Adonis Hotel Bayonne
Khách sạn tại Lahonce với trung tâm hội nghị
Chọn ngày để xem giá
Thư viện ảnh về Adonis Hotel Bayonne





Adonis Hotel Bayonne là lựa chọn hoàn hảo cho kỳ lưu trú tại Lahonce.
Nhận xét
7,87,8 trên 10,
Tốt
Tiện nghi, dịch vụ nổi bật
- Đậu xe miễn phí
- Có nôi/cũi
- Không hút thuốc
- Điểm sạc xe điện
Các tiện nghi chính (4)
Các tiện nghi chính (4)
- Phục vụ bữa sáng
- Trung tâm hội nghị
- Nhân viên thông thạo nhiều ngôn ngữ
- Dịch vụ trông giữ/bảo quản hành lý
Tùy chọn phòng
Kiểm tra lượng phòng vào những ngày này
Bộ lọc có thể dùng để lọc tìm phòng
Hiển thị 13 trên 13 phòng
Xem tất cả ảnh Family 2-bed Room

Family 2-bed Room
- 4 khách
Xem tất cả ảnh Suite

Suite
- 4 khách
Xem tất cả ảnh Single Room

Single Room
- 1 khách
Standard Double Room (non-air-conditioned)
- 2 khách
Xem tất cả ảnh Twin Room (non-air-conditioned)

Twin Room (non-air-conditioned)
- 2 khách
- Wifi miễn phí
Xem tất cả ảnh Superior Double Room

Superior Double Room
- 2 khách
Twin Room
- 2 khách
Xem tất cả ảnh Basic Double Room

Basic Double Room
- 2 khách
- Wifi miễn phí
Xem tất cả ảnh Suite

Suite
- 2 khách
Superior Suite
- 4 khách
Xem tất cả ảnh Apartment T2

Apartment T2
- 4 khách
Quadruple Suite
- 4 khách
- Wifi miễn phí
Superior Twin Room
- 2 khách
Nơi lưu trú tương tự

Campanile NATURE - Bayonne
Bayonne
Campanile NATURE - Bayonne
Bayonne
- Cho phép mang vật nuôi
- Đậu xe miễn phí
- Wifi miễn phí
- Nhà hàng
7.4 trên 10, Tốt, 676 nhận xét
7,4
Tốt
676 nhận xét
Giá hiện tại là 2.313.704 ₫
2.313.704 ₫
Tổng 2.691.773 ₫
bao gồm thuế & phí
05/07 - 06/07

Premiere Classe Bayonne
Bayonne
Premiere Classe Bayonne
Bayonne
- Cho phép mang vật nuôi
- Wifi miễn phí
- Không hút thuốc
6.6 trên 10, 764 nhận xét
6,6
764 nhận xét
Giá hiện tại là 1.959.476 ₫
1.959.476 ₫
Tổng 2.296.583 ₫
bao gồm thuế & phí
01/07 - 02/07

Hôtel les Genêts Bayonne
Bayonne
Hôtel les Genêts Bayonne
Bayonne
- Cho phép mang vật nuôi
- Đậu xe miễn phí
- Wifi miễn phí
- Nhà hàng
8.2 trên 10, Rất tốt, 842 nhận xét
8,2
Rất tốt
842 nhận xét
Giá hiện tại là 2.211.867 ₫
2.211.867 ₫
Tổng 2.519.563 ₫
bao gồm thuế & phí
05/07 - 06/07

Adonis Hôtel Bayonne
Lahonce
Adonis Hôtel Bayonne
Lahonce
- Cho phép mang vật nuôi
- Đậu xe miễn phí
- Wifi miễn phí
- Không hút thuốc
8.8 trên 10, Xuất sắc, 1.001 nhận xét
8,8
Xuất sắc
1.001 nhận xét
Giá hiện tại là 1.689.757 ₫
1.689.757 ₫
Tổng 2.005.918 ₫
bao gồm thuế & phí
02/07 - 03/07

Hotel Le Bayonne
Bayonne
Hotel Le Bayonne
Bayonne
- Hồ bơi
- Cho phép mang vật nuôi
- Có bãi đậu xe
- Wifi miễn phí
8.4 trên 10, Rất tốt, 1.001 nhận xét
8,4
Rất tốt
1.001 nhận xét
Giá hiện tại là 3.098.637 ₫
3.098.637 ₫
Tổng 3.632.441 ₫
bao gồm thuế & phí
05/07 - 06/07

Hôtel Côte Basque
Bayonne
Hôtel Côte Basque
Bayonne
- Cho phép mang vật nuôi
- Có bãi đậu xe
- Wifi miễn phí
- Máy điều hòa
8.4 trên 10, Rất tốt, 699 nhận xét
8,4
Rất tốt
699 nhận xét
Giá hiện tại là 3.004.155 ₫
3.004.155 ₫
Tổng 3.391.079 ₫
bao gồm thuế & phí
05/07 - 06/07

B&B HOTEL Bayonne Tarnos
Tarnos
B&B HOTEL Bayonne Tarnos
Tarnos
- Cho phép mang vật nuôi
- Đậu xe miễn phí
- Wifi miễn phí
- Máy điều hòa
8.4 trên 10, Rất tốt, 526 nhận xét
8,4
Rất tốt
526 nhận xét
Giá hiện tại là 2.336.702 ₫
2.336.702 ₫
Tổng 2.643.572 ₫
bao gồm thuế & phí
05/07 - 06/07

OKKO Hotels Bayonne Centre
Bayonne
OKKO Hotels Bayonne Centre
Bayonne
- Cho phép mang vật nuôi
- Có bãi đậu xe
- Wifi miễn phí
- Nhà hàng
9.0 trên 10, Tuyệt vời, 1.002 nhận xét
9,0
Tuyệt vời
1.002 nhận xét
Giá hiện tại là 2.776.118 ₫
2.776.118 ₫
Tổng 3.277.670 ₫
bao gồm thuế & phí
05/07 - 06/07

ibis Budget Bayonne
Bayonne
ibis Budget Bayonne
Bayonne
- Có bãi đậu xe
- Truy cập internet
- Nhà hàng
- Máy điều hòa
8.2 trên 10, Rất tốt, 52 nhận xét
8,2
Rất tốt
52 nhận xét
Giá hiện tại là 2.752.355 ₫
2.752.355 ₫
Tổng 3.114.009 ₫
bao gồm thuế & phí
06/07 - 07/07

Temporesidence Cathedrale
Bayonne
Temporesidence Cathedrale
Bayonne
- Bếp nhỏ
- Trang thiết bị giặt ủi
- Cho phép mang vật nuôi
- Wifi miễn phí
8.4 trên 10, Rất tốt, 308 nhận xét
8,4
Rất tốt
308 nhận xét
Giá hiện tại là 2.547.469 ₫
2.547.469 ₫
Tổng 3.026.186 ₫
bao gồm thuế & phí
08/07 - 09/07
Thông tin về khu vực này

Centre Européen de Frêt, Rue Mayzounave Bidea, Mouguerre, Nouvelle-Aquitaine, 64990
Lân cận
- Trung tâm mua sắm Ametzondo - 4 phút đi xe - 2.8 km
- Stade Jean Dauger - 14 phút đi xe - 8.0 km
- Đấu trường Bayonne - 17 phút đi xe - 9.3 km
- Cote des Basques - 20 phút đi xe - 17.2 km
- Bãi biển Hossegor - 28 phút đi xe - 30.6 km
Đi lại
- Cách Biarritz (BIQ-Sân bay Pays Basque) 19 phút lái xe, khoảng 17 km
- Cách Sân bay San Sebastian (EAS) 37 phút lái xe, khoảng 41,3 km
- Cách Ga Lahonce 6 phút lái xe, khoảng 5,1 km
- Cách Bayonne (XBY-Nhà ga Bayonne) 11 phút lái xe, khoảng 4,7 km
- Cách Ga Urt 12 phút lái xe, khoảng 12,1 km
Nhà hàng
- Bleu Bask Coffee - 3 phút đi xe
- KFC Bayonne - 6 phút đi xe
- Bistro Régent - 3 phút đi xe
- Courtepaille - 6 phút đi xe
- McDonald's - 6 phút đi xe
Thông tin về nơi lưu trú này
Adonis Hotel Bayonne
- Adonis Hotel Bayonne là lựa chọn hoàn hảo cho kỳ lưu trú tại Lahonce.
Tổng quan
Quy mô khách sạn
- 78 phòng
Nhận phòng/Trả phòng
- Giờ nhận phòng bắt đầu từ 15:00
- Giờ trả phòng là 11:00
Hướng dẫn nhận phòng đặc biệt
- Thông tin do nơi lưu trú cung cấp có thể được dịch bằng công cụ dịch tự động
Cần cung cấp khi nhận phòng
- Cần đặt cọc chi phí phát sinh bằng thẻ tín dụng, ghi nợ hoặc tiền mặt
- Có thể cần giấy tờ tùy thân (ID) có ảnh hợp lệ
Bãi đậu xe
- Có bãi đậu xe tự phục vụ miễn phí trong khuôn viên
- Có trạm sạc xe điện trong khuôn viên
Thông tin khác
- Nơi lưu trú không khói thuốc
Tiện nghi, dịch vụ nơi lưu trú
Ăn uống
- Có phục vụ bữa sáng (phụ phí)
Làm việc từ xa
- Trung tâm hội nghị
Dịch vụ
- Dịch vụ trông giữ/bảo quản hành lý
- Nhân viên thông thạo nhiều ngôn ngữ
Cơ sở, tiện nghi
- Năm xây dựng 2013
Hỗ trợ người khuyết tật
- Thang máy
Tiện nghi phòng
Cho giấc ngủ ngon
- Nôi (cũi)/giường cho trẻ sơ sinh
Phí & Chính sách
Chính sách
Nơi lưu trú này nhận thanh toán bằng thẻ tín dụng.
Thẻ tín dụng được chấp nhận: Visa, Mastercard, American Express
Theo quy định quốc gia, nơi lưu trú này không nhận giao dịch tiền mặt trên 1000 EUR. Để biết thêm chi tiết, vui lòng liên hệ nơi lưu trú qua thông tin được cung cấp trong xác nhận đặt phòng.
Tên khác
Adonis Bayonne Hotel
Adonis Bayonne LAHONCE
Adonis Bayonne Hotel LAHONCE
Câu hỏi thường gặp
Adonis Hotel Bayonne có chỗ đậu xe trong khuôn viên hay không?
Có, có bãi đậu xe tự phục vụ miễn phí. Có trạm sạc xe điện.
Giờ nhận phòng và trả phòng tại Adonis Hotel Bayonne
Bạn có thể nhận phòng từ 15:00. Giờ trả phòng là 11:00.
Có sòng bạc tại Adonis Hotel Bayonne không?
Không, Khách sạn không có sòng bạc, nhưng gần đó là Sòng bạc Barriere cách khoảng 16 phút đi xe và Sòng bạc Capbreton cũng chỉ cách khoảng 21 phút đi xe.
Nhận xét
7,8