 10, Xuất sắc, 1.000 nhận xét
8,6
Xuất sắc
1.000 nhận xét
Giá hiện tại là 3.868.622 ₫
3.868.622 ₫
Tổng 4.274.827 ₫
bao gồm thuế & phí
21/07 - 22/07

Sway Hotel Lake Havasu
Lake Havasu City
Sway Hotel Lake Havasu
Lake Havasu City
- Hồ bơi
- Đậu xe miễn phí
- Wifi miễn phí
- Máy điều hòa
8.2 trên 10, Rất tốt, 1.001 nhận xét
8,2
Rất tốt
1.001 nhận xét
Giá hiện tại là 2.106.710 ₫
2.106.710 ₫
Tổng 2.487.468 ₫
bao gồm thuế & phí
08/07 - 09/07

Holiday Inn Express & Suites Lake Havasu - London Bridge by IHG
Khu Trung tâm
Holiday Inn Express & Suites Lake Havasu - London Bridge by IHG
Khu Trung tâm
- Hồ bơi
- Bữa sáng miễn phí
- Đậu xe miễn phí
- Wifi miễn phí
9.4 trên 10, Ngoại hạng, 1.002 nhận xét
9,4
Ngoại hạng
1.002 nhận xét
Giá hiện tại là 4.891.986 ₫
4.891.986 ₫
Tổng 5.405.645 ₫
bao gồm thuế & phí
02/08 - 03/08
Thông tin về khu vực này

101 London Bridge Road, Lake Havasu City, AZ, 86403
Lân cận
- Công viên Bang Hồ Havasu - 2 phút đi bộ - 0.2 km
- Cầu Luân Đôn - 7 phút đi bộ - 0.6 km
- Hồ Havasu - 8 phút đi bộ - 0.7 km
- Sân gôn Bridgewater Links - 12 phút đi bộ - 1.0 km
- Trung tâm dưới nước - 4 phút đi xe - 2.3 km
Đi lại
- Cách Sân bay Lake Havasu City, AZ (HII-Sân bay Lake Havasu City Municipal) 11 phút lái xe, khoảng 11,5 km
Nhà hàng
- In-N-Out Burger - 5 phút đi bộ
- Taco Bell - 10 phút đi bộ
- Starbucks - 12 phút đi bộ
- Cha-Bones - 2 phút đi bộ
- Panda Express - 16 phút đi bộ
Thông tin về nơi lưu trú này
Swai Hotel
- Swai Hotel giúp bạn dễ dàng ghé đến Hồ Havasu và Cầu Luân Đôn chỉ sau 5 phút đi xe.
Tổng quan
Hướng dẫn nhận phòng đặc biệt
- Thông tin do nơi lưu trú cung cấp có thể được dịch bằng công cụ dịch tự động
Cần cung cấp khi nhận phòng
- Cần đặt cọc chi phí phát sinh bằng thẻ tín dụng, ghi nợ hoặc tiền mặt
- Có thể cần giấy tờ tùy thân (ID) có ảnh hợp lệ
Phí & Chính sách
Chính sách
Câu hỏi thường gặp
Có sòng bạc tại Swai Hotel không?
Không, Khách sạn không có sòng bạc, nhưng gần đó là Khu nghỉ dưỡng & sòng bạc Havasu Landing (5,2 km).
Khu vực quanh Swai Hotel như thế nào?
Swai Hotel chỉ cách Hồ Havasu chừng 20 phút đi bộ và Cầu Luân Đôn 7 phút đi bộ.