Toàn bộ căn hộ
Cosmopolitan Apartments
Hạng nơi lưu trú: 3
Căn hộ với bếp tại Newcastle
Chọn ngày để xem giá
Thư viện ảnh về Cosmopolitan Apartments





Khi nghỉ tại căn hộ này, bạn sẽ mất khoảng 15 phút đi xe là đến được Bãi biển Newcastle và Hồ Macqurie. Ngoài các tiện nghi như bếp và máy giặt/máy sấy trong căn hộ, sân hiên và vườn cũng là những dấu ấn khác không thể bỏ qua.
Nhận xét
7,47,4 trên 10,
Tốt
Toàn bộ căn hộ
3 phòng ngủ1 phòng tắm7 khách
Tiện nghi, dịch vụ nổi bật
- Đưa đón sân bay
- Bếp
- Trang thiết bị giặt ủi
- Đậu xe miễn phí
- Máy điều hòa
- Khu lounge
Các tiện nghi chính (6)
Các tiện nghi chính (6)
- 2 căn hộ
- Dịch vụ dọn phòng hàng tuần
- Xe đưa đón sân bay
- Sân thượng/sân hiên
- Vườn
- Máy giặt tự động
Như đang ở nhà (6)
Như đang ở nhà (6)
- Nôi (cũi)/giường cho trẻ sơ sinh (phụ phí)
- 3 phòng ngủ
- Bếp
- Phòng tắm riêng
- Khu phòng ăn riêng
- Khu tiếp khách tách biệt
Tùy chọn phòng
Kiểm tra lượng phòng vào những ngày này
Nơi lưu trú tương tự

Chapel Heights Apartments
New Lambton
Chapel Heights Apartments
New Lambton
- Bếp
- Trang thiết bị giặt ủi
- Đậu xe miễn phí
- Wifi miễn phí
7.4 trên 10, Tốt, 15 nhận xét
7,4
Tốt
15 nhận xét
Giá hiện tại là 2.406.752 ₫
2.406.752 ₫
Tổng 2.406.752 ₫
bao gồm thuế & phí
30/08 - 31/08

Northcott Lodge
Adamstown Heights
Northcott Lodge
Adamstown Heights
- Có bãi đậu xe
- Wifi miễn phí
- Máy điều hòa
- Lò vi sóng
8.0 trên 10, Rất tốt, 21 nhận xét
8,0
Rất tốt
21 nhận xét
Giá hiện tại là 2.156.449 ₫
2.156.449 ₫
Tổng 2.156.449 ₫
bao gồm thuế & phí
06/09 - 07/09

Newcastle Interchange Apartments
Wickham
Newcastle Interchange Apartments
Wickham
- Bếp
- Có bãi đậu xe
- Wifi miễn phí
- Tủ lạnh
5.6 trên 10, 7 nhận xét
5,6
7 nhận xét
Thông tin về khu vực này

74 Tudor Street, Hamilton, NSW, 2303
Lân cận
- Khu hội chợ Newcastle - 19 phút đi bộ - 1.6 km
- NEX - 3 phút đi xe - 2.0 km
- Công viên Civic Newcastle - 4 phút đi xe - 2.7 km
- Nhà hát Thành phố Newcastle - 5 phút đi xe - 3.1 km
- Tòa thị chính Newcastle - 5 phút đi xe - 3.1 km
Đi lại
- Cách Sân bay Newcastle, Bang New South Wales (NTL-Sân bay Williamtown) 26 phút lái xe, khoảng 26,3 km
- Cách Ga Hamilton 10 phút đi bộ, khoảng 0,9 km
- Cách Ga Trung chuyển Newcastle 14 phút đi bộ, khoảng 1,1 km
- Cách Ga Broadmeadow 19 phút đi bộ, khoảng 1,6 km
- Xe đưa đón sân bay (phụ phí)
Nhà hàng
- Lords Coffee & Associates - 3 phút đi bộ
- Zeus St Greek - 5 phút đi bộ
- Seafood 79 - 5 phút đi bộ
- Hokkaiya Japanese - 9 phút đi bộ
- Spur - 10 phút đi bộ
Thông tin về nơi lưu trú này
Cosmopolitan Apartments
- Khi nghỉ tại căn hộ này, bạn sẽ mất khoảng 15 phút đi xe là đến được Bãi biển Newcastle và Hồ Macqurie. Ngoài các tiện nghi như bếp và máy giặt/máy sấy trong căn hộ, sân hiên và vườn cũng là những dấu ấn khác không thể bỏ qua.
Tổng quan
Quy mô nơi lưu trú
- 2 căn hộ
Nhận phòng/Trả phòng
- Bắt đầu nhận phòng: 14:00, kết thúc nhận phòng: mọi thời điểm
- Nhận phòng không tiếp xúc
- Việc nhận phòng sớm tùy tình hình phòng thực tế
- Việc trả phòng muộn tùy tình hình phòng thực tế
- Tuổi tối thiểu để nhận phòng: 18
- Giờ trả phòng là 10:00
- Trả phòng không tiếp xúc
- Việc trả phòng muộn tùy tình hình phòng thực tế
Hướng dẫn nhận phòng đặc biệt
- Nơi lưu trú này có dịch vụ đưa đón từ sân bay (có thể áp dụng phụ phí). Khách phải liên hệ với nơi lưu trú để thông báo chi tiết thời gian đến trước khi khởi hành bằng thông tin liên hệ trong xác nhận đặt phòng
- Nơi lưu trú này không có quầy tiếp tân
- Khách sẽ nhận thông tin hộp khóa
- Để sắp xếp nhận phòng, vui lòng liên hệ với nơi lưu trú tối thiểu 72 giờ trước khi đến bằng thông tin liên lạc trong xác nhận đặt phòng
- Nếu có câu hỏi nào, vui lòng liên hệ với nơi lưu trú theo thông tin có trong xác nhận đặt phòng
- Thông tin do nơi lưu trú cung cấp có thể được dịch bằng công cụ dịch tự động
Cần cung cấp khi nhận phòng
- Cần đặt cọc chi phí phát sinh bằng thẻ tín dụng, ghi nợ hoặc tiền mặt
- Có thể cần giấy tờ tùy thân (ID) có ảnh hợp lệ
- Tuổi nhận phòng tối thiểu là 18
Vật nuôi
- Không được mang theo thú cưng
- Chấp nhận vật nuôi hỗ trợ người khuyết tật
Bãi đậu xe
- Có bãi đậu xe tự phục vụ miễn phí trong khuôn viên
Dịch vụ đưa đón
- Dịch vụ đưa đón sân bay theo yêu cầu*
Tiện nghi, dịch vụ nơi lưu trú
Chỗ đậu xe và đưa đón
- Có bãi đậu xe tự phục vụ miễn phí trong khuôn viên
- Xe đưa đón sân bay 2 chiều (phụ phí)
- Xe đưa đón sân bay phục vụ theo yêu cầu
Phù hợp cho khách gia đình
- Nôi/cũi (giường cho trẻ sơ sinh: 15 AUD mỗi đêm
Nhà bếp
- Tủ lạnh lớn
- Bếp nấu
- Lò vi sóng
- Máy rửa bát
- Dụng cụ nấu nướng/bát dĩa/dao nĩa
- Dụng cụ pha cà phê/trà
- Ấm điện
Phòng ngủ
- 3 phòng ngủ
- Bộ trải giường
- Giường gấp/giường phụ: 30 AUD mỗi đêm
Phòng tắm
- 1 phòng tắm
- Máy sấy tóc (theo yêu cầu)
- Có khăn tắm
Phòng sinh hoạt chung
- Khu phòng ăn
- Khu tiếp khách tách biệt
Giải trí
- TV màn hình phẳng
Khu vực ngoài trời
- Sân thượng/sân hiên
- Vườn
Giặt ủi
- Máy giặt/máy sấy
- Trang thiết bị giặt ủi
Hệ thống điều hòa trung tâm
- Hệ thống điều hòa nhiệt độ trung tâm
- Hệ thống sưởi ấm
Thú nuôi
- Có thể mang vật nuôi hỗ trợ người khuyết tật (không được mang theo thú cưng)
Dịch vụ và tiện nghi
- Dịch vụ dọn phòng hàng tuần
- Bàn ủi/dụng cụ ủi quần áo
Trang thiết bị an toàn
- Không có thông tin về máy phát hiện khí carbon monoxide (chủ nhà chưa cho biết có máy phát hiện khí carbon monoxide tại nơi lưu trú hay không; hãy cân nhắc mang theo máy phát hiện khí carbon monoxide cầm tay)
- Có máy báo khói (chủ nhà cho biết có máy báo khói tại nơi lưu trú)
Tổng quan
- 2 phòng
Phí & Chính sách
Đặt cọc có thể hoàn tiền
- Đặt cọc: 200.00 AUD mỗi lần lưu trú
Phí tùy chọn
- Cung cấp dịch vụ đưa đón sân bay với phụ phí 55.00 AUD mỗi xe (hai chiều)
- Khách có thể nhận phòng sớm với phụ phí 20 AUD (tùy tình hình thực tế)
- Khách có thể trả phòng muộn với khoản phụ phí nhỏ (tùy theo tình hình thực tế)
Trẻ em & giường bổ sung
- Khách có thể yêu cầu nôi/giường cho trẻ sơ sinh với khoản phí 15 AUD mỗi đêm
- Có thể yêu cầu cung cấp giường phụ với phụ phí 30 AUD mỗi đêm
Chính sách
Chủ nhà chưa cho biết có máy phát hiện khí carbon monoxide tại nơi lưu trú hay không; hãy cân nhắc mang theo máy phát hiện khí carbon monoxide cầm tay.
Chủ nhà cho biết có máy báo khói tại nơi lưu trú.
Nơi lưu trú này nhận thanh toán bằng thẻ tín dụng.
Thẻ tín dụng được chấp nhận: Visa, Mastercard, American Express, Diners Club
Nơi lưu trú này sử dụng dịch vụ dọn vệ sinh chuyên nghiệp.
Tên khác
Cosmopolitan Apartments Apartment Hamilton
Cosmopolitan Apartments Hamilton
Cosmopolitan s Hamilton
Cosmopolitan Apartments Hamilton
Cosmopolitan Apartments Apartment
Cosmopolitan Apartments Apartment Hamilton
Câu hỏi thường gặp
Cosmopolitan Apartments có cho phép hủy miễn phí và hoàn tiền toàn bộ không?
Có, Cosmopolitan Apartments có phòng với giá có thể hoàn tiền toàn bộ. Với giá này, bạn có thể hủy đến vài ngày trước ngày nhận phòng, tùy vào chính sách hủy của nơi lưu trú. Nhớ kiểm tra cẩn thận chính sách hủy của nơi lưu trú để nắm rõ điều khoản và điều kiện.
Căn hộ này có cho phép mang theo vật nuôi hay không?
Rất tiếc, bạn không được mang theo thú cưng nhưng có thể mang vật nuôi hỗ trợ người khuyết tật.
Căn hộ này có chỗ đậu xe trong khuôn viên hay không?
Có, có bãi đậu xe tự phục vụ miễn phí.
Căn hộ này có cung cấp đưa đón sân bay hay không?
Có xe đưa đón sân bay. Phí đưa đón là 55.00 AUD mỗi xe hai chiều.
Giờ nhận phòng và trả phòng tại căn hộ này
Bắt đầu nhận phòng: 14:00; kết thúc nhận phòng: mọi thời điểm. Phí nhận phòng sớm 20 AUD (tùy theo tình trạng phòng thực tế). Giờ trả phòng là 10:00. Khách có thể trả phòng muộn (có phụ phí, tùy tình hình thực tế). Khách có thể nhận phòng và trả phòng không tiếp xúc.
Có những hoạt động giải trí, thư giãn nào tại Cosmopolitan Apartments và khu vực lân cận?
Cosmopolitan Apartments có vườn.
Cosmopolitan Apartments có bếp hoặc bếp nhỏ hay không?
Có, nhà bếp còn được trang bị dụng cụ pha cà phê/trà, dụng cụ nấu nướng/bát dĩa/dao nĩa và tủ lạnh/tủ đông cỡ lớn.