Luxury Rooms Ajman
Nhà khách sát biển tại Ajman
Chọn ngày để xem giá
Thư viện ảnh về Luxury Rooms Ajman





Hãy tận hưởng chuyến ghé thăm Ajman với kỳ lưu trú tại Luxury Rooms Ajman. Các tiện nghi, dịch vụ miễn phí gồm Wifi và bãi đậu xe tự phục vụ.
Tiện nghi, dịch vụ nổi bật
- Đậu xe miễn phí
- Wifi miễn phí
- Máy điều hòa
Các tiện nghi chính (4)
Các tiện nghi chính (4)
- Dịch vụ dọn phòng (theo yêu cầu)
- Trên bãi biển
- Máy điều hòa nhiệt độ
- Khu dã ngoại
Như đang ở nhà (5)
Như đang ở nhà (5)
- Dụng cụ nấu nướng/bát đĩa/dao nĩa
- Khu phòng ăn riêng
- Khu tiếp khách tách biệt
- Màn/rèm cản sáng
- Bãi đậu xe tự phục vụ miễn phí
Tùy chọn phòng
Kiểm tra lượng phòng vào những ngày này
Xem tất cả ảnh Phòng đôi hoặc 2 giường đơn Cao cấp, quang cảnh thành phố

Phòng đôi hoặc 2 giường đơn Cao cấp, quang cảnh thành phố
- Quang cảnh thành phố
- 1 phòng ngủ
- 1 khách
- 1 giường đơn
Nơi lưu trú tương tự

Sara Hotel Apartment
Rumailah
Sara Hotel Apartment
Rumailah
- Bếp nhỏ
- Trang thiết bị giặt ủi
- Đậu xe miễn phí
- Wifi miễn phí
7.4 trên 10, Tốt, 18 nhận xét
7,4
Tốt
18 nhận xét

Al Smou Hotel Apartments
Al Nakhil
Al Smou Hotel Apartments
Al Nakhil
- Đưa đón sân bay
- Trang thiết bị giặt ủi
- Đậu xe miễn phí
- Wifi miễn phí
6.8 trên 10, Tốt, 53 nhận xét
6,8
Tốt
53 nhận xét
Giá hiện tại là 893.471 ₫
893.471 ₫
Tổng 1.192.093 ₫
bao gồm thuế & phí
27/09 - 28/09

Alain Hotel Ajman
Al Nuaimia
Alain Hotel Ajman
Al Nuaimia
- Hồ bơi
- Spa
- Đưa đón sân bay
- Đậu xe miễn phí
8.0 trên 10, Rất tốt, 52 nhận xét
8,0
Rất tốt
52 nhận xét
Giá hiện tại là 2.355.263 ₫
2.355.263 ₫
Tổng 2.955.854 ₫
bao gồm thuế & phí
19/10 - 20/10

Alain Palace Hotel Ajman
Al Nuaimia
Alain Palace Hotel Ajman
Al Nuaimia
- Hồ bơi
- Spa
- Wifi miễn phí
- Nhà hàng
6.0 trên 10, Tốt, 3 nhận xét
6,0
Tốt
3 nhận xét
Giá hiện tại là 1.433.434 ₫
1.433.434 ₫
Tổng 1.648.449 ₫
bao gồm thuế & phí
05/10 - 06/10

Hala Inn Hotel Apartments
Al Jerf
Hala Inn Hotel Apartments
Al Jerf
- Đưa đón sân bay
- Bếp nhỏ
- Trang thiết bị giặt ủi
- Đậu xe miễn phí
7.4 trên 10, Tốt, 43 nhận xét
7,4
Tốt
43 nhận xét

ONYX HOTEL APARTMENTS
Meshairef
ONYX HOTEL APARTMENTS
Meshairef
- Bếp nhỏ
- Đậu xe miễn phí
- Wifi miễn phí
- Máy điều hòa
6.6 trên 10, Tốt, 4 nhận xét
6,6
Tốt
4 nhận xét
Giá hiện tại là 822.359 ₫
822.359 ₫
Tổng 1.102.848 ₫
bao gồm thuế & phí
25/09 - 26/09

ZOYA Health & Wellbeing Resort
Al Zorah
ZOYA Health & Wellbeing Resort
Al Zorah
- Hồ bơi
- Spa
- Đậu xe miễn phí
- Wifi miễn phí
7.2 trên 10, Tốt, 21 nhận xét
7,2
Tốt
21 nhận xét
Giá hiện tại là 1.716.854 ₫
1.716.854 ₫
Tổng 1.982.966 ₫
bao gồm thuế & phí
30/09 - 01/10

Ewan Ajman Suites Hotel
Ajman
Ewan Ajman Suites Hotel
Ajman
- Hồ bơi
- Đưa đón sân bay
- Bếp nhỏ
- Trang thiết bị giặt ủi
7.0 trên 10, Tốt, 79 nhận xét
7,0
Tốt
79 nhận xét
Giá hiện tại là 1.466.703 ₫
1.466.703 ₫
Tổng 1.840.712 ₫
bao gồm thuế & phí
04/10 - 05/10

Dream Palace Hotel Ajman
Rumailah
Dream Palace Hotel Ajman
Rumailah
- Trang thiết bị giặt ủi
- Đậu xe miễn phí
- Wifi miễn phí
- Máy điều hòa
6.0 trên 10, Tốt, 9 nhận xét
6,0
Tốt
9 nhận xét
Giá hiện tại là 1.348.347 ₫
1.348.347 ₫
Tổng 1.692.176 ₫
bao gồm thuế & phí
25/09 - 26/09

Ramada Hotel & Suites by Wyndham Ajman
Meshairef
Ramada Hotel & Suites by Wyndham Ajman
Meshairef
- Hồ bơi
- Spa
- Đưa đón sân bay
- Đậu xe miễn phí
8.0 trên 10, Rất tốt, 456 nhận xét
8,0
Rất tốt
456 nhận xét
Giá hiện tại là 2.089.416 ₫
2.089.416 ₫
Tổng 2.402.850 ₫
bao gồm thuế & phí
29/09 - 30/09
Thông tin về khu vực này

Al Owan Al Nakhil 2 Ajman United Arab Emirates, Ajman, Ajman, 00000
Lân cận
- Bến du thuyền Ajman - 8 phút đi bộ - 0.7 km
- Bảo tàng Ajman - 11 phút đi bộ - 0.9 km
- Bãi biển Ajman - 19 phút đi bộ - 1.6 km
- Tháp canh Al Murabaa - 3 phút đi xe - 3.0 km
- Công viên dành cho phụ nữ Rashideya - 3 phút đi xe - 2.3 km
Đi lại
- Cách Sân bay Sharjah (SHJ-Sân bay Quốc tế Sharjah) 26 phút lái xe, khoảng 21 km
- Cách Sân bay Dubai (DXB-Sân bay Quốc tế Dubai) 38 phút lái xe, khoảng 26,8 km
- Cách Dubai (DWC-Sân bay quốc tế Al Maktoum) 78 phút lái xe, khoảng 86,3 km
Nhà hàng
- Al Tabarah Restaurant - 3 phút đi bộ
- Themar Al Bahar | ثمار البحر - 11 phút đi bộ
- Orient Palace - 9 phút đi bộ
- Kazan Restaurant - 2 phút đi bộ
- Ajman Beach Hotel - 8 phút đi bộ
Thông tin về nơi lưu trú này
Luxury Rooms Ajman
- Hãy tận hưởng chuyến ghé thăm Ajman với kỳ lưu trú tại Luxury Rooms Ajman. Các tiện nghi, dịch vụ miễn phí gồm Wifi và bãi đậu xe tự phục vụ.
Tổng quan
Quy mô khách sạn
- 10 phòng
Nhận phòng/Trả phòng
- Bắt đầu nhận phòng: 12:30, kết thúc nhận phòng: 2:00
- Tuổi tối thiểu để nhận phòng: 15
- Giờ trả phòng là 12:00
Hướng dẫn nhận phòng đặc biệt
- Nơi lưu trú này không có quầy tiếp tân
- Khách phải liên lạc trước với nơi lưu trú để nhận hướng dẫn nhận phòng; quản lý nơi lưu trú sẽ đón tiếp khách
- Không thể nhận phòng sau giờ làm việc tại nơi lưu trú này
- Để sắp xếp nhận phòng, vui lòng liên hệ với nơi lưu trú tối thiểu 24 giờ trước khi đến bằng thông tin liên lạc trong xác nhận đặt phòng
- Thông tin do nơi lưu trú cung cấp có thể được dịch bằng công cụ dịch tự động
Cần cung cấp khi nhận phòng
- Cần đặt cọc chi phí phát sinh bằng thẻ tín dụng, ghi nợ hoặc tiền mặt
- Có thể cần giấy tờ tùy thân (ID) có ảnh hợp lệ
- Tuổi nhận phòng tối thiểu là 15
Vật nuôi
- Không được mang theo thú cưng
Internet
- Wifi miễn phí tại phòng (tốc độ 500+ Mbps (phù hợp cho 6 người hoặc 10 thiết bị trở lên))
Bãi đậu xe
- Có bãi đậu xe tự phục vụ an toàn, có mái che miễn phí trong khuôn viên
Thông tin khác
- Khu vực hút thuốc riêng
Tiện nghi, dịch vụ nơi lưu trú
Vui chơi, giải trí
- Trên bãi biển
Cơ sở, tiện nghi
- Khu dã ngoại
Tiện nghi phòng
Thoải mái như tại nhà
- Máy điều hòa nhiệt độ và hệ thống sưởi ấm
- Dép đi trong nhà
- Bàn ủi/dụng cụ ủi quần áo (theo yêu cầu)
- Lưới cửa sổ chống côn trùng
Cho giấc ngủ ngon
- Màn/rèm cản sáng
Tiện nghi
- Khu vực ăn riêng
- Khu tiếp khách tách biệt
Tắm mát
- 3 phòng tắm
- Bồn tắm/buồng tắm vòi sen kết hợp
- Xà phòng và dầu gội
- Giấy vệ sinh
Kết nối
- Khu vực làm việc phù hợp cho laptop
- Wifi miễn phí (tốc độ 500+ Mbps (phù hợp cho 6 người hoặc 10 thiết bị trở lên))
- Bộ chuyển điện/sạc
Ăn uống
- Tủ lạnh/tủ đông cỡ lớn
- Lò vi sóng
- Bếp chung/bếp tập thể
- Bếp nấu
- Dụng cụ nấu nướng/bát dĩa/dao nĩa
- Máy rửa bát
Khác
- Dịch vụ dọn phòng theo yêu cầu
Phí & Chính sách
Chính sách
Phí cho khách bổ sung có thể áp dụng và thay đổi tùy theo chính sách của nơi lưu trú.
Nơi lưu trú này không có thang máy.
Nơi lưu trú này chỉ chấp nhận thanh toán bằng tiền mặt.
Câu hỏi thường gặp
Luxury Rooms Ajman có cho phép mang theo vật nuôi hay không?
Rất tiếc, bạn không được mang theo thú cưng.
Luxury Rooms Ajman có chỗ đậu xe trong khuôn viên hay không?
Có, có bãi đậu xe tự phục vụ miễn phí.
Giờ nhận phòng và trả phòng tại Luxury Rooms Ajman
Bắt đầu nhận phòng: 12:30; kết thúc nhận phòng: 2:00. Giờ trả phòng là 12:00.
Có những hoạt động giải trí, thư giãn nào tại Luxury Rooms Ajman và khu vực lân cận?
Luxury Rooms Ajman có khu dã ngoại.
Khu vực quanh Luxury Rooms Ajman như thế nào?
Luxury Rooms Ajman thuộc Al Nakhil, chỉ cách Bãi biển Ajman khoảng 18 phút đi bộ và Bảo tàng Ajman 13 phút đi bộ.