AKA Hotel

Hạng nơi lưu trú: 2
Khách sạn khá thuận tiện để đến Công viên Ueno

Chọn ngày để xem giá

Nghỉ tại AKA Hotel, bạn chỉ mất 5 phút đi xe là đến được Công viên Ueno và Cung điện Hoàng gia tại Tokyo. Ngoài ra, Sân vận động Mái vòm Tokyo và Chùa Sensoji chỉ cách nơi đây 5 phút đi xe. Nơi lưu trú nằm cách dịch vụ giao thông công cộng một quãng đi bộ ngắn: cách Ga Awajicho 2 phút và Ga Ogawamachi 3 phút.

Nhận xét

9,2 trên 10,
Tuyệt vời

Tiện nghi, dịch vụ nổi bật

  • Wifi miễn phí
  • Máy điều hòa
  • Trang thiết bị giặt ủi

Như đang ở nhà (6)

  • Lò vi sóng
  • Phòng tắm riêng
  • Máy giặt/máy sấy
  • Màn/rèm cản sáng
  • Thang máy
  • Bồn tắm hoặc buồng tắm vòi sen

Tùy chọn phòng

Phòng 3 tiện nghi đơn giản, 1 phòng ngủ, quang cảnh thành phố

  • Quang cảnh thành phố
  • 22 mét vuông
  • 1 phòng ngủ
  • 3 khách
  • 2 giường đơn và 1 nệm kiểu Nhật đơn

Phòng 3 tiện nghi đơn giản, 1 phòng ngủ, quang cảnh thành phố

  • Quang cảnh thành phố
  • 1 phòng ngủ
  • 3 khách
  • 2 giường đơn và 1 nệm kiểu Nhật đơn

Phòng 3 tiện nghi đơn giản, 1 phòng ngủ, quang cảnh thành phố

  • Quang cảnh thành phố
  • 22 mét vuông
  • 1 phòng ngủ
  • 3 khách
  • 2 giường đơn và 1 nệm kiểu Nhật đơn

Phòng 3 tiện nghi đơn giản, 1 phòng ngủ, quang cảnh thành phố

  • Quang cảnh thành phố
  • 22 mét vuông
  • 1 phòng ngủ
  • 3 khách
  • 2 giường đơn và 1 nệm kiểu Nhật đơn

Phòng 3 tiện nghi đơn giản, 1 phòng ngủ, quang cảnh thành phố

  • Quang cảnh thành phố
  • 22 mét vuông
  • 1 phòng ngủ
  • 3 khách
  • 2 giường đơn và 1 nệm kiểu Nhật đơn

Phòng 3 tiện nghi đơn giản, 1 phòng ngủ, quang cảnh thành phố

  • Quang cảnh thành phố
  • 22 mét vuông
  • 1 phòng ngủ
  • 3 khách
  • 2 giường đơn và 1 nệm kiểu Nhật đơn

Phòng 3 tiện nghi đơn giản, 1 phòng ngủ, quang cảnh thành phố

  • Quang cảnh thành phố
  • 22 mét vuông
  • 1 phòng ngủ
  • 3 khách
  • 2 giường đơn và 1 nệm kiểu Nhật đơn

Phòng 3 tiện nghi đơn giản, 1 phòng ngủ, quang cảnh thành phố

  • Quang cảnh thành phố
  • 22 mét vuông
  • 1 phòng ngủ
  • 3 khách
  • 2 giường đơn và 1 nệm kiểu Nhật đơn

Phòng 3 tiện nghi đơn giản, 1 phòng ngủ, quang cảnh thành phố

  • Quang cảnh thành phố
  • 22 mét vuông
  • 1 phòng ngủ
  • 3 khách
  • 2 giường đơn và 1 nệm kiểu Nhật đơn

Nơi lưu trú tương tự

Thông tin về khu vực này

Bản đồ
2-6-8 Kanda-Tsukasa-cho, Tokyo, Tokyo, 101-0048

Lân cận

  • Phố điện tử Akihabara - 6 phút đi bộ - 0.6 km
  • Khu phức hợp Mandarake - 11 phút đi bộ - 0.9 km
  • Công viên Imperial Palace East Gardens - 12 phút đi bộ - 1.0 km
  • Đền Kanda - 14 phút đi bộ - 1.2 km
  • Cung điện Hoàng gia tại Tokyo - 4 phút đi xe - 2.0 km

Đi lại

  • Cách Sân bay Tô-ky-ô (HND-Sân bay Haneda) 41 phút lái xe, khoảng 23,8 km
  • Cách Sân bay quốc tế Narita (NRT), Tokyo 71 phút lái xe, khoảng 70,4 km
  • Cách Ga Kanda 5 phút đi bộ, khoảng 0,4 km
  • Cách Ga Akihabara 10 phút đi bộ, khoảng 0,8 km
  • Cách Ga Ochanomizu 11 phút đi bộ, khoảng 0,9 km
  • Cách Ga Awajicho 2 phút đi bộ, khoảng 0,2 km
  • Cách Ga Ogawamachi 3 phút đi bộ, khoảng 0,3 km
  • Cách Ga Kanda (Tuyến Ginza) 4 phút đi bộ, khoảng 0,4 km

Nhà hàng

  • ‪つじ田味噌の章 - ‬2 phút đi bộ
  • ‪塩生姜らー麺専門店 MANNISH - ‬1 phút đi bộ
  • ‪Bar Malt Road - ‬1 phút đi bộ
  • ‪まなゆめ - ‬2 phút đi bộ
  • ‪ドミノ・ピザ - ‬2 phút đi bộ

Thông tin về nơi lưu trú này

AKA Hotel

  • Nghỉ tại AKA Hotel, bạn chỉ mất 5 phút đi xe là đến được Công viên Ueno và Cung điện Hoàng gia tại Tokyo. Ngoài ra, Sân vận động Mái vòm Tokyo và Chùa Sensoji chỉ cách nơi đây 5 phút đi xe. Nơi lưu trú nằm cách dịch vụ giao thông công cộng một quãng đi bộ ngắn: cách Ga Awajicho 2 phút và Ga Ogawamachi 3 phút.

Tổng quan

Quy mô khách sạn

    • 9 phòng
    • Gồm 10 tầng

Nhận phòng/Trả phòng

    • Bắt đầu nhận phòng: 16:00, kết thúc nhận phòng: 23:00
    • Nhận phòng không tiếp xúc
    • Việc trả phòng muộn tùy tình hình phòng thực tế
    • Tuổi tối thiểu để nhận phòng: 19
    • Giờ trả phòng là 10:00
    • Trả phòng không tiếp xúc

Hướng dẫn nhận phòng đặc biệt

    • Nơi lưu trú này không có quầy tiếp tân
    • Khách sẽ nhận được email có hướng dẫn nhận phòng 7 ngày trước khi đến; lối vào riêng
    • Trước khi đến, bạn phải hoàn thành thủ tục đăng ký trực tuyến qua liên kết an toàn
    • Bạn phải cung cấp cho nơi lưu trú bản sao giấy tờ tùy thân có ảnh do chính phủ cấp sau khi đặt phòng
    • Thông tin do nơi lưu trú cung cấp có thể được dịch bằng công cụ dịch tự động

Cần cung cấp khi nhận phòng

    • Cần đặt cọc chi phí phát sinh bằng thẻ tín dụng, ghi nợ hoặc tiền mặt
    • Có thể cần giấy tờ tùy thân (ID) có ảnh hợp lệ
    • Tuổi nhận phòng tối thiểu là 19

Trẻ em

    • Không có nôi (giường cũi cho trẻ sơ sinh)

Vật nuôi

    • Không được mang theo thú cưng

Internet

    • Wifi miễn phí tại phòng (tốc độ 25+ Mbps)

Bãi đậu xe

    • Không có chỗ đậu xe trong khuôn viên

Thông tin khác

    • Khu vực hút thuốc riêng (có áp dụng phạt)

Tiện nghi, dịch vụ nơi lưu trú

Cơ sở, tiện nghi

  • 1 tòa nhà/tháp
  • Năm xây dựng 2020
  • Tour & hoạt động do địa phương sở hữu & tổ chức
  • Giáo dục về văn hóa & hệ sinh thái địa phương
  • Ít nhất 80% hệ thống thống chiếu sáng từ đèn LED
  • Chỉ có bộ đồ ăn tái sử dụng

Hỗ trợ người khuyết tật

  • Thang máy
  • Lối đi phù hợp cho xe lăn
  • Lối vào có đèn

Tiện nghi phòng

Giải trí

  • TV LCD 43 inch
  • Truyền hình kỹ thuật số

Thoải mái như tại nhà

  • Hệ thống điều hòa và sưởi trung tâm
  • Dép đi trong nhà
  • Máy giặt/máy sấy
  • Bột giặt

Cho giấc ngủ ngon

  • Màn/rèm cản sáng
  • Bộ trải giường

Tắm mát

  • Phòng tắm riêng
  • Bồn tắm hoặc buồng tắm vòi sen
  • Chậu vệ sinh/vòi rửa
  • Đồ dùng nhà tắm thân thiện với môi trường
  • Máy sấy tóc
  • Khăn tắm
  • Bàn chải và kem đánh răng
  • Giấy vệ sinh

Kết nối

  • Wifi miễn phí (tốc độ 25+ Mbps)

Ăn uống

  • Tủ lạnh nhỏ
  • Lò vi sóng

Khác

  • Đồ dùng nhà tắm thân thiện với môi trường
  • Bóng đèn LED
  • Chỉ có buồng tắm vòi sen tiết kiệm nước
  • Chỉ có nhà vệ sinh tiết kiệm nước

Phí & Chính sách

Phí bắt buộc

Bạn sẽ được yêu cầu thanh toán cho nơi lưu trú các khoản phí sau khi nhận hoặc trả phòng. Phí có thể bao gồm các loại thuế hiện hành:
  • Thuế thành phố có thể được thu tại nơi lưu trú. Mức thuế từ 100 - 10.000 JPY/người/đêm, tùy theo giá phòng mỗi đêm. Lưu ý: Thuế có thể được miễn giảm thêm. Để biết thêm chi tiết, vui lòng liên hệ nơi lưu trú qua thông tin liên lạc được cung cấp trong xác nhận đặt phòng.

Chính sách

Phí cho khách bổ sung có thể áp dụng và thay đổi tùy theo chính sách của nơi lưu trú.
Bộ Y tế, Lao động và Trợ cấp xã hội Nhật yêu cầu tất cả du khách quốc tế phải xuất trình số hộ chiếu và quốc tịch khi đăng ký tại mọi nơi lưu trú (inn, khách sạn, motel, v. v. ). Ngoài ra, quản lý nơi lưu trú phải sao lại hộ chiếu của tất cả khách và lưu lại bản sao trong hồ sơ.
Khách có thể an tâm nghỉ ngơi khi biết có bình cứu hỏa, máy phát hiện khói, hộp sơ cứu và đèn hành lang ngoài trong khuôn viên.
Nơi lưu trú này chào đón khách thuộc mọi xu hướng tính dục và nhận dạng giới (thân thiện với cộng đồng LGBTQ+).
Nơi lưu trú này nhận thanh toán bằng thẻ tín dụng và thẻ ghi nợ. Không nhận tiền mặt.
Thẻ tín dụng được chấp nhận: Visa, Mastercard, American Express, Discover, Diners Club, JCB International, Union Pay, Carte Blanche

Câu hỏi thường gặp

AKA Hotel có cho phép mang theo vật nuôi hay không?

Rất tiếc, bạn không được mang theo thú cưng.

AKA Hotel có chỗ đậu xe trong khuôn viên hay không?

Rất tiếc, AKA Hotel không có chỗ đậu xe trong khuôn viên.

Giờ nhận phòng và trả phòng tại AKA Hotel

Bắt đầu nhận phòng: 16:00; kết thúc nhận phòng: 23:00. Giờ trả phòng là 10:00. Khách có thể nhận phòng và trả phòng không tiếp xúc.

Khu vực quanh AKA Hotel như thế nào?

AKA Hotel chỉ cách Ga Awajicho chừng 2 phút đi bộ và Công viên Imperial Palace East Gardens 15 phút đi bộ.

Nhận xét

Nhận xét về AKA Hotel

9,2

Tuyệt vời

9,6

Sạch sẽ

9,4

Tiện nghi, dịch vụ

9,8

Nhân viên & dịch vụ

9,4

Điều kiện & cơ sở vật chất nơi lưu trú

Nhận xét

Nhận xét đã xác thực

10/10 - Ngoại hạng

Tres bel emplacement super pratique pour aller à Ginza Akihabara Tokyo
Nhận xét đã xác thực

10/10 - Ngoại hạng

Ótima estadia. É uma mistura de hotel e AirBNB. Quarto espaçoso e confortável, internet estável e rápida (o que a maioria dos hotéis deixam a desejar). Colchões e travesseiros muito confortáveis. Tem máquina de lavar e secar roupa dentro do quarto, o que é muito bom pois não perdemos tempo em lavanderias. Fica perto de duas estações de metrô de linhas diferentes, excelente para deslocamento. Bairro tranquilo e silencioso. Recomendo muito.
Nhận xét đã xác thực

10/10 - Ngoại hạng

Unique, Clean, and Great Location...Would Stay Again A few things caught me off guard on arrival as this is a lobbyless hotel and you need a code to get in. That's entirely on me for not reading the details beforehand. Showing up at 8pm in the rain without that info added a bit of stress, but again, not the hotel's fault. Come prepared and you'll be fine. Once inside, the experience was genuinely enjoyable. What I didn't expect was having the entire floor to myself with only one room per floor. That's something I've never experienced before and it gave the stay a surprisingly private, almost exclusive feel. The room itself was clean, which is all you really need. Location is excellent with at least two subway stations within easy walking distance, and plenty of restaurants nearby so you're never stuck for food options. One thing worth calling out: the property management was fantastic. Any question I had was answered quickly and professionally with communication being smooth throughout. They also had umbrellas available to borrow on the main floor, which was a lifesaver when it was pouring outside. Unique concept, great location, clean rooms, responsive management, and that one-room-per-floor setup makes it stand out from anything I've stayed at before. I'd come back.
Nhận xét đã xác thực

10/10 - Ngoại hạng