The Hideout GK
Hạng nơi lưu trú: 2
Khách sạn khá thuận tiện để đến Chợ Trung tâm Lajpat Nagar
Chọn ngày để xem giá
Thư viện ảnh về The Hideout GK





Lưu trú tại The Hideout GK, bạn sẽ chỉ cách Chợ Trung tâm Lajpat Nagar và Đài tưởng niệm chiến tranh India Gate khoảng 10 phút đi xe. Ngoài ra, Gurudwara Bangla Sahib (Thánh đường đạo Sikh) và Đền Swaminarayan Akshardham chỉ cách nơi lưu trú một quãng đi xe ngắn. Dịch vụ giao thông công cộng ở rất gần: chỉ cách Ga Kailash Colony 14 phút đi bộ.
Tiện nghi, dịch vụ nổi bật
- Wifi miễn phí
- Máy điều hòa
- Quầy tiếp tân 24/7
Các tiện nghi chính (2)
Các tiện nghi chính (2)
- Quầy tiếp tân phục vụ 24 giờ/ngày
- Máy điều hòa nhiệt độ
Như đang ở nhà (4)
Như đang ở nhà (4)
- Bếp
- Phòng tắm riêng
- Tủ lạnh nhỏ
- Đồ dùng nhà tắm miễn phí
Giá hiện tại là 295.266 ₫
295.266 ₫
Tổng 310.029 ₫
bao gồm thuế & phí
29/09 - 30/09
Tùy chọn phòng
Kiểm tra lượng phòng vào những ngày này
Bộ lọc có thể dùng để lọc tìm phòng
Hiển thị 4 trên 4 phòng
Xem tất cả ảnh Phòng Deluxe

Phòng Deluxe
- 8 mét vuông
- 1 phòng ngủ
- 2 khách
- 1 giường đôi
- Wifi miễn phí
Xem tất cả ảnh Phòng cơ bản

Phòng cơ bản
- 1 phòng ngủ
- 2 khách
- 1 giường đôi
- Wifi miễn phí
Xem tất cả ảnh Phòng Premium

Phòng Premium
- 1 phòng ngủ
- 3 khách
- 1 giường đôi và 1 giường đơn
- Wifi miễn phí
Xem tất cả ảnh Phòng tập thể cơ bản

Phòng tập thể cơ bản
- 1 phòng ngủ
- 1 khách
- 1 giường tầng đơn
- Wifi miễn phí
Nơi lưu trú tương tự

Hotel South Embassy Near Satya Niketan
Delhi Cantonment
Hotel South Embassy Near Satya Niketan
Delhi Cantonment
- Cho phép mang vật nuôi
- Đậu xe miễn phí
- Wifi miễn phí
- Trang thiết bị giặt ủi

Hotel Brahman Bhawan
Sarita Vihar
Hotel Brahman Bhawan
Sarita Vihar
- Đậu xe miễn phí
- Wifi miễn phí
- Trang thiết bị giặt ủi
- Quầy tiếp tân 24/7
10.0 trên 10, Ngoại hạng, 5 nhận xét
10
Ngoại hạng
5 nhận xét
Giá hiện tại là 364.297 ₫
364.297 ₫
Tổng 382.512 ₫
bao gồm thuế & phí
28/09 - 29/09
Thông tin về khu vực này

R 291 Ground Floor Greater Kailash 1 Greater Kailash New Delhi Delhi, New Delhi, DL, 110048
Lân cận
- Chợ Kailash Colony - 6 phút đi bộ - 0.6 km
- Chợ GK (Greater Kailash) - 8 phút đi bộ - 0.7 km
- Cao đẳng Deshbandhu - 6 phút đi xe - 1.8 km
- Đền ISKCON - 7 phút đi xe - 1.9 km
- Chợ Trung tâm Lajpat Nagar - 7 phút đi xe - 2.5 km
Đi lại
- Cách Sân bay Quốc tế Indira Gandhi (DEL) 48 phút lái xe, khoảng 20,8 km
- Cách Sân bay Hindon, Ghaziabad (HDO) 60 phút lái xe, khoảng 34,5 km
- Cách Ga New Delhi Okhla 5 phút lái xe, khoảng 4,3 km
- Cách Ga New Delhi Lajpat Nagar 7 phút lái xe, khoảng 6,1 km
- Cách Ga New Delhi Sewa Nagar 8 phút lái xe, khoảng 6,3 km
- Cách Ga Kailash Colony 14 phút đi bộ, khoảng 1,1 km
- Cách Ga metro Greater Kailash 20 phút đi bộ, khoảng 1,7 km
- Cách Ga Nehru Enclave 22 phút đi bộ, khoảng 1,9 km
Nhà hàng
- The Big Chill Cafe - 7 phút đi bộ
- Starbucks - 4 phút đi bộ
- Moti Mahal - 4 phút đi bộ
- Uncultured Cafe And Bar - 6 phút đi bộ
- Blue Tokai Coffee Roasters - 5 phút đi bộ
Thông tin về nơi lưu trú này
The Hideout GK
- Lưu trú tại The Hideout GK, bạn sẽ chỉ cách Chợ Trung tâm Lajpat Nagar và Đài tưởng niệm chiến tranh India Gate khoảng 10 phút đi xe. Ngoài ra, Gurudwara Bangla Sahib (Thánh đường đạo Sikh) và Đền Swaminarayan Akshardham chỉ cách nơi lưu trú một quãng đi xe ngắn. Dịch vụ giao thông công cộng ở rất gần: chỉ cách Ga Kailash Colony 14 phút đi bộ.
Tổng quan
Quy mô khách sạn
- 10 phòng
Nhận phòng/Trả phòng
- Bắt đầu nhận phòng: 13:00, kết thúc nhận phòng: mọi thời điểm
- Tuổi tối thiểu để nhận phòng: 15
- Giờ trả phòng là 10:00
Hướng dẫn nhận phòng đặc biệt
- Nhân viên tiếp tân sẽ đón tiếp khi khách đến nơi lưu trú
- Thông tin do nơi lưu trú cung cấp có thể được dịch bằng công cụ dịch tự động
Cần cung cấp khi nhận phòng
- Cần đặt cọc chi phí phát sinh bằng thẻ tín dụng, ghi nợ hoặc tiền mặt
- Có thể cần giấy tờ tùy thân (ID) có ảnh hợp lệ
- Tuổi nhận phòng tối thiểu là 15
Vật nuôi
- Không được mang theo thú cưng
Internet
- Wifi miễn phí tại phòng (tốc độ 50+ Mbps)
Bãi đậu xe
- Không có chỗ đậu xe trong khuôn viên
Tiện nghi, dịch vụ nơi lưu trú
Dịch vụ
- Quầy tiếp tân phục vụ 24 giờ/ngày
Tiện nghi phòng
Thoải mái như tại nhà
- Máy điều hòa nhiệt độ
Tắm mát
- Phòng tắm riêng
- Chỉ có buồng tắm vòi sen
- Đồ dùng nhà tắm miễn phí
- Khăn tắm
- Giấy vệ sinh
Kết nối
- Wifi miễn phí (tốc độ 50+ Mbps)
Ăn uống
- Tủ lạnh nhỏ
- Lò vi sóng
- Bếp
- Dụng cụ nấu nướng/bát dĩa/dao nĩa
Phí & Chính sách
Chính sách
Nơi lưu trú này không có thang máy.
Nơi lưu trú này nhận thanh toán bằng tiền mặt.
Câu hỏi thường gặp
The Hideout GK có cho phép mang theo vật nuôi hay không?
Rất tiếc, bạn không được mang theo thú cưng.
The Hideout GK có chỗ đậu xe trong khuôn viên hay không?
Rất tiếc, The Hideout GK không có chỗ đậu xe trong khuôn viên.
Giờ nhận phòng và trả phòng tại The Hideout GK
Bắt đầu nhận phòng: 13:00; kết thúc nhận phòng: mọi thời điểm. Giờ trả phòng là 10:00.
The Hideout GK có phòng được trang bị bếp hoặc bếp nhỏ hay không?
Có, mỗi phòng đều có bếp riêng với dụng cụ nấu nướng/bát dĩa/dao nĩa và lò vi sóng.
Khu vực quanh The Hideout GK như thế nào?
The Hideout GK chỉ cách Chợ Kailash Colony chừng 6 phút đi bộ và Bệnh viện Fortis C-Doc 19 phút đi bộ.