Hilton Vacation Club Riviera Beach & Shores
Nơi lưu trú 2.0 sao
Khách sạn khá gần Cảng Dana Point
Chọn ngày để xem giá
Thư viện ảnh về Hilton Vacation Club Riviera Beach & Shores

Lưu trú tại Hilton Vacation Club Riviera Beach & Shores, bạn sẽ chỉ cách Cảng Dana Point và Mission San Juan Capistrano khoảng 10 phút đi xe. Các tiện nghi đáng chú ý khác bao gồm trung tâm thể thao và phòng tắm hơi.
Tiện nghi, dịch vụ nổi bật
- Có bãi đậu xe
- Gym
- Không hút thuốc
- Hoạt động phù hợp cho trẻ em
- Điểm sạc xe điện
Các tiện nghi chính (6)
Các tiện nghi chính (6)
- Trung tâm thể dục
- Phòng tắm hơi
- Bãi đậu xe tự phục vụ
- Nhân viên thông thạo nhiều ngôn ngữ
- Dịch vụ tư vấn/hỗ trợ khách
- Dịch vụ trông giữ/bảo quản hành lý
Tùy chọn phòng
Kiểm tra lượng phòng vào những ngày này
King Studio With Balcony And Ocean View
- 4 khách
1 Bedroom Ocean View King Suite Plus Balcony
- 4 khách
One-Bedroom King Suite With Two Bathrooms, Ocean View And Balcony
- 4 khách
1 Bedroom Ocean Vw King Plus Hearing Acc Tub
- 4 khách
1 Bedroom Ocean Vw King Plus Hearing Acc
- 4 khách
One-Bedroom King Suite With Balcony And Ocean View
- 4 khách
One-Bedroom King Suite With Balcony And Ocean View
- 4 khách
Nơi lưu trú tương tự

Hilton Vacation Club Riviera Beach & Shores
Capistrano Beach
Hilton Vacation Club Riviera Beach & Shores
Capistrano Beach
- Hồ bơi
- Nhà hàng
- Máy điều hòa
- Gym
8.8 trên 10, Xuất sắc, 1.001 nhận xét
8,8
Xuất sắc
1.001 nhận xét
Giá hiện tại là 7.798.929 ₫
7.798.929 ₫
Tổng 9.379.786 ₫
bao gồm thuế & phí
02/08 - 03/08

Beachfront Inn and Suites at Dana Point
Capistrano Beach
Beachfront Inn and Suites at Dana Point
Capistrano Beach
- Bữa sáng miễn phí
- Có bãi đậu xe
- Wifi miễn phí
- Máy điều hòa
8.2 trên 10, Rất tốt, 1.161 nhận xét
8,2
Rất tốt
1.161 nhận xét
Giá hiện tại là 4.185.368 ₫
4.185.368 ₫
Tổng 4.653.856 ₫
bao gồm thuế & phí
05/07 - 06/07

The Mara Laguna Beach an AvantStay Hotel
Khu Pearl
The Mara Laguna Beach an AvantStay Hotel
Khu Pearl
- Hồ bơi
- Cho phép mang vật nuôi
- Có bãi đậu xe
- Wifi miễn phí
8.8 trên 10, Xuất sắc, 71 nhận xét
8,8
Xuất sắc
71 nhận xét
Giá hiện tại là 7.571.520 ₫
7.571.520 ₫
Tổng 8.631.533 ₫
bao gồm thuế & phí
06/07 - 07/07

Hilton Garden Inn Dana Point Doheny Beach
Capistrano Beach
Hilton Garden Inn Dana Point Doheny Beach
Capistrano Beach
- Hồ bơi
- Cho phép mang vật nuôi
- Có bãi đậu xe
- Wifi miễn phí
8.2 trên 10, Rất tốt, 1.005 nhận xét
8,2
Rất tốt
1.005 nhận xét
Giá hiện tại là 5.057.156 ₫
5.057.156 ₫
Tổng 5.648.590 ₫
bao gồm thuế & phí
05/07 - 06/07

Laguna Cliffs Marriott Resort and Spa
Lantern Village
Laguna Cliffs Marriott Resort and Spa
Lantern Village
- Hồ bơi
- Spa
- Cho phép mang vật nuôi
- Có bãi đậu xe
8.8 trên 10, Xuất sắc, 1.000 nhận xét
8,8
Xuất sắc
1.000 nhận xét
Giá hiện tại là 8.127.009 ₫
8.127.009 ₫
Tổng 10.091.893 ₫
bao gồm thuế & phí
07/07 - 08/07

Best Western Plus Marina Shores Hotel
Dana Point
Best Western Plus Marina Shores Hotel
Dana Point
- Hồ bơi
- Bữa sáng miễn phí
- Cho phép mang vật nuôi
- Có bãi đậu xe
8.6 trên 10, Xuất sắc, 1.003 nhận xét
8,6
Xuất sắc
1.003 nhận xét
Giá hiện tại là 3.764.728 ₫
3.764.728 ₫
Tổng 4.186.189 ₫
bao gồm thuế & phí
21/07 - 22/07

Capri Laguna on the Beach
Khu Hip
Capri Laguna on the Beach
Khu Hip
- Hồ bơi
- Bữa sáng miễn phí
- Cho phép mang vật nuôi
- Đậu xe miễn phí
9.2 trên 10, Tuyệt vời, 1.003 nhận xét
9,2
Tuyệt vời
1.003 nhận xét
Giá hiện tại là 9.632.608 ₫
9.632.608 ₫
Tổng 12.200.831 ₫
bao gồm thuế & phí
05/07 - 06/07

Dana Point Marina Inn
Bến cảng Dana Point
Dana Point Marina Inn
Bến cảng Dana Point
- Hồ bơi
- Bữa sáng miễn phí
- Cho phép mang vật nuôi
- Có bãi đậu xe
7.8 trên 10, Tốt, 2.045 nhận xét
7,8
Tốt
2.045 nhận xét
Giá hiện tại là 3.470.280 ₫
3.470.280 ₫
Tổng 3.858.778 ₫
bao gồm thuế & phí
02/08 - 03/08

Pacific Edge Hotel
Làng Laguna
Pacific Edge Hotel
Làng Laguna
- Hồ bơi
- Cho phép mang vật nuôi
- Có bãi đậu xe
- Nhà hàng
7.4 trên 10, Tốt, 1.540 nhận xét
7,4
Tốt
1.540 nhận xét
Giá hiện tại là 6.583.016 ₫
6.583.016 ₫
Tổng 8.418.321 ₫
bao gồm thuế & phí
07/07 - 08/07

The Ranch at Laguna Beach
South Laguna
The Ranch at Laguna Beach
South Laguna
- Hồ bơi
- Spa
- Có bãi đậu xe
- Wifi miễn phí
9.4 trên 10, Ngoại hạng, 790 nhận xét
9,4
Ngoại hạng
790 nhận xét
Giá hiện tại là 13.086.790 ₫
13.086.790 ₫
Tổng 16.592.843 ₫
bao gồm thuế & phí
22/07 - 23/07
Thông tin về khu vực này

34630 Pacific Coast Hwy, Capistrano Beach, Dana Point, California, 92624
Lân cận
- Bãi biển Sử dụng Ban ngày Phía Nam - 5 phút đi bộ - 0.5 km
- Bãi biển tiểu bang Doheny - 10 phút đi bộ - 0.9 km
- Công viên bãi biển Capistrano - 17 phút đi bộ - 1.4 km
- Công viên Hạt Lantern Bay - 2 phút đi xe - 1.5 km
- Cảng Dana Point - 5 phút đi xe - 2.6 km
Đi lại
- Cách Sân bay Orange County, CA (SNA-Sân bay John Wayne) 29 phút lái xe, khoảng 39,2 km
- Cách Ga San Juan Capistrano 10 phút lái xe, khoảng 7,5 km
- Cách Ga Cầu tàu San Clemente 12 phút lái xe, khoảng 11,5 km
- Cách Ga Laguna Niguel 16 phút lái xe, khoảng 14,6 km
Nhà hàng
- McDonald's - 2 phút đi xe
- Doho Cafe - 16 phút đi bộ
- A's Burgers - 15 phút đi bộ
- Starbucks - 19 phút đi bộ
- Del Taco - 19 phút đi bộ
Thông tin về nơi lưu trú này
Hilton Vacation Club Riviera Beach & Shores
- Lưu trú tại Hilton Vacation Club Riviera Beach & Shores, bạn sẽ chỉ cách Cảng Dana Point và Mission San Juan Capistrano khoảng 10 phút đi xe. Các tiện nghi đáng chú ý khác bao gồm trung tâm thể thao và phòng tắm hơi.
Tổng quan
Quy mô khách sạn
- 127 phòng
Nhận phòng/Trả phòng
- Giờ nhận phòng bắt đầu từ 16:00
- Giờ trả phòng là 10:00
Hướng dẫn nhận phòng đặc biệt
- Tất cả người lớn từ 18 tuổi trở lên phải chịu trách nhiệm pháp lý khi đặt phòng
- Thông tin do nơi lưu trú cung cấp có thể được dịch bằng công cụ dịch tự động
Cần cung cấp khi nhận phòng
- Cần đặt cọc chi phí phát sinh bằng thẻ tín dụng, ghi nợ hoặc tiền mặt
- Có thể cần giấy tờ tùy thân (ID) có ảnh hợp lệ
Bãi đậu xe
- Bãi đậu xe tự phục vụ trong khuôn viên (phụ phí)
- Có trạm sạc xe điện trong khuôn viên
Thông tin khác
- Nơi lưu trú không khói thuốc
Tiện nghi, dịch vụ nơi lưu trú
Vui chơi, giải trí
- Bàn bóng bàn
Dịch vụ
- Dịch vụ tư vấn/hỗ trợ khách
- Dịch vụ trông giữ/bảo quản hành lý
- Nhân viên thông thạo nhiều ngôn ngữ
Cơ sở, tiện nghi
- Năm xây dựng 2024
- Trung tâm thể thao
- Phòng tắm hơi
Phí & Chính sách
Đậu xe
- Có bãi đậu xe dài hạn, áp dụng phụ phí
Chính sách
Nơi lưu trú này có không gian ngoài trời, chẳng hạn như ban công, sân hiên, sân thượng có thể không phù hợp với trẻ em. Nếu có thắc mắc, vui lòng liên hệ với nơi lưu trú trước khi đến để xác nhận họ có thể sắp xếp cho bạn một phòng phù hợp.
Nơi lưu trú này nhận thanh toán bằng thẻ tín dụng.
Thẻ tín dụng được chấp nhận: Visa, Mastercard, American Express
Tên khác
Hilton Vacation Riviera & Sho
Hilton Vacation Club Riviera Beach SHO
Hilton Vacation Club Riviera Beach & SHO Property
Hilton Vacation Club Riviera Beach & SHO CAPISTRANO BEACH
Câu hỏi thường gặp
Hilton Vacation Club Riviera Beach & Shores có chỗ đậu xe trong khuôn viên hay không?
Có, có bãi đậu xe tự phục vụ trong khuôn viên (có tính phí).
Có trạm sạc xe điện.
Giờ nhận phòng và trả phòng tại Hilton Vacation Club Riviera Beach & Shores
Bạn có thể nhận phòng từ 16:00. Giờ trả phòng là 10:00.
Có sòng bạc tại Hilton Vacation Club Riviera Beach & Shores không?
Không, Khách sạn không có sòng bạc, nhưng Sòng bạc San Clemente chỉ cách khoảng 5 phút đi xe.
Có những hoạt động giải trí, thư giãn nào tại Hilton Vacation Club Riviera Beach & Shores v à khu vực lân cận?
Hilton Vacation Club Riviera Beach & Shores có phòng tắm hơi và trung tâm thể dục.
Khu vực quanh Hilton Vacation Club Riviera Beach & Shores như thế nào?
Hilton Vacation Club Riviera Beach & Shores chỉ cách Bãi biển tiểu bang Doheny chừng 9 phút đi bộ và Công viên bãi biển Capistrano 14 phút đi bộ.