Pierre Ror Sapanca
Khách sạn tại Sapanca
Chọn ngày để xem giá
Thư viện ảnh về Pierre Ror Sapanca





Lưu trú tại Pierre Ror Sapanca, bạn sẽ chỉ cách Hồ Sapanca và Công viên Hồ Sapanca khoảng 10 phút đi xe. Ngoài ra, từ khách sạn này, khách chỉ cần ngồi xe một quãng ngắn là tới Công viên Đời sống hoang dã Ormanya.
Tiện nghi, dịch vụ nổi bật
- Trang thiết bị giặt ủi
Các tiện nghi chính (7)
Các tiện nghi chính (7)
- Dịch vụ phòng
- Vườn
- Lò sưởi ở sảnh
- Dịch vụ giặt ủi
- Máy giặt tự động
- Nhân viên thông thạo nhiều ngôn ngữ
- Khu lò nướng BBQ
Tùy chọn phòng
Kiểm tra lượng phòng vào những ngày này
Nơi lưu trú tương tự

Mayan Bungalows
Sapanca
Mayan Bungalows
Sapanca
- Hồ bơi
- Đậu xe miễn phí
- Wifi miễn phí
7.6 trên 10, Tốt, 7 nhận xét
7,6
Tốt
7 nhận xét
Giá hiện tại là 5.636.698 ₫
5.636.698 ₫
Tổng 6.256.735 ₫
bao gồm thuế & phí
03/07 - 04/07

JUNGLOW Sapanca
Sapanca
JUNGLOW Sapanca
Sapanca
- Hồ bơi
- Bếp nhỏ
- Cho phép mang vật nuôi
- Đậu xe miễn phí
10.0 trên 10, Ngoại hạng, 4 nhận xét
10
Ngoại hạng
4 nhận xét
Giá hiện tại là 5.591.502 ₫
5.591.502 ₫
Tổng 6.765.717 ₫
bao gồm thuế & phí
05/07 - 06/07

Sapanca Ada Karye Bungalov
Sapanca
Sapanca Ada Karye Bungalov
Sapanca
- Hồ bơi
- Đậu xe miễn phí
- Wifi miễn phí
- Máy điều hòa
9.0 trên 10, Tuyệt vời, 19 nhận xét
9,0
Tuyệt vời
19 nhận xét
Giá hiện tại là 3.860.991 ₫
3.860.991 ₫
Tổng 4.285.700 ₫
bao gồm thuế & phí
03/07 - 04/07

Hattusa Vacation Thermal Club Erzin
Erzin
Hattusa Vacation Thermal Club Erzin
Erzin
- Hồ bơi
- Spa
- Đưa đón sân bay
- Đậu xe miễn phí
7.4 trên 10, Tốt, 24 nhận xét
7,4
Tốt
24 nhận xét
Giá hiện tại là 2.904.664 ₫
2.904.664 ₫
Tổng 3.224.177 ₫
bao gồm thuế & phí
15/07 - 16/07

EHLI BUNGALOV
Sapanca
EHLI BUNGALOV
Sapanca
- Hồ bơi
- Đưa đón sân bay
- Bếp
- Cho phép mang vật nuôi
10.0 trên 10, Ngoại hạng, 2 nhận xét
10
Ngoại hạng
2 nhận xét
Giá hiện tại là 6.422.019 ₫
6.422.019 ₫
Tổng 7.770.643 ₫
bao gồm thuế & phí
12/07 - 13/07

Best Western Plus Sapanca
Sapanca
Best Western Plus Sapanca
Sapanca
- Đậu xe miễn phí
- Wifi miễn phí
- Máy điều hòa
- Trang thiết bị giặt ủi
7.0 trên 10, Tốt, 13 nhận xét
7,0
Tốt
13 nhận xét
Giá hiện tại là 2.062.896 ₫
2.062.896 ₫
Tổng 2.289.815 ₫
bao gồm thuế & phí
25/07 - 26/07

İnce Bungalov
Sapanca
İnce Bungalov
Sapanca
- Hồ bơi
- Bữa sáng miễn phí
- Đậu xe miễn phí
- Wifi miễn phí
10.0 trên 10, Ngoại hạng, 1 nhận xét
10
Ngoại hạng
1 nhận xét

Cevizdibi Loft Villa
Kartepe
Cevizdibi Loft Villa
Kartepe
- Hồ bơi
- Bếp nhỏ
- Cho phép mang vật nuôi
- Đậu xe miễn phí
10.0 trên 10, Ngoại hạng, 1 nhận xét
10
Ngoại hạng
1 nhận xét

Sapanca Ormanti Bungalov
Sapanca
Sapanca Ormanti Bungalov
Sapanca
- Hồ bơi
- Bếp chung
- Cho phép mang vật nuôi
- Đậu xe miễn phí
9.8 trên 10, Ngoại hạng, 6 nhận xét
9,8
Ngoại hạng
6 nhận xét

SAPANCA GRANDWOODEN SUİT
Sapanca
SAPANCA GRANDWOODEN SUİT
Sapanca
- Hồ bơi
- Bữa sáng miễn phí
- Đậu xe miễn phí
- Wifi miễn phí
8.0 trên 10, Rất tốt, 1 nhận xét
8,0
Rất tốt
1 nhận xét
Giá hiện tại là 7.604.945 ₫
7.604.945 ₫
Tổng 8.441.489 ₫
bao gồm thuế & phí
05/07 - 06/07
Thông tin về khu vực này

Mahmudiye Mah. Menekse 3 Sok. No:9, 0, Sapanca, Sakarya, 54600
Lân cận
- Hồ Sapanca - 18 phút đi bộ - 1.6 km
- Cáp treo Sapanca - 2 phút đi xe - 1.9 km
- Lối đi bộ bãi biển Kirkpinar - 4 phút đi xe - 2.3 km
- Công viên Hồ Sapanca - 8 phút đi xe - 8.1 km
- Công viên Đời sống hoang dã Ormanya - 14 phút đi xe - 14.4 km
Đi lại
- Cách Izmit (KCO-Sân bay Cengız Topel) 21 phút lái xe, khoảng 16,9 km
- Cách Sân bay Quốc tế Sabiha Gokcen (SAW) 71 phút lái xe, khoảng 101,2 km
- Cách Istanbul (IST) 110 phút lái xe, khoảng 171,4 km
- Cách Ga Kirkpinar 7 phút lái xe, khoảng 3,7 km
- Cách Ga Sapanca 12 phút lái xe, khoảng 6,4 km
- Cách Ga Buyuk Derbent 17 phút lái xe, khoảng 11 km
Nhà hàng
- Cups & Clouds - 5 phút đi bộ
- Fluxus - 7 phút đi bộ
- Uğurlu Dükkan - 7 phút đi bộ
- Adı Bahçe - 6 phút đi bộ
- Sun&Day - 7 phút đi bộ
Thông tin về nơi lưu trú này
Pierre Ror Sapanca
- Lưu trú tại Pierre Ror Sapanca, bạn sẽ chỉ cách Hồ Sapanca và Công viên Hồ Sapanca khoảng 10 phút đi xe. Ngoài ra, từ khách sạn này, khách chỉ cần ngồi xe một quãng ngắn là tới Công viên Đời sống hoang dã Ormanya.
Tổng quan
Hướng dẫn nhận phòng đặc biệt
- Thông tin do nơi lưu trú cung cấp có thể được dịch bằng công cụ dịch tự động
Cần cung cấp khi nhận phòng
- Cần đặt cọc chi phí phát sinh bằng thẻ tín dụng, ghi nợ hoặc tiền mặt
- Có thể cần giấy tờ tùy thân (ID) có ảnh hợp lệ
Tiện nghi, dịch vụ nơi lưu trú
Ăn uống
- Khu lò nướng BBQ
- Dịch vụ phòng
Dịch vụ
- Dịch vụ giặt ủi/giặt khô
- Nhân viên thông thạo nhiều ngôn ngữ
Cơ sở, tiện nghi
- Vườn
- Lò sưởi ở sảnh
Phí & Chính sách
Chính sách
Tên khác
Pierre Ror Sapanca Hotel
Pierre Ror Sapanca Sapanca
Pierre Ror Sapanca Hotel Sapanca
Câu hỏi thường gặp
Có những hoạt động giải trí, thư giãn nào tại Pierre Ror Sapanca và khu vực lân cận?
Pierre Ror Sapanca có vườn.
Khu vực quanh Pierre Ror Sapanca nh ư thế nào?
Pierre Ror Sapanca nằm cách Hồ Sapanca chỉ khoảng 19 phút đi bộ.