Alojamiento Francia Center
Hạng nơi lưu trú: 2
Khách sạn cách Bãi biển Spratt Bight vài phút đi bộ
Chọn ngày để xem giá
Thư viện ảnh về Alojamiento Francia Center





Alojamiento Francia Center có vị trí tuyệt vời và bạn sẽ chỉ cách Bãi biển Spratt Bight 10 phút đi bộ.
Tiện nghi, dịch vụ nổi bật
- Wifi miễn phí
Các tiện nghi chính (2)
Các tiện nghi chính (2)
- Dịch vụ dọn phòng hàng ngày
- Quầy tiếp tân chỉ phục vụ trong thời gian giới hạn
Giá hiện tại là 2.951.741 ₫
2.951.741 ₫
Tổng 2.951.741 ₫
03/11 - 04/11
Tùy chọn phòng
Kiểm tra lượng phòng vào những ngày này
Bộ lọc có thể dùng để lọc tìm phòng
Hiển thị 2 trên 2 phòng
Xem tất cả ảnh Phòng đôi Tiêu chuẩn, quang cảnh thành phố

Phòng đôi Tiêu chuẩn, quang cảnh thành phố
- Quang cảnh thành phố
- 12 mét vuông
- 1 phòng ngủ
- 2 khách
- 1 giường đôi
Xem tất cả ảnh Phòng dành cho gia đình

Phòng dành cho gia đình
- 12 mét vuông
- 1 phòng ngủ
- 4 khách
- 1 giường đôi và 2 giường đơn
Nơi lưu trú tương tự

Sweet Caribbean Airport Hotel
San Andrés
Sweet Caribbean Airport Hotel
San Andrés
- Wifi miễn phí
- Nhà hàng
- Máy điều hòa
6.4 trên 10, Tốt, 18 nhận xét
6,4
Tốt
18 nhận xét
Giá hiện tại là 2.282.680 ₫
2.282.680 ₫
Tổng 2.282.680 ₫
19/11 - 20/11

Hotel Nomadic Design
San Andrés
Hotel Nomadic Design
San Andrés
- Hồ bơi
- Có bãi đậu xe
- Wifi miễn phí
- Máy điều hòa
8.0 trên 10, Rất tốt, 25 nhận xét
8,0
Rất tốt
25 nhận xét
Giá hiện tại là 1.858.923 ₫
1.858.923 ₫
Tổng 1.858.923 ₫
26/10 - 27/10

Viajero San Andres Hostel
San Andrés
Viajero San Andres Hostel
San Andrés
- Cho phép mang vật nuôi
- Wifi miễn phí
- Máy điều hòa
- Bar
7.8 trên 10, Tốt, 155 nhận xét
7,8
Tốt
155 nhận xét
Giá hiện tại là 1.782.556 ₫
1.782.556 ₫
Tổng 1.782.556 ₫
24/10 - 25/10

Sea Colors Hotel
San Andrés
Sea Colors Hotel
San Andrés
- Bữa sáng miễn phí
- Wifi miễn phí
- Nhà hàng
- Máy điều hòa
8.0 trên 10, Rất tốt, 387 nhận xét
8,0
Rất tốt
387 nhận xét
Giá hiện tại là 2.746.872 ₫
2.746.872 ₫
Tổng 2.746.872 ₫
22/10 - 23/10

Taybo House By St Hoteles
San Andrés
Taybo House By St Hoteles
San Andrés
- Wifi miễn phí
7.4 trên 10, Tốt, 8 nhận xét
7,4
Tốt
8 nhận xét
Giá hiện tại là 860.727 ₫
860.727 ₫
Tổng 860.727 ₫
23/10 - 24/10

Hotel Las Lunas
San Andrés
Hotel Las Lunas
San Andrés
- Bữa sáng miễn phí
- Đưa đón sân bay
- Đậu xe miễn phí
- Wifi miễn phí
8.4 trên 10, Rất tốt, 32 nhận xét
8,4
Rất tốt
32 nhận xét

Hotel Grand Caribe
San Andrés
Hotel Grand Caribe
San Andrés
- Bữa sáng miễn phí
- Wifi miễn phí
- Quầy tiếp tân 24/7
- Không hút thuốc
8.6 trên 10, Xuất sắc, 116 nhận xét
8,6
Xuất sắc
116 nhận xét
Giá hiện tại là 2.567.856 ₫
2.567.856 ₫
Tổng 2.567.856 ₫
28/10 - 29/10

HOTEL VERANO AZUL
San Andrés
HOTEL VERANO AZUL
San Andrés
- Hồ bơi
- Bữa sáng miễn phí
- Đậu xe miễn phí
- Wifi miễn phí
8.0 trên 10, Rất tốt, 33 nhận xét
8,0
Rất tốt
33 nhận xét
Giá hiện tại là 1.974.796 ₫
1.974.796 ₫
Tổng 1.974.796 ₫
19/11 - 20/11

HOTEL COSTA AZUL SAI
San Andres
HOTEL COSTA AZUL SAI
San Andres
- Wifi miễn phí
- Máy điều hòa
- Quầy tiếp tân 24/7
5.4 trên 10, 9 nhận xét
5,4
9 nhận xét
Giá hiện tại là 1.808.504 ₫
1.808.504 ₫
Tổng 1.808.504 ₫
14/11 - 15/11

Hotel Blu Sai
San Andres
Hotel Blu Sai
San Andres
- Wifi miễn phí
- Máy điều hòa
7.8 trên 10, Tốt, 25 nhận xét
7,8
Tốt
25 nhận xét
Thông tin về khu vực này

Av. providencia al lado de tv islas, San Andrés, San Andrés y Providencia, 880001
Lân cận
- Bến tàu Trung tâm Văn hóa - 5 phút đi bộ - 0.4 km
- Bến du thuyền Toninos - Dock - 5 phút đi bộ - 0.4 km
- Bãi biển Spratt Bight - 5 phút đi bộ - 0.4 km
- Khu vui chơi súng sơn San Andres - 6 phút đi bộ - 0.6 km
- Bãi biển San Andrés Playa Grande - 15 phút đi bộ - 1.3 km
Đi lại
- Cách Sân bay quốc tế Gustavo Rojas Pinilla (ADZ), San Andrés, Colombia 8 phút lái xe, khoảng 1,8 km
Nhà hàng
- Seaweed - 3 phút đi bộ
- 80's - 3 phút đi bộ
- Sea Watch Caffe - 6 phút đi bộ
- Freedom - 5 phút đi bộ
- La Barcarola - 6 phút đi bộ
Thông tin về nơi lưu trú này
Alojamiento Francia Center
- Alojamiento Francia Center có vị trí tuyệt vời và bạn sẽ chỉ cách Bãi biển Spratt Bight 10 phút đi bộ.
Tổng quan
NHẬN PHÒNG
15:00
TRẢ PHÒNG
13:00
Quy mô khách sạn
- 14 phòng
Nhận phòng/Trả phòng
- Bắt đầu nhận phòng: 15:00, kết thúc nhận phòng: 20:00
- Tuổi tối thiểu để nhận phòng: 18
- Giờ trả phòng là 13:00
Hướng dẫn nhận phòng đặc biệt
- Quầy tiếp tân hoạt động từ 8:00 - 20:00
- Nhân viên tiếp tân chỉ phục vụ trong giờ làm việc theo quy định
- Không thể nhận phòng sau giờ làm việc tại nơi lưu trú này
- Thông tin do nơi lưu trú cung cấp có thể được dịch bằng công cụ dịch tự động
Cần cung cấp khi nhận phòng
- Cần đặt cọc chi phí phát sinh bằng thẻ tín dụng, ghi nợ hoặc tiền mặt
- Có thể cần giấy tờ tùy thân (ID) có ảnh hợp lệ
- Tuổi nhận phòng tối thiểu là 18
Trẻ em
- Phụ huynh phải có giấy khai sinh và giấy tờ tùy thân (ID) có ảnh của trẻ*
Vật nuôi
- Không được mang theo thú cưng
Internet
- Wifi miễn phí tại các khu vực chung
- Wifi miễn phí tại phòng (tốc độ 100+ Mbps (phù hợp cho 1-2 người hoặc tối đa 6 thiết bị))
Bãi đậu xe
- Không có chỗ đậu xe trong khuôn viên
Tiện nghi, dịch vụ nơi lưu trú
Dịch vụ
- Quầy tiếp tân (giờ làm việc có giới hạn)
Tiện nghi phòng
Tắm mát
- Phòng tắm riêng
- Chỉ có buồng tắm vòi sen
- Xà phòng
- Khăn tắm
- Giấy vệ sinh
Kết nối
- Wifi miễn phí (tốc độ 100+ Mbps (phù hợp cho 1-2 người hoặc tối đa 6 thiết bị))
Khác
- Dịch vụ dọn phòng hàng ngày
Phí & Chính sách
Trẻ em & giường bổ sung
- Nếu đi cùng trẻ em, nơi lưu trú có thể sẽ yêu cầu cung cấp các giấy tờ sau: Cha mẹ đi cùng trẻ em dưới 18 tuổi vào lãnh thổ Colombia cần xuất trình giấy khai sinh và giấy tờ tùy thân có ảnh của trẻ (khách nước ngoài cần hộ chiếu) khi nhận phòng. Nếu người thân hoặc người giám hộ hợp pháp đi cùng trẻ đến Colombia, người đó có thể được yêu cầu cung cấp giấy xác nhận đồng ý có chữ ký của cả cha mẹ được chứng thực và bản sao giấy tờ tùy thân có ảnh của cha mẹ. Nếu chỉ cha hoặc mẹ đi cùng trẻ đến Colombia, cha/mẹ có thể được yêu cầu cung cấp giấy xác nhận đồng ý của người còn lại được chứng thực. Khách có kế hoạch đi cùng trẻ nên liên hệ Lãnh sự quán Columbia trước khi lên đường để được hướng dẫn cụ thể hơn.
Chính sách
Phí cho khách bổ sung có thể áp dụng và thay đổi tùy theo chính sách của nơi lưu trú.
Nơi lưu trú này không có thang máy.
Nơi lưu trú này nhận thanh toán bằng thẻ tín dụng, thẻ ghi nợ và tiền mặt.
Thẻ tín dụng được chấp nhận: Visa, Mastercard, American Express
Số đăng ký nơi lưu trú 44697
Câu hỏi thường gặp
Alojamiento Francia Center có cho phép mang theo vật nuôi hay không?
Rất tiếc, bạn không được mang theo thú cưng.
Alojamiento Francia Center có chỗ đậu xe trong khuôn viên hay không?
Rất tiếc, Alojamiento Francia Center không có chỗ đậu xe trong khuôn viên.
Giờ nhận phòng và trả phòng tại Alojamiento Francia Center
Bắt đầu nhận phòng: 15:00; kết thúc nhận phòng: 20:00. Giờ trả phòng là 13:00.
Khu vực quanh Alojamiento Francia Center như thế nào?
Alojamiento Francia Center chỉ cách Bãi biển Spratt Bight chừng 6 phút đi bộ và Bến tàu Trung tâm Văn hóa 5 phút đi bộ.