Toàn bộ căn hộ

Well Residences - By AVA Rentals

Hạng nơi lưu trú: 3
Căn hộ ở khu trung tâm thành phố tại Asuncion với trung tâm thể dục phục vụ 24 giờ

Chọn ngày để xem giá

Bạn sẽ được chìm trong khung cảnh tuyệt mỹ từ tầng thượng khi lưu trú tại Well Residences - By AVA Rentals. Căn hộ được trang bị thêm những tiện nghi như máy giặt, tủ lạnh và lò vi sóng.

Nhận xét

9,4 trên 10,
Ngoại hạng

Tiện nghi, dịch vụ nổi bật

  • Bếp
  • Trang thiết bị giặt ủi
  • Cho phép mang vật nuôi
  • Có bãi đậu xe
  • Wifi miễn phí
  • Gym

Các tiện nghi chính (9)

  • 56 căn hộ không khói thuốc
  • Dịch vụ dọn phòng (theo yêu cầu)
  • Sân thượng
  • Trung tâm thể dục phục vụ 24 giờ
  • Bãi đậu xe tự phục vụ
  • Trung tâm dịch vụ văn phòng
  • Quầy tiếp tân phục vụ 24 giờ/ngày
  • Phòng sinh hoạt chung
  • Khu lò nướng BBQ

Như đang ở nhà (6)

  • Bếp
  • Khu phòng ăn riêng
  • Kênh truyền hình cao cấp
  • Dụng cụ pha trà/cà phê
  • Màn/rèm cản sáng
  • Khu lò nướng BBQ
Giá hiện tại là 1.141.529 ₫
Tổng 1.786.324 ₫
bao gồm thuế & phí
26/10 - 27/10

Tùy chọn phòng

Bộ lọc có thể dùng để lọc tìm phòng
Hiển thị 6 trên 6 phòng

Phòng

  • 1 phòng ngủ
  • 2 khách
  • 1 giường đôi

Studio

  • Quang cảnh thành phố
  • 34 mét vuông
  • 1 phòng ngủ
  • 2 khách
  • 1 giường đôi

Studio Superior

  • Quang cảnh thành phố
  • 35 mét vuông
  • 1 phòng ngủ
  • 2 khách
  • 1 giường đôi

Căn hộ Tiêu chuẩn

  • Quang cảnh thành phố
  • 46 mét vuông
  • 1 phòng ngủ
  • 4 khách
  • 1 giường đôi và 1 sofa giường đôi

Căn hộ Deluxe

  • Quang cảnh thành phố
  • 60 mét vuông
  • 1 phòng ngủ
  • 4 khách
  • 1 giường đôi và 1 sofa giường đôi

Phòng Suite, 2 phòng ngủ

  • Quang cảnh thành phố
  • 80 mét vuông
  • 2 phòng ngủ
  • 6 khách
  • 1 giường đôi, 2 giường đơn lớn và 1 sofa giường đôi

Nơi lưu trú tương tự

Thông tin về khu vực này

Bản đồ
1371 Del Maestro, Asunción, Asunción, 001411

Lân cận

  • Trung tâm Thương mại Villa Morra - 7 phút đi bộ - 0.7 km
  • Trung tâm Thương mại Shopping Mariscal - 7 phút đi bộ - 0.7 km
  • Trung tâm Thương mại Paseo Carmelitas - 10 phút đi bộ - 0.9 km
  • Trung tâm Thương mại Shopping del Sol - 19 phút đi bộ - 1.6 km
  • Trung tâm thương mại Paseo La Galería - 4 phút đi xe - 1.6 km

Đi lại

  • Cách Sân bay Asuncion (ASU-Sân bay Quốc tế Silvio Pettirossi) 20 phút lái xe, khoảng 10,1 km

Nhà hàng

  • ‪Quattro D - ‬4 phút đi bộ
  • ‪D'Alepo Cocina - ‬3 phút đi bộ
  • ‪Scala Tasty - ‬5 phút đi bộ
  • ‪Florentino Cafe - ‬3 phút đi bộ
  • ‪Xumaq Cocina Peruana - ‬2 phút đi bộ

Thông tin về nơi lưu trú này

Well Residences - By AVA Rentals

  • Bạn sẽ được chìm trong khung cảnh tuyệt mỹ từ tầng thượng khi lưu trú tại Well Residences - By AVA Rentals. Căn hộ được trang bị thêm những tiện nghi như máy giặt, tủ lạnh và lò vi sóng.

Tổng quan

NHẬN PHÒNG
15:00
TRẢ PHÒNG
11:00

Quy mô nơi lưu trú

    • 56 căn hộ
    • Gồm 9 tầng

Nhận phòng/Trả phòng

    • Bắt đầu nhận phòng: 15:00, kết thúc nhận phòng: mọi thời điểm
    • Tuổi tối thiểu để nhận phòng: 18
    • Giờ trả phòng là 11:00

Hướng dẫn nhận phòng đặc biệt

    • Nhân viên tiếp tân sẽ đón tiếp khi khách đến nơi lưu trú
    • Thông tin do nơi lưu trú cung cấp có thể được dịch bằng công cụ dịch tự động

Cần cung cấp khi nhận phòng

    • Cần đặt cọc chi phí phát sinh bằng thẻ tín dụng, ghi nợ hoặc tiền mặt
    • Có thể cần giấy tờ tùy thân (ID) có ảnh hợp lệ
    • Tuổi nhận phòng tối thiểu là 18

Trẻ em

    • Không có nôi (giường cũi cho trẻ sơ sinh)

Vật nuôi

    • Vật nuôi được lưu trú miễn phí
    • Chấp nhận vật nuôi hỗ trợ người khuyết tật

Internet

    • Wifi miễn phí tại phòng (tốc độ 100+ Mbps (phù hợp cho 1-2 người hoặc tối đa 6 thiết bị))

Bãi đậu xe

    • Cần yêu cầu để được sắp xếp chỗ đậu xe trong khuôn viên
    • Bãi đậu xe tự phục vụ trong khuôn viên (15 USD mỗi ngày)
    • Chỗ đậu xe trong khuôn viên bao gồm khu đậu xe

Thông tin khác

    • Nơi lưu trú không khói thuốc

Tiện nghi, dịch vụ nơi lưu trú

Internet

  • Wifi miễn phí, tốc độ 100+ Mbps (phù hợp cho 1-2 người hoặc tối đa 6 thiết bị)

Chỗ đậu xe và đưa đón

  • Cần yêu cầu để được sắp xếp chỗ đậu xe trong khuôn viên
  • Bãi đậu xe tự phục vụ trong khuôn viên (15 USD mỗi ngày)
  • Chỗ đậu xe trong khuôn viên bao gồm khu đậu xe

Nhà bếp

  • Tủ lạnh
  • Bếp nấu
  • Lò vi sóng
  • Lò nướng
  • Dụng cụ nấu nướng/bát dĩa/dao nĩa
  • Dụng cụ pha cà phê/trà

Khu ẩm thực

  • Bàn ăn

Phòng ngủ

  • Bộ trải giường

Phòng tắm

  • Chỉ có buồng tắm vòi sen
  • Xà phòng
  • Giấy vệ sinh
  • Có khăn tắm
  • Dầu gội
  • Máy sấy tóc

Phòng sinh hoạt chung

  • Khu phòng ăn

Giải trí

  • Smart TV 45-inch có truyền hình cáp

Khu vực ngoài trời

  • Ban công
  • Sân thượng
  • Khu lò nướng BBQ
  • Bàn ghế ngoài trời
  • Khu giải trí ngoài trời

Giặt ủi

  • Máy giặt
  • Gần khu giặt ủi

Không gian làm việc

  • Trung tâm dịch vụ văn phòng
  • Khu vực làm việc phù hợp cho laptop
  • Khu làm việc chung

Vật nuôi

  • Không thu phí vật nuôi hỗ trợ người khuyết tật
  • Cho phép mang theo vật nuôi
  • Không thu phí vật nuôi

Tiện nghi, dịch vụ hỗ trợ người khuyết tật/Khác

  • Không có thang máy
  • Nơi lưu trú không khói thuốc

Dịch vụ và tiện nghi

  • Dịch vụ dọn phòng (theo yêu cầu)
  • Màn/rèm cản sáng
  • Phòng sinh hoạt chung
  • Quầy tiếp tân 24 giờ

Đáng chú ý về địa điểm, khu vực

  • Gần sân bay
  • Trong khu mua sắm
  • Ở khu trung tâm thành phố
  • Gần spa hoặc câu lạc bộ sức khỏe
  • Gần bệnh viện
  • Gần khu mua sắm outlet

Hoạt động, giải trí

  • Trung tâm thể dục phục vụ 24 giờ
  • Gần khu sòng bạc

Trang thiết bị an toàn

  • Không có thông tin về máy phát hiện khí carbon monoxide (chủ nhà chưa cho biết có máy phát hiện khí carbon monoxide tại nơi lưu trú hay không; hãy cân nhắc mang theo máy phát hiện khí carbon monoxide cầm tay)
  • Không có thông tin về máy báo khói (chủ nhà chưa cho biết có máy báo khói tại nơi lưu trú hay không)

Tổng quan

  • 56 phòng
  • 9 tầng
  • 1 tòa nhà
  • Năm xây dựng 2026

Phí & Chính sách

Phí tùy chọn

  • Phụ phí dịch vụ dọn phòng: 15 USD mỗi ngày

Vật nuôi

  • Miễn các loại phí với vật nuôi hỗ trợ người khuyết tật

Đậu xe

  • Phí bãi đậu xe tự phục vụ là 15 USD mỗi ngày
  • Khách phải liên lạc trước với nơi lưu trú để đặt chỗ đậu xe trong khuôn viên

Chính sách

Phí cho khách bổ sung có thể áp dụng và thay đổi tùy theo chính sách của nơi lưu trú.
Nơi lưu trú này có không gian ngoài trời, chẳng hạn như ban công, sân hiên, sân thượng có thể không phù hợp với trẻ em. Nếu có thắc mắc, vui lòng liên hệ với nơi lưu trú trước khi đến để xác nhận họ có thể sắp xếp cho bạn một phòng phù hợp.
Chỉ khách đã đăng ký được lưu trú tại phòng.
Nơi lưu trú này không có thang máy.
Chào đón người thuê dài hạn.
Chủ nhà chưa cho biết có máy phát hiện khí carbon monoxide tại nơi lưu trú hay không; hãy cân nhắc mang theo máy phát hiện khí carbon monoxide cầm tay.
Chủ nhà chưa cho biết có máy báo khói tại nơi lưu trú hay không.
Nơi lưu trú này chào đón khách thuộc mọi xu hướng tính dục và nhận dạng giới (thân thiện với cộng đồng LGBTQ+).
Nơi lưu trú này nhận thanh toán bằng thẻ tín dụng, thẻ ghi nợ và tiền mặt.
Thẻ tín dụng được chấp nhận: Visa, Mastercard, American Express, Diners Club

Câu hỏi thường gặp

Well Residences - By AVA Rentals có cho phép mang theo vật nuôi hay không?

Vật nuôi lưu trú miễn phí.

Well Residences - By AVA Rentals có chỗ đậu xe trong khuôn viên hay không?

Có. Phí bãi đậu xe 15 USD mỗi ngày. Nơi đậu xe trong khuôn viên bao gồm khu đậu xe.

Giờ nhận phòng và trả phòng tại Well Residences - By AVA Rentals

Bắt đầu nhận phòng: 15:00; kết thúc nhận phòng: mọi thời điểm. Giờ trả phòng là 11:00.

Có những hoạt động giải trí, thư giãn nào tại Well Residences - By AVA Rentals và khu vực lân cận?

Duy trì việc tập luyện, giữ gìn sức khỏe hàng ngày tại phòng gym 24 giờ.

Well Residences - By AVA Rentals có bếp hoặc bếp nhỏ hay không?

Có, nhà bếp còn được trang bị dụng cụ pha cà phê/trà, dụng cụ nấu nướng/bát dĩa/dao nĩa và tủ lạnh.

Well Residences - By AVA Rentals có không gian ngoài trời riêng hay không?

Có, mỗi căn hộ có ban công.

Khu vực quanh Well Residences - By AVA Rentals như thế nào?

Well Residences - By AVA Rentals thuộc Villa Morra, chỉ cách Trung tâm Thương mại Villa Morra khoảng 5 phút đi bộ và Trung tâm Thương mại Shopping Mariscal 6 phút đi bộ.

Nhận xét

Nhận xét về Well Residences - By AVA Rentals

9,4

Ngoại hạng

10

Sạch sẽ

Nhận xét

Nhận xét đã xác thực

10/10 - Ngoại hạng

Ótima localização,equipe amável.
Nhận xét đã xác thực

10/10 - Ngoại hạng

Tudo conforme esperado, Recepção gentil, ótima localização
Nhận xét đã xác thực

10/10 - Ngoại hạng

Tudo perfeito!✨ Adoramos✨✨✨✨✨
Nhận xét đã xác thực

10/10 - Ngoại hạng

Bem localizado próximo de dois shoppings importantes, confortável, novo e com uma equipe de atendimento gentil!
Nhận xét đã xác thực

10/10 - Ngoại hạng

The cleanness, the good size of the room, the friendliness and courtesy of the front desk staff and the location n of the hotel.
Nhận xét đã xác thực

10/10 - Ngoại hạng

Limpio, impecable! Muy lindo!
Nhận xét đã xác thực

10/10 - Ngoại hạng

Realmente fui surpreendido com tudo, hospedagem nova, muito bem cuidada. Equipe está de parabéns! Estou voltando para me hospedar novamente!
Nhận xét đã xác thực

10/10 - Ngoại hạng

Excelente ubicación, cómodo, moderno y tiene todo lo que necesito.
Nhận xét đã xác thực

10/10 - Ngoại hạng

Room was clean very friendly staff.
Nhận xét đã xác thực

10/10 - Ngoại hạng

Local agradável, novo, bem localizado! Ótimo atendimento e qualidade na estrutura!
Nhận xét đã xác thực

10/10 - Ngoại hạng

Tudo ótimo
Nhận xét đã xác thực

10/10 - Ngoại hạng

Fantasic aparthotel with a great location, friendly atmosphere, professional staff and an overall great ambience. The building is kept clean and everyone we met (guests and staff alike) were polite and courteous. I LOVE that it's pet friendly and easily accessible at all hours. Rooms are clean and perfectly adequate for both long and short stays. Water pressure is excellent and wifi is plenty fast. All I can say is, we will definitely come back when visiting Asuncion again. 🌟🌟🌟🌟🌟
Nhận xét đã xác thực

10/10 - Ngoại hạng

Good experience
Nhận xét đã xác thực

10/10 - Ngoại hạng

Loved this place. Beautiful building, balcony, laundry, good WiFi, quiet street but walking distance to all the cafes and bars. Be aware that it’s a furnished apartment more so than a hotel, and as such the rooms aren’t serviced at all—you have to replace your own toilet paper, wash your own linens, take out your own trash. I think they offer service for an extra charge.
Nhận xét đã xác thực

10/10 - Ngoại hạng

Uma das melhores surpresas que tive, simplesmente excelente. Só faltou ter um produto para lavar roupas!!!
Nhận xét đã xác thực

10/10 - Ngoại hạng

Superbe studio dans une jolie résidence design toute neuve a proximité de shopping villamora et shopping mariscal dans une petite rue tranquille Bien équipé et très propre et avec tout le confort y compris lave linge et defroisseur vapeur Literie confortable Petit balcon
Nhận xét đã xác thực

10/10 - Ngoại hạng

Was very clean and great neighborhood!!!
Nhận xét đã xác thực

10/10 - Ngoại hạng

Super novo. com boa limpeza. Equipe da recepcao muito eficiente e gentil. Localizacao maravilhosa, super recomendo.
Nhận xét đã xác thực

6/10 - Tốt

Muy bueno dentro de todo. Tuvimos
Nhận xét đã xác thực

10/10 - Ngoại hạng

Una solo reclamo, no tuve jabón en la habitación. Lo solicite en dos ocasiones, muy amable las recepciónistas, pero nunca llegó el jabón de baño.
Nhận xét đã xác thực

8/10 - Rất tốt

Hotel ubicado en una zona tranquila a 4 cuadras del Shopping Mariscal. Pocas opciones de restaurante o tienda a proximidad directa del hotel, por lo que el hecho de no tener servicio de desayuno esta faltando bastante. Habitación cómoda y bien equipada (cocineta con cubiertos para 4 personas). Disponible café molido per hubiera sido mejor tener también unas botellas de agua en la nevera (cuando uno llega por un vuelo tarde en la noche, es algo importante)
Nhận xét đã xác thực

4/10 - Khá

The place was great but we had a problem with the billing. We were charged twice and even after contacting them several times they never resolved the issue.
Nhận xét đã xác thực

8/10 - Rất tốt

Relacion calidad precio buena.
Nhận xét đã xác thực

8/10 - Rất tốt

Retornaria com certeza ao mesmo local. Creio que quando voltar teremos a piscina reformada onde não conseguimos usar , na academia tb estará com equipamentos e instalações funcionando, no geral aprovo o imóvel como locação.!
Nhận xét đã xác thực

10/10 - Ngoại hạng