CT Morning Hotel
Nơi lưu trú 2.0 sao
Khách sạn tại Cần Thơ
Chọn ngày để xem giá
Thư viện ảnh về CT Morning Hotel





CT Morning Hotel là lựa chọn hoàn hảo cho kỳ lưu trú tại Cần Thơ.
Tiện nghi, dịch vụ nổi bật
- Có bãi đậu xe
- Điểm sạc xe điện
Các tiện nghi chính (7)
Các tiện nghi chính (7)
- Bãi đậu xe tự phục vụ
- Quán cà phê
- Nhân viên thông thạo nhiều ngôn ngữ
- Dịch vụ tư vấn/hỗ trợ khách
- Dịch vụ trông giữ/bảo quản hành lý
- Nhân viên khiêng hành lý/hỗ trợ khách
- Có tủ khóa
Tùy chọn phòng
Kiểm tra lượng phòng vào những ngày này
Bộ lọc có thể dùng để lọc tìm phòng
Hiển thị 6 trên 6 phòng
Xem tất cả ảnh King Suite With Balcony

King Suite With Balcony
- 2 khách
- Wifi miễn phí
Xem tất cả ảnh Standard Family Room

Standard Family Room
- 4 khách
- Wifi miễn phí
Xem tất cả ảnh Superior Family Room

Superior Family Room
- 4 khách
- Wifi miễn phí
Xem tất cả ảnh Deluxe Double Room

Deluxe Double Room
- 2 khách
- Wifi miễn phí
Xem tất cả ảnh Family Double Room

Family Double Room
- 4 khách
- Wifi miễn phí
Quadruple Room
- 4 khách
- Wifi miễn phí
Nơi lưu trú tương tự

101 Hotel Cần Thơ
Ninh Kiều
101 Hotel Cần Thơ
Ninh Kiều
- Hồ bơi
- Có bãi đậu xe
- Wifi miễn phí
- Máy điều hòa
9.2 trên 10, Tuyệt vời, 33 nhận xét
9,2
Tuyệt vời
33 nhận xét
Giá hiện tại là 436.508 ₫
436.508 ₫
Tổng 495.000 ₫
bao gồm thuế & phí
01/07 - 02/07

Nam Đô 2 Hotel
Ninh Kiều
Nam Đô 2 Hotel
Ninh Kiều
- Đậu xe miễn phí
- Wifi miễn phí
- Máy điều hòa
- Trang thiết bị giặt ủi
8.4 trên 10, Rất tốt, 5 nhận xét
8,4
Rất tốt
5 nhận xét
Giá hiện tại là 251.323 ₫
251.323 ₫
Tổng 285.000 ₫
bao gồm thuế & phí
02/07 - 03/07

Khách sạn Ninh Kiều 2
Ninh Kiều
Khách sạn Ninh Kiều 2
Ninh Kiều
- Bữa sáng miễn phí
- Có bãi đậu xe
- Wifi miễn phí
- Nhà hàng
8.0 trên 10, Rất tốt, 32 nhận xét
8,0
Rất tốt
32 nhận xét
Giá hiện tại là 1.080.247 ₫
1.080.247 ₫
Tổng 1.225.000 ₫
bao gồm thuế & phí
01/07 - 02/07

Minh Minh Nam 2 Hotel
Cái Răng
Minh Minh Nam 2 Hotel
Cái Răng
- Đậu xe miễn phí
- Wifi miễn phí
- Máy điều hòa
- Trang thiết bị giặt ủi
8.6 trên 10, Xuất sắc, 4 nhận xét
8,6
Xuất sắc
4 nhận xét
Giá hiện tại là 388.007 ₫
388.007 ₫
Tổng 440.000 ₫
bao gồm thuế & phí
01/07 - 02/07

Miền Tây Hotel
Ninh Kiều
Miền Tây Hotel
Ninh Kiều
- Đưa đón sân bay
- Đậu xe miễn phí
- Wifi miễn phí
- Máy điều hòa

Sheraton Cần Thơ
Ninh Kiều
Sheraton Cần Thơ
Ninh Kiều
- Hồ bơi
- Spa
- Đưa đón sân bay
- Đậu xe miễn phí
9.6 trên 10, Ngoại hạng, 838 nhận xét
9,6
Ngoại hạng
838 nhận xét
Giá hiện tại là 1.500.000 ₫
1.500.000 ₫
Tổng 1.701.000 ₫
bao gồm thuế & phí
02/07 - 03/07

Luxhome Mekong Hotel
Ninh Kiều
Luxhome Mekong Hotel
Ninh Kiều
- Đậu xe miễn phí
- Wifi miễn phí
- Có phòng thông nhau
- Máy điều hòa
9.8 trên 10, Ngoại hạng, 6 nhận xét
9,8
Ngoại hạng
6 nhận xét
Giá hiện tại là 1.269.842 ₫
1.269.842 ₫
Tổng 1.440.000 ₫
bao gồm thuế & phí
01/07 - 02/07

Mekong Silt Ecolodge
Phong Điền
Mekong Silt Ecolodge
Phong Điền
- Hồ bơi
- Bữa sáng miễn phí
- Spa
- Đưa đón sân bay
8.0 trên 10, Rất tốt, 1 nhận xét
8,0
Rất tốt
1 nhận xét
Giá hiện tại là 1.855.159 ₫
1.855.159 ₫
Tổng 2.103.751 ₫
bao gồm thuế & phí
01/07 - 02/07

MBee Hotel
Ninh Kiều
MBee Hotel
Ninh Kiều
- Đậu xe miễn phí
- Wifi miễn phí
- Máy điều hòa
- Quầy tiếp tân 24/7
10.0 trên 10, Ngoại hạng, 1 nhận xét
10
Ngoại hạng
1 nhận xét
Giá hiện tại là 634.920 ₫
634.920 ₫
Tổng 720.000 ₫
bao gồm thuế & phí
01/07 - 02/07

Charmant Suites a Boutique Hotel Cần Thơ
Ninh Kiều
Charmant Suites a Boutique Hotel Cần Thơ
Ninh Kiều
- Hồ bơi
- Spa
- Đậu xe miễn phí
- Wifi miễn phí
9.4 trên 10, Ngoại hạng, 201 nhận xét
9,4
Ngoại hạng
201 nhận xét
Giá hiện tại là 1.058.201 ₫
1.058.201 ₫
Tổng 1.200.000 ₫
bao gồm thuế & phí
01/07 - 02/07
Thông tin về khu vực này

81 Ly Hong Thanh Street, Cai Khe Ward, Can Tho, CAN THO, 0
Lân cận
- Trung tâm Thương mại Cái Khế - 2 phút đi bộ - 0.2 km
- Cảng Cần Thơ - 17 phút đi bộ - 1.5 km
- Bảo tàng Cần Thơ - 17 phút đi bộ - 1.5 km
- Công Viên Lưu Hữu Phước - 19 phút đi bộ - 1.6 km
- Công viên Ninh Kiều - 19 phút đi bộ - 1.6 km
Đi lại
- Cách Sân bay Cần Thơ (VCA) 20 phút lái xe, khoảng 9,9 km
- Cách Sân bay Quốc tế Tân Sơn Nhất - Quận Tân Bình (SGN) khoảng 128,5 km
Nhà hàng
- com ga 6 quan - 1 phút đi bộ
- Karaoke Smile - 3 phút đi bộ
- Quán La Cà - 2 phút đi bộ
- Bún Thố - 4 phút đi bộ
- Karaoke Kizz - 4 phút đi bộ
Thông tin về nơi lưu trú này
CT Morning Hotel
- CT Morning Hotel là lựa chọn hoàn hảo cho kỳ lưu trú tại Cần Thơ.
Tổng quan
Quy mô khách sạn
- 9 phòng
Nhận phòng/Trả phòng
- Bắt đầu nhận phòng: 14:00, kết thúc nhận phòng: 22:00
- Giờ trả phòng là 12:00
Hướng dẫn nhận phòng đặc biệt
- Thông tin do nơi lưu trú cung cấp có thể được dịch bằng công cụ dịch tự động
Cần cung cấp khi nhận phòng
- Cần đặt cọc chi phí phát sinh bằng thẻ tín dụng, ghi nợ hoặc tiền mặt
- Có thể cần giấy tờ tùy thân (ID) có ảnh hợp lệ
Bãi đậu xe
- Bãi đậu xe tự phục vụ trong khuôn viên (phụ phí)
- Có trạm sạc xe điện trong khuôn viên
Thông tin khác
- Khu vực hút thuốc riêng
Tiện nghi, dịch vụ nơi lưu trú
Ăn uống
- Quán cà phê
Dịch vụ
- Dịch vụ tư vấn/hỗ trợ khách
- Dịch vụ trông giữ/bảo quản hành lý
- Nhân viên thông thạo nhiều ngôn ngữ
- Nhân viên khiêng hành lý/hỗ trợ khách
Cơ sở, tiện nghi
- Năm xây dựng 2019
- Có tủ khóa
Tiện nghi phòng
Ăn uống
- Bếp chung/bếp tập thể
Phí & Chính sách
Đậu xe
- Có bãi đậu xe dài hạn, áp dụng phụ phí
Chính sách
Nơi lưu trú này có không gian ngoài trời, chẳng hạn như ban công, sân hiên, sân thượng có thể không phù hợp với trẻ em. Nếu có thắc mắc, vui lòng liên hệ với nơi lưu trú trước khi đến để xác nhận họ có thể sắp xếp cho bạn một phòng phù hợp.
Nơi lưu trú này nhận thanh toán bằng thẻ tín dụng và tiền mặt.
Thẻ tín dụng được chấp nhận: Visa, Mastercard
Câu hỏi thường gặp
CT Morning Hotel có chỗ đậu xe trong khuôn viên hay không?
Có, có bãi đậu xe tự phục vụ trong khuôn viên (có tính phí).
Có trạm sạc xe điện.
Giờ nhận phòng và trả phòng tại CT Morning Hotel
Bắt đầu nhận phòng: 14:00; kết thúc nhận phòng: 22:00. Giờ trả phòng là 12:00.
Khu vực quanh CT Morning Hotel như thế nào?
CT Morning Hotel chỉ cách Trung tâm Thương mại Cái Khế chừng 2 phút đi bộ và Cảng Cần Thơ 16 phút đi bộ.