Two Bottles Inn

Hạng nơi lưu trú: 2
Khách sạn tại Palisade

Chọn ngày để xem giá

Two Bottles Inn là lựa chọn hoàn hảo cho kỳ lưu trú tại Palisade. Khách sẽ hưởng nhiều tiện nghi, dịch vụ miễn phí như Wifi và bãi đậu xe tự phục vụ.

Tiện nghi, dịch vụ nổi bật

  • Đậu xe miễn phí
  • Wifi miễn phí
  • Máy điều hòa
  • Không hút thuốc

Các tiện nghi chính (2)

  • Dịch vụ dọn phòng (theo yêu cầu)
  • Dịch vụ hỗ trợ tour/vé du lịch

Như đang ở nhà (6)

  • Sofa giường
  • Bếp
  • Phòng tắm riêng
  • Dụng cụ pha trà/cà phê
  • Hệ thống điều hòa nhiệt độ trong phòng
  • Dịch vụ truyền hình kỹ thuật số

Tùy chọn phòng

Bộ lọc có thể dùng để lọc tìm phòng
Hiển thị 3 trên 3 phòng

Suite (ADA)

  • Quang cảnh núi
  • 72 mét vuông
  • 1 phòng ngủ
  • 4 khách
  • 1 giường cỡ queen và 1 sofa giường cỡ queen
  • Wifi miễn phí

Phòng Suite có thiết kế đặc trưng, ban công, quang cảnh núi

  • Quang cảnh núi
  • 72 mét vuông
  • 1 phòng ngủ
  • 4 khách
  • 1 giường cỡ queen và 1 sofa giường cỡ queen
  • Wifi miễn phí

Phòng Suite, sân hiên, quang cảnh núi

  • Quang cảnh núi
  • 72 mét vuông
  • 1 phòng ngủ
  • 4 khách
  • 1 giường cỡ queen và 1 sofa giường cỡ queen
  • Wifi miễn phí

Nơi lưu trú tương tự

Thông tin về khu vực này

Bản đồ
311 W 3rd St, Palisade, CO, 81526

Lân cận

  • Vườn cây ăn quả High Country Orchards - 9 phút đi xe - 8.5 km
  • Trường đại học Mesa Colorado - 19 phút đi xe - 22.0 km
  • Công viên Canyon View - 19 phút đi xe - 29.4 km
  • Đài tưởng niệm Quốc gia Colorado - 29 phút đi xe - 34.1 km
  • Khu nghỉ mát Powderhorn - 38 phút đi xe - 55.8 km

Đi lại

  • Cách Grand Junction, CO (GJT-Sân bay Khu vực Grand Junction) 17 phút lái xe, khoảng 20,2 km
  • Cách Ga Grand Junction 29 phút lái xe, khoảng 28,7 km

Nhà hàng

  • ‪Circle K - ‬11 phút đi xe
  • ‪Taco Bell - ‬10 phút đi xe
  • ‪Freddy's Frozen Custard - ‬9 phút đi xe
  • ‪Triple Tree - ‬10 phút đi xe
  • ‪SONIC Drive In - ‬10 phút đi xe

Thông tin về nơi lưu trú này

Two Bottles Inn

  • Two Bottles Inn là lựa chọn hoàn hảo cho kỳ lưu trú tại Palisade. Khách sẽ hưởng nhiều tiện nghi, dịch vụ miễn phí như Wifi và bãi đậu xe tự phục vụ.

Tổng quan

DONE

Quy mô khách sạn

    • 10 phòng
DONE

Nhận phòng/Trả phòng

    • Bắt đầu nhận phòng: 6:00, kết thúc nhận phòng: mọi thời điểm
    • Tuổi tối thiểu để nhận phòng: 25
    • Giờ trả phòng là 11:00
DONE

Hướng dẫn nhận phòng đặc biệt

    • Nơi lưu trú này không có quầy tiếp tân
    • Khách sẽ nhận được email có hướng dẫn nhận phòng và thông tin khóa thông minh 24 giờ trước khi đến; lối vào riêng
    • Trước khi đến, bạn phải hoàn thành thủ tục đăng ký trực tuyến qua liên kết an toàn
    • Bạn phải cung cấp cho nơi lưu trú bản sao giấy tờ tùy thân có ảnh do chính phủ cấp sau khi đặt phòng
    • Bộ phận tiếp tân qua mạng sẽ hỗ trợ khách
    • Thông tin do nơi lưu trú cung cấp có thể được dịch bằng công cụ dịch tự động
DONE

Cần cung cấp khi nhận phòng

    • Cần đặt cọc chi phí phát sinh bằng thẻ tín dụng
    • Có thể cần giấy tờ tùy thân (ID) có ảnh hợp lệ
    • Tuổi nhận phòng tối thiểu là 25
DONE

Trẻ em

    • Không có nôi (giường cũi cho trẻ sơ sinh)
DONE

Vật nuôi

    • Không được mang theo thú cưng
WIFI

Internet

    • Wifi miễn phí tại phòng (tốc độ 50+ Mbps)
LOCAL_PARKING

Bãi đậu xe

    • Có bãi đậu xe tự phục vụ miễn phí trong khuôn viên
    • Có bãi đậu xe phù hợp cho người dùng xe lăn trong khuôn viên
    • Chỗ đậu xe trong khuôn viên bao gồm khu đậu xe
DONE

Thông tin khác

    • Nơi lưu trú không khói thuốc

Tiện nghi, dịch vụ nơi lưu trú

Dịch vụ

  • Dịch vụ hỗ trợ tour/vé du lịch
  • Bộ phận tiếp tân qua mạng

Hỗ trợ người khuyết tật

  • Bãi đậu xe có lối đi lại cho xe lăn
  • 1 chỗ đậu xe phù hợp cho người khuyết tật trong khuôn viên
  • Dốc cho xe lăn ở cửa trước
  • Chỉ có thể lên tầng trên bằng cầu thang
  • Lối vào có đèn

Tiện nghi phòng

Giải trí

  • Smart TV 75 inch
  • Truyền hình kỹ thuật số
  • Dịch vụ stream

Thoải mái như tại nhà

  • Hệ thống điều hòa và sưởi trung tâm
  • Dụng cụ pha cà phê/trà
  • Bàn ủi/dụng cụ ủi quần áo

Cho giấc ngủ ngon

  • Sofa giường cỡ queen
  • Nôi/cũi di động
  • Bộ trải giường

Tắm mát

  • Phòng tắm riêng
  • Chỉ có buồng tắm vòi sen
  • Đồ dùng nhà tắm miễn phí
  • Máy sấy tóc
  • Khăn tắm
  • Giấy vệ sinh

Kết nối

  • Khu vực làm việc phù hợp cho laptop
  • Wifi miễn phí (tốc độ 50+ Mbps)

Ăn uống

  • Tủ lạnh/tủ đông cỡ lớn
  • Lò vi sóng
  • Bếp
  • Bếp nấu
  • Lò nướng
  • Dụng cụ nấu nướng/bát dĩa/dao nĩa
  • Máy rửa bát

Khác

  • Dịch vụ dọn phòng theo yêu cầu (có phụ phí)

Phí & Chính sách

Đặt cọc có thể hoàn tiền

  • Nơi lưu trú sẽ thu đặt cọc hư hỏng 100 USD trước khi nhận phòng
  • Tiền đặt cọc hư hại của chỗ nghỉ này cần được thanh toán qua một liên kết bảo mật trong vòng 24 giờ sau khi đặt. Việc thanh toán trước tiền đặt cọc là bắt buộc để làm thủ tục nhận phòng.

Phí tùy chọn

  • Phụ phí dịch vụ dọn phòng: 25 USD mỗi ngày; có thể khác nhau tùy vào thời gian lưu trú

Chính sách

Nơi lưu trú này có không gian ngoài trời, chẳng hạn như ban công, sân hiên, sân thượng có thể không phù hợp với trẻ em. Nếu có thắc mắc, vui lòng liên hệ với nơi lưu trú trước khi đến để xác nhận họ có thể sắp xếp cho bạn một phòng phù hợp.
Nơi lưu trú này không có thang máy.
Nơi lưu trú này nhận thanh toán bằng thẻ tín dụng và thẻ ghi nợ. Không nhận tiền mặt.
Thẻ tín dụng được chấp nhận: Visa, Mastercard, American Express, Discover

Câu hỏi thường gặp

Two Bottles Inn có cho phép mang theo vật nuôi hay không?

Rất tiếc, bạn không được mang theo thú cưng.

Two Bottles Inn có chỗ đậu xe trong khuôn viên hay không?

Có, có bãi đậu xe tự phục vụ miễn phí.

Giờ nhận phòng và trả phòng tại Two Bottles Inn

Bắt đầu nhận phòng: 6:00; kết thúc nhận phòng: mọi thời điểm. Giờ trả phòng là 11:00.

Two Bottles Inn có phòng được trang bị bếp hoặc bếp nhỏ hay không?

Có, mỗi phòng đều có bếp riêng với dụng cụ pha cà phê/trà, dụng cụ nấu nướng/bát dĩa/dao nĩa và tủ lạnh/tủ đông cỡ lớn.

Khu vực quanh Two Bottles Inn như thế nào?

Two Bottles Inn nằm cách Sông Colorado chỉ khoảng 7 phút đi bộ.