Toàn bộ căn hộ

2BR Premium Canal & Burj Khalifa View

Căn hộ phù hợp cho khách gia đình với ban công, gần Tháp Burj Dubai

Chọn ngày để xem giá

Căn hộ này có câu lạc bộ trẻ em miễn phí và bạn chỉ mất 10 phút lái xe từ đây là đến được Tháp Burj Dubai và Trung tâm mua sắm Dubai. Khách có thể đắm chìm trong cảm giác mát lành ở hồ bơi ngoài trời hoặc tập luyện để tăng cường thể lực tại trung tâm thể dục. Các tiện nghi nổi bật khác có thể kể đến gồm câu lạc bộ trẻ em, ban công và TV màn hình phẳng.

Toàn bộ căn hộ

8 khách

Tiện nghi, dịch vụ nổi bật

  • Hồ bơi
  • Trang thiết bị giặt ủi
  • Cho phép mang vật nuôi
  • Đậu xe miễn phí
  • Wifi miễn phí
  • Có phòng thông nhau

Các tiện nghi chính (12)

  • 240 căn hộ không khói thuốc
  • Dịch vụ dọn phòng (theo yêu cầu)
  • Hồ bơi ngoài trời
  • Câu lạc bộ trẻ em miễn phí
  • Trung tâm thể dục
  • Hồ bơi ngoài trời phục vụ theo mùa
  • Câu lạc bộ trẻ em
  • Quầy tiếp tân phục vụ 24 giờ/ngày
  • Cửa hàng tiện dụng
  • Máy giặt tự động
  • Dịch vụ tư vấn/hỗ trợ khách
  • Dịch vụ trông giữ/bảo quản hành lý

Như đang ở nhà (6)

  • Câu lạc bộ trẻ em (miễn phí)
  • Có phòng thông nhau/liền kề
  • Kênh truyền hình cao cấp
  • Trang thiết bị giặt ủi
  • Màn/rèm cản sáng
  • Bãi đậu xe tự phục vụ miễn phí
Giá hiện tại là 2.796.466 ₫
Tổng 5.691.737 ₫
bao gồm thuế & phí
30/08 - 31/08

Nơi lưu trú tương tự

Thông tin về khu vực này

Bản đồ
Marasi Dr, 504, Dubai, Dubai

Lân cận

  • Kênh Nhân tạo Dubai - 2 phút đi bộ - 0.2 km
  • Chuồng ngựa Al Quoz của Godolphin - 1 phút đi xe - 1.1 km
  • La Perle - 3 phút đi xe - 2.1 km
  • Thác Dubai Water Canal - 3 phút đi xe - 2.4 km
  • Công viên Safa - 3 phút đi xe - 2.7 km

Đi lại

  • Cách Sân bay Dubai (DXB-Sân bay Quốc tế Dubai) 23 phút lái xe, khoảng 16,4 km
  • Cách Dubai (DWC-Sân bay quốc tế Al Maktoum) 46 phút lái xe, khoảng 50,6 km
  • Cách Sân bay Sharjah (SHJ-Sân bay Quốc tế Sharjah) 49 phút lái xe, khoảng 45,6 km

Nhà hàng

  • ‪Mc Donald’s - ‬4 phút đi xe
  • ‪Black Sheep Coffee - ‬5 phút đi xe
  • ‪Le Relais de l'Entrecôte Dubai - ‬3 phút đi xe
  • ‪Anbar Restaurant & Cafe - ‬13 phút đi bộ
  • ‪Tiramisu - ‬4 phút đi xe

Thông tin về nơi lưu trú này

2BR Premium Canal & Burj Khalifa View

  • Căn hộ này có câu lạc bộ trẻ em miễn phí và bạn chỉ mất 10 phút lái xe từ đây là đến được Tháp Burj Dubai và Trung tâm mua sắm Dubai. Khách có thể đắm chìm trong cảm giác mát lành ở hồ bơi ngoài trời hoặc tập luyện để tăng cường thể lực tại trung tâm thể dục. Các tiện nghi nổi bật khác có thể kể đến gồm câu lạc bộ trẻ em, ban công và TV màn hình phẳng.

Tổng quan

DONE

Quy mô nơi lưu trú

    • 240 căn hộ
    • Gồm 20 tầng
DONE

Nhận phòng/Trả phòng

    • Bắt đầu nhận phòng: 15:00, kết thúc nhận phòng: mọi thời điểm
    • Tuổi tối thiểu để nhận phòng: 18
    • Giờ trả phòng là 11:00
DONE

Hướng dẫn nhận phòng đặc biệt

    • Khách sẽ nhận được email có hướng dẫn nhận phòng và thông tin hộp khóa 24 giờ trước khi đến; nhân viên tiếp tân sẽ đón tiếp khi khách đến nơi lưu trú
    • Để sắp xếp nhận phòng, vui lòng liên hệ với nơi lưu trú tối thiểu 48 giờ trước khi đến bằng thông tin liên lạc trong xác nhận đặt phòng
    • Trước khi đến, bạn phải hoàn thành thủ tục đăng ký trực tuyến qua liên kết an toàn
    • Bạn phải cung cấp cho nơi lưu trú bản sao hộ chiếu sau khi đặt phòng
    • Thông tin do nơi lưu trú cung cấp có thể được dịch bằng công cụ dịch tự động
DONE

Cần cung cấp khi nhận phòng

    • Cần đặt cọc chi phí phát sinh bằng thẻ tín dụng, ghi nợ hoặc tiền mặt
    • Có thể cần giấy tờ tùy thân (ID) có ảnh hợp lệ
    • Tuổi nhận phòng tối thiểu là 18
DONE

Trẻ em

    • Câu lạc bộ trẻ em miễn phí
PETS

Vật nuôi

    • Cho phép vật nuôi (chỉ chó và mèo)*
WIFI

Internet

    • Wifi miễn phí tại phòng (tốc độ 500+ Mbps (phù hợp cho 6 người hoặc 10 thiết bị trở lên))
LOCAL_PARKING

Bãi đậu xe

    • Có bãi đậu xe tự phục vụ an toàn, có mái che miễn phí trong khuôn viên
VPN_KEY

Thông tin khác

    • Nơi lưu trú không khói thuốc

Tiện nghi, dịch vụ nơi lưu trú

Hồ bơi/Spa

  • Hồ bơi ngoài trời
  • Hồ bơi có rào vây quanh
  • Dù/ô trên bãi biển/hồ bơi
  • Ghế dài tắm nắng
  • Nhân viên cứu hộ trong khuôn viên

Internet

  • Wifi miễn phí, tốc độ 500+ Mbps (phù hợp cho 6 người hoặc 10 thiết bị trở lên)

Chỗ đậu xe và đưa đón

  • Có bãi đậu xe tự phục vụ an toàn, có mái che miễn phí trong khuôn viên

Phù hợp cho khách gia đình

  • Câu lạc bộ trẻ em miễn phí
  • Trò chơi cho trẻ em
  • Sách thiếu nhi
  • Thanh chắn hồ bơi
  • Xe đẩy trẻ em

Thức ăn và đồ uống

  • Dụng cụ vệ sinh
  • Khăn giấy

Phòng ngủ

  • Chăn bông

Phòng tắm

  • Đồ dùng nhà tắm miễn phí
  • Xà phòng
  • Dép đi trong nhà
  • Dầu gội
  • Giấy vệ sinh
  • Có khăn tắm
  • Bàn chải và kem đánh răng

Giải trí

  • TV màn hình phẳng 65-inch có truyền hình vệ tinh
  • Sách
  • Trò chơi

Khu vực ngoài trời

  • Ban công
  • Bàn ghế ngoài trời

Giặt ủi

  • Máy giặt
  • Trang thiết bị giặt ủi

Vật nuôi

  • Cho phép mang theo vật nuôi
  • 500 AED mỗi nơi lưu trú mỗi lần lưu trú
  • Chỉ cho phép mang theo mèo và chó

Tiện nghi, dịch vụ hỗ trợ người khuyết tật/Khác

  • Nếu có yêu cầu về trang thiết bị hỗ trợ người khuyết tật, vui lòng liên hệ nơi lưu trú qua thông tin liên lạc được cung cấp trong xác nhận đặt phòng sau khi đặt.
  • Thảm trải sàn ở khu vực chung
  • Thảm trải sàn trong phòng
  • Không có thang máy
  • Sàn mặt trơn ở khu vực chung
  • Phòng cách âm
  • Thảm mỏng trong phòng
  • Sàn lát gạch ở khu vực chung
  • Sàn lát gạch trong phòng
  • Nơi lưu trú không khói thuốc

Dịch vụ và tiện nghi

  • Dịch vụ tư vấn/hỗ trợ khách
  • Két bảo mật
  • Dịch vụ dọn phòng (theo yêu cầu)
  • Lưới cửa sổ chống côn trùng
  • Sách hướng dẫn du lịch/giới thiệu
  • Bộ chuyển điện/sạc
  • Bàn ủi/dụng cụ ủi quần áo
  • Trông giữ hành lý
  • Màn/rèm cản sáng
  • Nước đóng chai miễn phí

Đáng chú ý về địa điểm, khu vực

  • Trên sông
  • Sát hồ
  • Gần ga metro
  • Tại khu vực thương mại
  • Ở khu trung tâm thành phố
  • Gần bệnh viện
  • Gần vịnh
  • Trên đường ven sông

Hoạt động, giải trí

  • Trung tâm thể dục

Trang thiết bị an toàn

  • Không có thông tin về máy phát hiện khí carbon monoxide (chủ nhà chưa cho biết có máy phát hiện khí carbon monoxide tại nơi lưu trú hay không; hãy cân nhắc mang theo máy phát hiện khí carbon monoxide cầm tay)
  • Không có thông tin về máy báo khói (chủ nhà chưa cho biết có máy báo khói tại nơi lưu trú hay không)

Tổng quan

  • 240 phòng
  • 20 tầng
  • Trang trí khác biệt
  • Trang bị nội thất với thiết kế riêng biệt
  • Cung cấp sản phẩm làm sạch thân thiện với môi trường

Phí & Chính sách

Phí bắt buộc

Bạn sẽ được yêu cầu thanh toán cho nơi lưu trú các khoản phí sau khi nhận hoặc trả phòng. Phí có thể bao gồm các loại thuế hiện hành:
  • Thuế do thành phố quy định: 10.00 AED mỗi nơi lưu trú, mỗi đêm
  • Phí vệ sinh: 350 AED mỗi nơi lưu trú, mỗi lần lưu trú
  • Khách sẽ thanh toán phí du lịch tại nơi lưu trú. Phí là 10.00 AED mỗi đêm với phòng ngủ đầu tiên và tăng thêm 10.00 AED/đêm cho mỗi phòng ngủ bổ sung.

Vật nuôi

  • Khách có thể mang theo vật nuôi với phụ phí 500 AED mỗi nơi lưu trú mỗi lần lưu trú

Hồ bơi, spa & gym (nếu có)

  • Hồ bơi mở cửa từ 7:00 đến 22:00.
  • Hồ bơi hoạt động theo mùa mở cửa từ Tháng Một đến Tháng Mười Hai.

Chính sách

Nơi lưu trú này có không gian ngoài trời, chẳng hạn như ban công, sân hiên, sân thượng có thể không phù hợp với trẻ em. Nếu có thắc mắc, vui lòng liên hệ với nơi lưu trú trước khi đến để xác nhận họ có thể sắp xếp cho bạn một phòng phù hợp.
Có phòng thông nhau - có thể đáp ứng tùy thuộc tình trạng phòng thực tế - khách có thể liên hệ trực tiếp nơi lưu trú qua thông tin được cung cấp trong xác nhận đặt phòng để yêu cầu.
Nơi lưu trú này không có thang máy.
Chủ nhà chưa cho biết có máy phát hiện khí carbon monoxide tại nơi lưu trú hay không; hãy cân nhắc mang theo máy phát hiện khí carbon monoxide cầm tay.
Chủ nhà chưa cho biết có máy báo khói tại nơi lưu trú hay không.
Nơi lưu trú này nhận thanh toán bằng tiền mặt.
Số đăng ký nơi lưu trú BUS-MIL-SNPDA

Câu hỏi thường gặp

Căn hộ này có hồ bơi không?

Có hồ bơi ngoài trời. Khách có thể sử dụng hồ bơi từ 7:00 đến 22:00.

Căn hộ này có cho phép mang theo vật nuôi hay không?

Cho phép mang theo chó và mèo. Thu phí 500 AED mỗi nơi lưu trú, mỗi lần lưu trú.

Căn hộ này có chỗ đậu xe trong khuôn viên hay không?

Có, có bãi đậu xe tự phục vụ miễn phí.

Giờ nhận phòng và trả phòng tại căn hộ này

Bắt đầu nhận phòng: 15:00; kết thúc nhận phòng: mọi thời điểm. Giờ trả phòng là 11:00.

Có những hoạt động giải trí, thư giãn nào tại 2BR Premium Canal & Burj Khalifa View và khu vực lân cận?

2BR Premium Canal & Burj Khalifa View có hồ bơi ngoài trời và trung tâm thể dục.

2BR Premium Canal & Burj Khalifa View có không gian ngoài trời riêng hay không?

Có, mỗi căn hộ có ban công.

Khu vực quanh 2BR Premium Canal & Burj Khalifa View như thế nào?

2BR Premium Canal & Burj Khalifa View nằm sát hồ tại Trung tâm Dubai, chỉ cách Kênh Nhân tạo Dubai 2 phút đi bộ.