The Mirage VIP At Habtoor polo Resort

Resort tại Dubai với 5 nhà hàng và 4 hồ bơi ngoài trời

Chọn ngày để xem giá

The Mirage VIP At Habtoor polo Resort giúp bạn chỉ mất 15 phút đi xe là đến được Trung tâm Thương mại Thế giới Dubai. Sau khi bơi lội ở 4 hồ bơi ngoài trời, bạn có thể đến một trong 5 nhà hàng để thưởng thức món ngon hoặc thư giãn bên ly đồ uống tại 2 quán bar cạnh hồ bơi. Các tiện nghi nổi bật khác bao gồm 2 quán bar sát hồ bơi, sân hiên và vườn.

Tiện nghi, dịch vụ nổi bật

  • Hồ bơi
  • Đậu xe miễn phí
  • Wifi miễn phí
  • Nhà hàng
  • Máy điều hòa
  • Bar

Các tiện nghi chính (12)

  • Dịch vụ dọn phòng hàng ngày
  • 5 nhà hàng và 2 quán bar cạnh hồ bơi
  • 4 quầy bar/khu lounge và 2 quầy bar ngay sát hồ bơi
  • 4 hồ bơi ngoài trời
  • Dịch vụ phòng 24 giờ
  • 3 tiệm cà phê/quán cà phê
  • Phòng họp
  • Sân thượng/sân hiên
  • Quầy tiếp tân phục vụ 24 giờ/ngày
  • Máy điều hòa nhiệt độ
  • Vườn
  • Dịch vụ giặt ủi

Như đang ở nhà (6)

  • Nôi (cũi)/giường cho trẻ sơ sinh miễn phí
  • Dụng cụ nấu nướng/bát đĩa/dao nĩa
  • Khu phòng ăn riêng
  • Khu tiếp khách tách biệt
  • Vườn
  • Sân hiên

Tùy chọn phòng

Bộ lọc có thể dùng để lọc tìm phòng
Hiển thị 3 trên 3 phòng

Phòng Suite Junior, ban công

  • 84 mét vuông
  • 1 phòng ngủ
  • 2 khách
  • 1 giường cỡ king
  • Wifi miễn phí

Biệt thự, ban công, quang cảnh vườn

  • Quang cảnh vườn
  • 84 mét vuông
  • 4 phòng ngủ
  • 8 khách
  • 3 giường cỡ king và 2 giường đơn lớn
  • Wifi miễn phí

Phòng Deluxe, ban công, quang cảnh vườn

  • Quang cảnh vườn
  • 84 mét vuông
  • 1 phòng ngủ
  • 3 khách
  • 1 giường cỡ king
  • Wifi miễn phí

Nơi lưu trú tương tự

Thông tin về khu vực này

Bản đồ
Wadi Al Safa 5 - Dubai - United Arab Emirates, Dubai, Dubai

Lân cận

  • Đại học Zayed - 2 phút đi xe - 1.7 km
  • Trung tâm Thương mại Dubai Outlet - 4 phút đi xe - 4.4 km
  • Đại học Hàng không Các Tiểu Vương quốc Ả Rập Thống nhất - 5 phút đi xe - 5.7 km
  • Trường Quản trị Quốc tế S P Jain - 6 phút đi xe - 6.6 km
  • Đại học Mỹ tại Các Tiểu Vương quốc Ả Rập Thống nhất - 6 phút đi xe - 6.6 km

Đi lại

  • Cách Sân bay Dubai (DXB-Sân bay Quốc tế Dubai) 25 phút lái xe, khoảng 25,4 km
  • Cách Dubai (DWC-Sân bay quốc tế Al Maktoum) 34 phút lái xe, khoảng 44,4 km
  • Cách Sân bay Sharjah (SHJ-Sân bay Quốc tế Sharjah) 37 phút lái xe, khoảng 47,8 km

Nhà hàng

  • ‪Horse And Hound Pub - ‬4 phút đi xe
  • ‪Friends Avenue - ‬4 phút đi xe
  • ‪Bloomsburry’s - ‬5 phút đi xe
  • ‪Tealive - ‬5 phút đi xe
  • ‪Starbucks - ‬5 phút đi xe

Thông tin về nơi lưu trú này

The Mirage VIP At Habtoor polo Resort

  • The Mirage VIP At Habtoor polo Resort giúp bạn chỉ mất 15 phút đi xe là đến được Trung tâm Thương mại Thế giới Dubai. Sau khi bơi lội ở 4 hồ bơi ngoài trời, bạn có thể đến một trong 5 nhà hàng để thưởng thức món ngon hoặc thư giãn bên ly đồ uống tại 2 quán bar cạnh hồ bơi. Các tiện nghi nổi bật khác bao gồm 2 quán bar sát hồ bơi, sân hiên và vườn.

Tổng quan

DONE

Quy mô khách sạn

    • 20 khu phòng
DONE

Nhận phòng/Trả phòng

    • Bắt đầu nhận phòng: 15:00, kết thúc nhận phòng: nửa đêm
    • Việc trả phòng muộn tùy tình hình phòng thực tế
    • Tuổi tối thiểu để nhận phòng: 18
    • Giờ trả phòng là 11:00
DONE

Hướng dẫn nhận phòng đặc biệt

    • Nhân viên tiếp tân sẽ đón tiếp khi khách đến nơi lưu trú
    • Nếu dự định đến nơi sau 9:00 vui lòng thông báo trước với nơi lưu trú bằng thông tin liên lạc trong xác nhận đặt phòng
    • Thông tin do nơi lưu trú cung cấp có thể được dịch bằng công cụ dịch tự động
DONE

Cần cung cấp khi nhận phòng

    • Cần đặt cọc chi phí phát sinh bằng thẻ tín dụng, ghi nợ hoặc tiền mặt
    • Có thể cần giấy tờ tùy thân (ID) có ảnh hợp lệ
    • Tuổi nhận phòng tối thiểu là 18
DONE

Vật nuôi

    • Không được mang theo thú cưng lẫn vật nuôi hỗ trợ người khuyết tật
WIFI

Internet

    • Wifi miễn phí tại các khu vực chung
    • Wifi miễn phí tại phòng (tốc độ 250+ Mbps (phù hợp cho 3-5 người hoặc tối đa 10 thiết bị))
LOCAL_PARKING

Bãi đậu xe

    • Có bãi đậu xe tự phục vụ an toàn, có mái che miễn phí trong khuôn viên
    • Có bãi đậu xe và bãi đậu xe van phù hợp cho người dùng xe lăn trong khuôn viên
DONE

Thông tin khác

    • Khu vực hút thuốc riêng (có áp dụng phạt)

Tiện nghi, dịch vụ nơi lưu trú

Ăn uống

  • 5 nhà hàng
  • 4 quán bar/khu lounge
  • 2 quán bar cạnh hồ bơi
  • 2 quầy bar sát hồ bơi
  • 3 quán cà phê
  • Dịch vụ phòng 24 giờ

Làm việc từ xa

  • Phòng họp

Dịch vụ

  • Quầy tiếp tân phục vụ 24 giờ/ngày
  • Dịch vụ tư vấn/hỗ trợ khách
  • Dịch vụ giặt ủi/giặt khô
  • Dịch vụ trông giữ/bảo quản hành lý
  • Lều miễn phí

Cơ sở, tiện nghi

  • Vườn
  • Sân hiên
  • 4 hồ bơi ngoài trời
  • Phòng đại tiệc
  • Bàn ghế ngoài trời

Hỗ trợ người khuyết tật

  • Thang máy
  • Chiều rộng cửa thang máy (cm): 1524
  • Bãi đậu xe có lối đi lại cho xe lăn
  • 8 chỗ đậu xe phù hợp cho người khuyết tật trong khuôn viên
  • Bàn hỗ trợ phù hợp cho xe lăn
  • Bãi đậu xe van phù hợp cho xe lăn
  • Có lối đi lại cho xe lăn đến thang máy
  • Spa phù hợp cho xe lăn
  • Hồ bơi phù hợp cho xe lăn
  • Nhà hàng phù hợp cho xe lăn
  • Dốc cho xe lăn ở cửa trước
  • Lối vào có đèn
  • Lối vào không bậc thang
  • Sàn mặt trơn trong phòng

Tiện nghi phòng

Giải trí

  • Smart TV 65 inch
  • Truyền hình vệ tinh

Thoải mái như tại nhà

  • Máy điều hòa nhiệt độ và hệ thống sưởi ấm
  • Dụng cụ pha cà phê/trà
  • Bàn ủi/dụng cụ ủi quần áo

Cho giấc ngủ ngon

  • Danh sách các loại gối cho khách chọn lựa
  • Phòng cách âm
  • Nôi (cũi)/giường cho trẻ sơ sinh miễn phí
  • Bộ trải giường

Tiện nghi

  • Massage tại phòng
  • Khu vực ăn riêng
  • Khu tiếp khách tách biệt

Kết nối

  • Wifi miễn phí (tốc độ 250+ Mbps (phù hợp cho 3-5 người hoặc tối đa 10 thiết bị))
  • Ghế cho bàn làm việc
  • Bộ chuyển điện/sạc

Ăn uống

  • Dịch vụ giao bữa ăn
  • Nước đóng chai miễn phí
  • Dụng cụ nấu nướng/bát dĩa/dao nĩa
  • Máy xay cà phê
  • Bàn ăn
  • Khăn giấy

Khác

  • Dịch vụ dọn phòng hàng ngày
  • Két bảo mật tại phòng (đặt được máy tính xách tay)
  • Khách có thể sử dụng thiết bị di động để mở cửa phòng
  • Bản đồ địa phương
  • Hướng dẫn về nhà hàng

Phí & Chính sách

Phí bắt buộc

Bạn sẽ được yêu cầu thanh toán cho nơi lưu trú các khoản phí sau khi nhận hoặc trả phòng. Phí có thể bao gồm các loại thuế hiện hành:
  • Thuế do thành phố quy định: 20.00 AED mỗi nơi lưu trú, mỗi đêm
  • Phí resort: 499 AED mỗi nơi lưu trú, mỗi đêm
  • Khách sẽ thanh toán phí du lịch tại nơi lưu trú. Phí là 20.00 AED mỗi đêm với phòng ngủ đầu tiên và tăng thêm 20.00 AED/đêm cho mỗi phòng ngủ bổ sung.

Chính sách

Nơi lưu trú này có không gian ngoài trời, chẳng hạn như ban công, sân hiên, sân thượng có thể không phù hợp với trẻ em. Nếu có thắc mắc, vui lòng liên hệ với nơi lưu trú trước khi đến để xác nhận họ có thể sắp xếp cho bạn một phòng phù hợp.
Không đảm bảo có phòng cách âm cho khách.
Chỉ khách đã đăng ký được lưu trú tại phòng.
Nơi lưu trú này nhận thanh toán bằng thẻ tín dụng và thẻ ghi nợ. Không nhận tiền mặt.
Thẻ tín dụng được chấp nhận: Visa, Mastercard, Discover
Số đăng ký nơi lưu trú 011078

Câu hỏi thường gặp

The Mirage VIP At Habtoor polo Resort có hồ bơi không?

Có 4 hồ bơi ngoài trời.

The Mirage VIP At Habtoor polo Resort có cho phép mang theo vật nuôi hay không?

Rất tiếc, bạn không được mang theo thú cưng lẫn vật nuôi hỗ trợ người khuyết tật.

The Mirage VIP At Habtoor polo Resort có chỗ đậu xe trong khuôn viên hay không?

Có, có bãi đậu xe tự phục vụ miễn phí.

Giờ nhận phòng và trả phòng tại The Mirage VIP At Habtoor polo Resort

Bắt đầu nhận phòng: 15:00; kết thúc nhận phòng: nửa đêm. Giờ trả phòng là 11:00.

Có những hoạt động giải trí, thư giãn nào tại The Mirage VIP At Habtoor polo Resort và khu vực lân cận?

The Mirage VIP At Habtoor polo Resort có 2 quầy bar ngay sát hồ bơi và 2 quán bar cạnh hồ bơi, cùng vườn.

Có nhà hàng nào tại khuôn viên hoặc gần The Mirage VIP At Habtoor polo Resort không?

Có 5 nhà hàng trong khuôn viên.

Khu vực quanh The Mirage VIP At Habtoor polo Resort như thế nào?

Nghỉ tại The Mirage VIP At Habtoor polo Resort sẽ đặt bạn ngay trung tâm Dubai. Danh thắng nổi tiếng trong vùng gồm Trung tâm Thương mại Thế giới Dubai, cách nơi lưu trú khoảng 15 phút đi xe.