HOTEL CENTER POINT
Hạng nơi lưu trú: 2
Khách sạn tại Bhubaneshwar
Chọn ngày để xem giá
Thư viện ảnh về HOTEL CENTER POINT





HOTEL CENTER POINT là lựa chọn hoàn hảo cho kỳ lưu trú tại Bhubaneshwar. Khách sẽ hưởng nhiều tiện nghi, dịch vụ miễn phí như Wifi và bãi đậu xe tự phục vụ.
Nhận xét
8,08,0 trên 10,
Rất tốt
Tiện nghi, dịch vụ nổi bật
- Đậu xe miễn phí
- Wifi miễn phí
- Máy điều hòa
- Trang thiết bị giặt ủi
- Quầy tiếp tân 24/7
- Không hút thuốc
Các tiện nghi chính (4)
Các tiện nghi chính (4)
- Quầy tiếp tân phục vụ 24 giờ/ngày
- Dịch vụ giặt ủi
- Máy giặt tự động
- Dịch vụ trông giữ/bảo quản hành lý
Như đang ở nhà (4)
Như đang ở nhà (4)
- Phòng tắm riêng
- Trang thiết bị giặt ủi
- Hệ thống điều hòa nhiệt độ trong phòng
- Bãi đậu xe tự phục vụ miễn phí
Giá hiện tại là 770.466 ₫
770.466 ₫
Tổng 808.989 ₫
bao gồm thuế & phí
31/08 - 01/09
Tùy chọn phòng
Kiểm tra lượng phòng vào những ngày này
Xem tất cả ảnh Phòng đôi Deluxe, quang cảnh thành phố

Phòng đôi Deluxe, quang cảnh thành phố
- Quang cảnh thành phố
- 11 mét vuông
- 1 phòng ngủ
- 3 khách
- 1 giường cỡ king
- Wifi miễn phí
Xem tất cả ảnh Phòng Superior

Phòng Superior
- 12 mét vuông
- 1 phòng ngủ
- 3 khách
- 1 giường cỡ king
- Wifi miễn phí
Nơi lưu trú tương tự

Chandan Heritage
Bhubaneshwar
Chandan Heritage
Bhubaneshwar
- Đậu xe miễn phí
- Wifi miễn phí
- Máy điều hòa
- Trang thiết bị giặt ủi
9.0 trên 10, Tuyệt vời, 2 nhận xét
9,0
Tuyệt vời
2 nhận xét
Giá hiện tại là 727.534 ₫
727.534 ₫
Tổng 763.911 ₫
bao gồm thuế & phí
28/09 - 29/09

Hotel Swosti Premium
Bhubaneshwar
Hotel Swosti Premium
Bhubaneshwar
- Hồ bơi
- Wifi miễn phí
- Nhà hàng
- Máy điều hòa
8.6 trên 10, Xuất sắc, 42 nhận xét
8,6
Xuất sắc
42 nhận xét
Giá hiện tại là 1.352.274 ₫
1.352.274 ₫
Tổng 1.419.887 ₫
bao gồm thuế & phí
03/09 - 04/09

HOTEL SUSHREE INTERNATIONAL
Bhubaneshwar
HOTEL SUSHREE INTERNATIONAL
Bhubaneshwar
- Đậu xe miễn phí
- Wifi miễn phí
- Máy điều hòa
- Trang thiết bị giặt ủi
9.4 trên 10, Ngoại hạng, 3 nhận xét
9,4
Ngoại hạng
3 nhận xét
Giá hiện tại là 388.055 ₫
388.055 ₫
Tổng 407.458 ₫
bao gồm thuế & phí
31/08 - 01/09

Hotel Smile Inn-Next Railway Station
Bhubaneshwar
Hotel Smile Inn-Next Railway Station
Bhubaneshwar
- Wifi miễn phí
- Máy điều hòa
- Quầy tiếp tân 24/7
Giá hiện tại là 310.029 ₫
310.029 ₫
Tổng 325.530 ₫
bao gồm thuế & phí
31/08 - 01/09

Treebo Airport Inn
Bhubaneshwar
Treebo Airport Inn
Bhubaneshwar
- Bữa sáng miễn phí
- Wifi miễn phí
- Máy điều hòa
- Quầy tiếp tân 24/7
8.0 trên 10, Rất tốt, 1 nhận xét
8,0
Rất tốt
1 nhận xét
Giá hiện tại là 674.736 ₫
674.736 ₫
Tổng 708.473 ₫
bao gồm thuế & phí
08/09 - 09/09

Pravuprasad Homestay
Bhubaneshwar
Pravuprasad Homestay
Bhubaneshwar
- Có bãi đậu xe
- Wifi miễn phí
- Trang thiết bị giặt ủi
- Quầy tiếp tân 24/7
10.0 trên 10, Ngoại hạng, 1 nhận xét
10
Ngoại hạng
1 nhận xét
Giá hiện tại là 282.963 ₫
282.963 ₫
Tổng 297.111 ₫
bao gồm thuế & phí
31/08 - 01/09

Cozzet Victoria
Bhubaneshwar
Cozzet Victoria
Bhubaneshwar
- Đậu xe miễn phí
- Wifi miễn phí
- Nhà hàng
- Máy điều hòa
8.4 trên 10, Rất tốt, 32 nhận xét
8,4
Rất tốt
32 nhận xét
Giá hiện tại là 1.033.429 ₫
1.033.429 ₫
Tổng 1.085.100 ₫
bao gồm thuế & phí
02/09 - 03/09

Welcomhotel by ITC Hotels, Bhubaneswar
Bhubaneshwar
Welcomhotel by ITC Hotels, Bhubaneswar
Bhubaneshwar
- Hồ bơi
- Spa
- Đậu xe miễn phí
- Wifi miễn phí
9.4 trên 10, Ngoại hạng, 108 nhận xét
9,4
Ngoại hạng
108 nhận xét
Giá hiện tại là 1.421.648 ₫
1.421.648 ₫
Tổng 1.492.730 ₫
bao gồm thuế & phí
13/09 - 14/09

Twilight Residency
Bhubaneshwar
Twilight Residency
Bhubaneshwar
- Đậu xe miễn phí
- Wifi miễn phí
10.0 trên 10, Ngoại hạng, 1 nhận xét
10
Ngoại hạng
1 nhận xét
Giá hiện tại là 512.613 ₫
512.613 ₫
Tổng 538.244 ₫
bao gồm thuế & phí
31/08 - 01/09

The Saffron Hotel
Bhubaneshwar
The Saffron Hotel
Bhubaneshwar
- Đậu xe miễn phí
- Wifi miễn phí
- Không hút thuốc
Giá hiện tại là 1.041.302 ₫
1.041.302 ₫
Tổng 1.093.367 ₫
bao gồm thuế & phí
31/08 - 01/09
Thông tin về khu vực này

ashoknagar, Bhubaneshwar, odisha, 751009
Lân cận
- Quadam-i-Rasool - 10 phút đi bộ - 0.9 km
- Bảo tàng bang Odisha - 15 phút đi bộ - 1.3 km
- Trung tâm Nghiên cứu Odissi - 17 phút đi bộ - 1.4 km
- Đền Lingaraj - 11 phút đi xe - 3.7 km
- Hang động Udayagiri và Khandagiri - 24 phút đi xe - 12.1 km
Đi lại
- Cách Sân bay Bhubaneshwar (BBI-Sân bay Biju Patnaik) 11 phút lái xe, khoảng 3,7 km
- Cách Ga Bhubaneswar 8 phút đi bộ, khoảng 0,7 km
- Cách Ga Retang 18 phút lái xe, khoảng 15,5 km
- Cách Ga Mancheswar 22 phút lái xe, khoảng 7,9 km
Nhà hàng
- Momo Cafe - 2 phút đi xe
- Taste of china - 11 phút đi bộ
- Café Sundowner - 3 phút đi xe
- Neptune - 13 phút đi bộ
- Venus Inn - 15 phút đi bộ
Thông tin về nơi lưu trú này
HOTEL CENTER POINT
- HOTEL CENTER POINT là lựa chọn hoàn hảo cho kỳ lưu trú tại Bhubaneshwar. Khách sẽ hưởng nhiều tiện nghi, dịch vụ miễn phí như Wifi và bãi đậu xe tự phục vụ.
Tổng quan
Quy mô khách sạn
- 20 phòng
Nhận phòng/Trả phòng
- Bắt đầu nhận phòng: 12:00, kết thúc nhận phòng: 23:30
- Việc trả phòng muộn tùy tình hình phòng thực tế
- Tuổi tối thiểu để nhận phòng: 18
- Giờ trả phòng là 11:00
Hướng dẫn nhận phòng đặc biệt
- Nhân viên tiếp tân sẽ đón tiếp khi khách đến nơi lưu trú
- Thông tin do nơi lưu trú cung cấp có thể được dịch bằng công cụ dịch tự động
Cần cung cấp khi nhận phòng
- Cần đặt cọc chi phí phát sinh bằng thẻ tín dụng, ghi nợ hoặc tiền mặt
- Có thể cần giấy tờ tùy thân (ID) có ảnh hợp lệ
- Tuổi nhận phòng tối thiểu là 18
Vật nuôi
- Không được mang theo thú cưng
Internet
- Wifi miễn phí tại các khu vực chung
- Wifi miễn phí tại phòng (tốc độ 25+ Mbps)
Bãi đậu xe
- Có bãi đậu xe tự phục vụ an toàn, không mái che miễn phí trong khuôn viên
Thông tin khác
- Nơi lưu trú không khói thuốc
Tiện nghi, dịch vụ nơi lưu trú
Dịch vụ
- Quầy tiếp tân phục vụ 24 giờ/ngày
- Dịch vụ giặt ủi/giặt khô
- Dịch vụ trông giữ/bảo quản hành lý
Tiện nghi phòng
Thoải mái như tại nhà
- Hệ thống điều hòa nhiệt độ trung tâm
Tắm mát
- Phòng tắm riêng
- Xà phòng và dầu gội
- Khăn tắm
- Giấy vệ sinh
Kết nối
- Wifi miễn phí (tốc độ 25+ Mbps)
Phí & Chính sách
Chính sách
Nơi lưu trú này nhận thanh toán bằng thẻ tín dụng, thẻ ghi nợ và tiền mặt.
Thẻ tín dụng được chấp nhận: Visa
Câu hỏi thường gặp
HOTEL CENTER POINT có cho phép mang theo vật nuôi hay không?
Rất tiếc, bạn không được mang theo thú cưng.
HOTEL CENTER POINT có chỗ đậu xe trong khuôn viên hay không?
Có, có bãi đậu xe tự phục vụ miễn phí.
Giờ nhận phòng và trả phòng tại HOTEL CENTER POINT
Bắt đầu nhận phòng: 12:00; kết thúc nhận phòng: 23:30. Giờ trả phòng là 11:00.
Khu vực quanh HOTEL CENTER POINT như thế nào?
HOTEL CENTER POINT chỉ cách Ga Bhubaneswar chừng 8 phút đi bộ và Bảo tàng bang Odisha 17 phút đi bộ.