Toàn bộ ngôi nhà
The Cosy Den
Nơi lưu trú 2.0 sao
Cottage tại Aberystwyth với bếp
Chọn ngày để xem giá
Thư viện ảnh về The Cosy Den





Gần sân golf, cottage này là lựa chọn tuyệt vời cho kỳ lưu trú ở Aberystwyth. Các tiện nghi, dịch vụ miễn phí gồm Wifi và bãi đậu xe tự phục vụ. Nơi lưu trú có vườn và bếp.
Toàn bộ ngôi nhà
1 phòng ngủ1 phòng tắm2 khách
Tiện nghi, dịch vụ nổi bật
- Bếp
- Cho phép mang vật nuôi
- Đậu xe miễn phí
- Wifi miễn phí
- Không hút thuốc
Các tiện nghi chính (2)
Các tiện nghi chính (2)
- Gần bãi biển
- Vườn
Như đang ở nhà (4)
Như đang ở nhà (4)
- Bếp
- Phòng tắm riêng
- Vườn
- Bãi đậu xe tự phục vụ miễn phí
Tùy chọn phòng
Kiểm tra lượng phòng vào những ngày này
Nơi lưu trú tương tự

The Cardigan Bay Guest House
Aberystwyth
The Cardigan Bay Guest House
Aberystwyth
- Cho phép mang vật nuôi
- Có bãi đậu xe
- Wifi miễn phí
7.8 trên 10, Tốt, 370 nhận xét
7,8
Tốt
370 nhận xét
Giá hiện tại là 2.037.483 ₫
2.037.483 ₫
Tổng 2.444.980 ₫
bao gồm thuế & phí
06/07 - 07/07

Starling Cloud, Aberystwyth by Marston’s Inns
Aberystwyth
Starling Cloud, Aberystwyth by Marston’s Inns
Aberystwyth
- Đậu xe miễn phí
- Wifi miễn phí
- Nhà hàng
- Máy điều hòa
8.6 trên 10, Xuất sắc, 812 nhận xét
8,6
Xuất sắc
812 nhận xét
Giá hiện tại là 2.865.363 ₫
2.865.363 ₫
Tổng 3.438.436 ₫
bao gồm thuế & phí
05/07 - 06/07

Gwesty'r Marine Hotel & Spa
Aberystwyth
Gwesty'r Marine Hotel & Spa
Aberystwyth
- Spa
- Cho phép mang v ật nuôi
- Đậu xe miễn phí
- Wifi miễn phí
8.0 trên 10, Rất tốt, 795 nhận xét
8,0
Rất tốt
795 nhận xét
Giá hiện tại là 3.798.451 ₫
3.798.451 ₫
Tổng 4.558.142 ₫
bao gồm thuế & phí
05/07 - 06/07

Bodalwyn Guest House
Aberystwyth
Bodalwyn Guest House
Aberystwyth
- Cho phép mang vật nuôi
- Đậu xe miễn phí
- Wifi miễn phí
9.8 trên 10, Ngoại hạng, 19 nhận xét
9,8
Ngoại hạng
19 nhận xét
Giá hiện tại là 3.457.900 ₫
3.457.900 ₫
Tổng 4.149.480 ₫
bao gồm thuế & phí
05/07 - 06/07

Celtic Bay Guest House
Aberystwyth
Celtic Bay Guest House
Aberystwyth
- Cho phép mang vật nuôi
- Có bãi đậu xe
- Wifi miễn phí
- Không hút thuốc
7.8 trên 10, Tốt, 291 nhận xét
7,8
Tốt
291 nhận xét
Giá hiện tại là 2.037.483 ₫
2.037.483 ₫
Tổng 2.444.980 ₫
bao gồm thuế & phí
05/07 - 06/07

Penrhos Park
Llanon
Penrhos Park
Llanon
- Hồ bơi
- Đậu xe miễn phí
- Wifi miễn phí
- Nhà hàng
9.0 trên 10, Tuyệt vời, 114 nhận xét
9,0
Tuyệt vời
114 nhận xét
Giá hiện tại là 2.593.426 ₫
2.593.426 ₫
Tổng 3.112.111 ₫
bao gồm thuế & phí
05/07 - 06/07

Aberystwyth Park Lodge
Aberystwyth
Aberystwyth Park Lodge
Aberystwyth
- Đậu xe miễn phí
- Wifi miễn phí
- Nhà hàng
- Bar
9.0 trên 10, Tuyệt vời, 219 nhận xét
9,0
Tuyệt vời
219 nhận xét
Giá hiện tại là 2.881.584 ₫
2.881.584 ₫
Tổng 3.457.901 ₫
bao gồm thuế & phí
05/07 - 06/07

The Glengower
Aberystwyth
The Glengower
Aberystwyth
- Bữa sáng miễn phí
- Wifi miễn phí
- Nhà hàng
- Bar
9.0 trên 10, Tuyệt vời, 627 nhận xét
9,0
Tuyệt vời
627 nhận xét
Giá hiện tại là 4.074.967 ₫
4.074.967 ₫
Tổng 4.889.960 ₫
bao gồm thuế & phí
05/07 - 06/07

The Hafod Hotel
Aberystwyth
The Hafod Hotel
Aberystwyth
- Đậu xe miễn phí
- Wifi miễn phí
- Nhà hàng
- Bar
9.2 trên 10, Tuyệt vời, 201 nhận xét
9,2
Tuyệt vời
201 nhận xét
Giá hiện tại là 3.798.451 ₫
3.798.451 ₫
Tổng 4.558.141 ₫
bao gồm thuế & phí
06/07 - 07/07

Castle Hotel
Aberystwyth
Castle Hotel
Aberystwyth
- Wifi miễn phí
- Bar
- Không hút thuốc
8.0 trên 10, Rất tốt, 156 nhận xét
8,0
Rất tốt
156 nhận xét
Giá hiện tại là 4.191.394 ₫
4.191.394 ₫
Tổng 5.029.673 ₫
bao gồm thuế & phí
07/07 - 08/07
Thông tin về khu vực này

Chalet 47 Clarach Bay Holiday Village, Clarach, Aberystwyth, Wales, SY23 3DT
Lân cận
- Bãi biển Clarach - 3 phút đi bộ - 0.3 km
- Đồi Constitution - 16 phút đi bộ - 1.4 km
- Đại học Aberystwyth - 7 phút đi xe - 3.1 km
- Bãi biển Aberystwyth - 13 phút đi xe - 5.7 km
- Bãi biển Bắc - Traeth y Gogledd - 13 phút đi xe - 5.7 km
Đi lại
- Cách Sân bay Quốc tế Cardiff (CWL) khoảng 125,7 km
- Cách Sân bay Birmingham (BHX) khoảng 159 km
- Cách Ga Aberystwyth 7 phút lái xe, khoảng 4,8 km
- Cách Ga Bow Street 8 phút lái xe, khoảng 4,3 km
- Cách Borth Borth 22 phút lái xe, khoảng 8,4 km
Nhà hàng
- Medina - 8 phút đi xe
- Bottle and Barrel - 8 phút đi xe
- Coffee #1 - 8 phút đi xe
- Domino's Pizza - 8 phút đi xe
- Glengower Hotel - 9 phút đi xe
Thông tin về nơi lưu trú này
The Cosy Den
- Gần sân golf, cottage này là lựa chọn tuyệt vời cho kỳ lưu trú ở Aberystwyth. Các tiện nghi, dịch vụ miễn phí gồm Wifi và bãi đậu xe tự phục vụ. Nơi lưu trú có vườn và bếp.
Tổng quan
Quy mô nơi lưu trú
- Cottage riêng
Nhận phòng/Trả phòng
- Bắt đầu nhận phòng: 15:00, kết thúc nhận phòng: 23:00
- Giờ trả phòng là 10:00
Hướng dẫn nhận phòng đặc biệt
- Thông tin do nơi lưu trú cung cấp có thể được dịch bằng công cụ dịch tự động
Cần cung cấp khi nhận phòng
- Cần đặt cọc chi phí phát sinh bằng thẻ tín dụng, ghi nợ hoặc tiền mặt
- Có thể cần giấy tờ tùy thân (ID) có ảnh hợp lệ
Vật nuôi
- Có thể mang theo vật nuôi
- Chấp nhận vật nuôi hỗ trợ người khuyết tật
Internet
- Wifi miễn phí tại các khu vực chung
- Wifi miễn phí tại phòng
Bãi đậu xe
- Có bãi đậu xe tự phục vụ miễn phí trong khuôn viên
- Chỗ đậu xe trong khuôn viên bao gồm khu đậu xe
Thông tin khác
- Nơi lưu trú không khói thuốc
Tiện nghi, dịch vụ nơi lưu trú
Bãi biển
- Gần bãi biển
Internet
- Wifi miễn phí
Chỗ đậu xe và đưa đón
- Có bãi đậu xe tự phục vụ miễn phí trong khuôn viên
- Chỗ đậu xe trong khuôn viên bao gồm khu đậu xe
Nhà bếp
- Máy rửa bát
- Dụng cụ nấu nướng/bát dĩa/dao nĩa
Phòng ngủ
- 1 phòng ngủ
Phòng tắm
- 1 phòng tắm
- Chỉ có buồng tắm vòi sen
Khu vực ngoài trời
- Vườn
Vật nuôi
- Cho phép mang theo vật nuôi
Tiện nghi, dịch vụ hỗ trợ người khuyết tật/Khác
- Nơi lưu trú không khói thuốc
Dịch vụ và tiện nghi
- Không có dịch vụ dọn phòng
Đáng chú ý về địa điểm, khu vực
- Gần sân golf
Trang thiết bị an toàn
- Không có thông tin về máy phát hiện khí carbon monoxide (chủ nhà chưa cho biết có máy phát hiện khí carbon monoxide tại nơi lưu trú hay không; hãy cân nhắc mang theo máy phát hiện khí carbon monoxide cầm tay)
- Không có thông tin về máy báo khói (chủ nhà chưa cho biết có máy báo khói tại nơi lưu trú hay không)
Tổng quan
- Trang trí khác biệt
- Trang bị nội thất với thiết kế riêng biệt
Phí & Chính sách
Chính sách
Chủ nhà chưa cho biết có máy phát hiện khí carbon monoxide tại nơi lưu trú hay không; hãy cân nhắc mang theo máy phát hiện khí carbon monoxide cầm tay.
Chủ nhà chưa cho biết có máy báo khói tại nơi lưu trú hay không.
Nơi lưu trú này nhận thanh toán bằng thẻ tín dụng và thẻ ghi nợ.
Thẻ tín dụng được chấp nhận: Visa, Mastercard
Câu hỏi thường gặp
Cottage này có cho phép mang theo vật nuôi hay không?
Cho phép mang theo vật nuôi.
Cottage này có chỗ đậu xe trong khuôn viên hay không?
Có, có bãi đậu xe tự phục vụ miễn phí. Nơi đậu xe trong khuôn viên bao gồm khu đậu xe.
Giờ nhận phòng và trả phòng tại cottage này
Bắt đầu nhận phòng: 15:00; kết thúc nhận phòng: 23:00. Giờ trả phòng là 10:00.
Có những hoạt động giải trí, thư giãn nào tại The Cosy Den và khu vực lân cận?
The Cosy Den có vườn.
The Cosy Den có bếp hoặc bếp nhỏ hay không?
Có, nhà bếp còn được trang bị dụng cụ nấu nướng/bát dĩa/dao nĩa.
Khu vực quanh The Cosy Den như thế nào?
The Cosy Den chỉ cách Vịnh Cardigan chừng 6 phút đi bộ và Bãi biển Aberystwyth 20 phút đi bộ.