Premier Inn Edinburgh Cc Lauriston Place

Hạng nơi lưu trú: 3
Khách sạn với nhà hàng, gần Royal Mile

Chọn ngày để xem giá

Khi chọn lưu trú tại Premier Inn Edinburgh Cc Lauriston Place, bạn đã có được một vị trí tuyệt vời, chỉ cách Grassmarket và Đại học Edinburgh khoảng 10 phút đi bộ. Khách muốn thưởng thức ẩm thực đặc sắc có thể đến Thyme, chuyên phục vụ món ăn mang phong cách quốc tế. Ngoài ra, Royal Mile và Lâu đài Edinburgh cũng chỉ cách nơi lưu trú khoảng 15 phút đi bộ.

Nhận xét

7,4 trên 10,
Tốt

Tiện nghi, dịch vụ nổi bật

  • Wifi miễn phí
  • Nhà hàng
  • Quầy tiếp tân 24/7
  • Không hút thuốc

Các tiện nghi chính (5)

  • Dịch vụ dọn phòng (theo yêu cầu)
  • Nhà hàng
  • Phục vụ bữa sáng
  • Quầy tiếp tân phục vụ 24 giờ/ngày
  • Dịch vụ trông giữ/bảo quản hành lý
Giá hiện tại là 5.066.136 ₫
Tổng 6.383.331 ₫
bao gồm thuế & phí
24/09 - 25/09

Tùy chọn phòng

Bộ lọc có thể dùng để lọc tìm phòng
Hiển thị 7 trên 7 phòng

Phòng đôi Tiêu chuẩn

8,0 trên 10
Rất tốt
(1 nhận xét)
  • 20 mét vuông
  • 1 phòng ngủ
  • 2 khách
  • 1 giường đôi

Phòng 3 dành cho gia đình

8,0 trên 10
Rất tốt
(1 nhận xét)
  • 20 mét vuông
  • 1 phòng ngủ
  • 3 khách
  • 1 giường đôi và 1 giường đơn

Phòng 4 dành cho gia đình

  • 20 mét vuông
  • 1 phòng ngủ
  • 4 khách
  • 1 giường đôi và 2 giường đơn

Phòng đôi Tiêu chuẩn, bồn tắm phù hợp cho người khuyết tật

8,0 trên 10
Rất tốt
(1 nhận xét)
  • 20 mét vuông
  • 1 phòng ngủ
  • 2 khách
  • 1 giường đôi

Phòng

  • 4 khách

Phòng

  • 4 khách

Phòng

  • 4 khách

Nơi lưu trú tương tự

Thông tin về khu vực này

Bản đồ
82 Lauriston Place, Lady Lawson Street, Edinburgh, Scotland, EH3 9DG

Lân cận

  • Công viên Princes Street - 4 phút đi bộ - 0.4 km
  • Grassmarket - 6 phút đi bộ - 0.5 km
  • Đại học Edinburgh - 7 phút đi bộ - 0.7 km
  • Trung tâm Hội nghị Quốc tế Edinburgh - 8 phút đi bộ - 0.7 km
  • Lâu đài Edinburgh - 9 phút đi bộ - 0.8 km

Đi lại

  • Cách Sân bay Edinburgh (EDI) 35 phút lái xe, khoảng 12,2 km
  • Cách Ga Edinburgh Haymarket 15 phút đi bộ, khoảng 1,3 km
  • Cách Ga Edinburgh Waverley 18 phút đi bộ, khoảng 1,4 km
  • Cách Edinburgh (ZXE-Ga Tàu hỏa Edinburgh Waverly) 19 phút đi bộ, khoảng 1,5 km
  • Cách Trạm xe điện Princes Street 16 phút đi bộ, khoảng 1,3 km
  • Cách Bến xe điện Haymarket 16 phút đi bộ, khoảng 1,4 km
  • Cách Trạm xe điện St Andrew Square 21 phút đi bộ, khoảng 1,7 km

Nhà hàng

  • ‪The Blue Blazer - ‬3 phút đi bộ
  • ‪West Port Oracle - ‬5 phút đi bộ
  • ‪Cloisters - ‬5 phút đi bộ
  • ‪Lovecrumbs - ‬2 phút đi bộ
  • ‪The Coffee Mill - ‬4 phút đi bộ

Thông tin về nơi lưu trú này

Premier Inn Edinburgh Cc Lauriston Place

  • Khi chọn lưu trú tại Premier Inn Edinburgh Cc Lauriston Place, bạn đã có được một vị trí tuyệt vời, chỉ cách Grassmarket và Đại học Edinburgh khoảng 10 phút đi bộ. Khách muốn thưởng thức ẩm thực đặc sắc có thể đến Thyme, chuyên phục vụ món ăn mang phong cách quốc tế. Ngoài ra, Royal Mile và Lâu đài Edinburgh cũng chỉ cách nơi lưu trú khoảng 15 phút đi bộ.

Tổng quan

DONE

Quy mô khách sạn

    • 112 phòng
    • Gồm 6 tầng
DONE

Nhận phòng/Trả phòng

    • Bắt đầu nhận phòng: 15:00, kết thúc nhận phòng: 00:00
    • Có thể trả phòng nhanh
    • Tuổi tối thiểu để nhận phòng: 16
    • Giờ trả phòng là 12:00
DONE

Hướng dẫn nhận phòng đặc biệt

    • Nhân viên tiếp tân sẽ đón tiếp khi khách đến nơi lưu trú
    • Thông tin do nơi lưu trú cung cấp có thể được dịch bằng công cụ dịch tự động
DONE

Cần cung cấp khi nhận phòng

    • Cần đặt cọc chi phí phát sinh bằng thẻ tín dụng, ghi nợ hoặc tiền mặt
    • Có thể cần giấy tờ tùy thân (ID) có ảnh hợp lệ
    • Tuổi nhận phòng tối thiểu là 16
DONE

Vật nuôi

    • Không được mang theo thú cưng
WIFI

Internet

    • Wifi miễn phí tại các khu vực chung
LOCAL_PARKING

Bãi đậu xe

    • Có chỗ đậu xe gần nơi lưu trú (15 GBP mỗi ngày)
DONE

Thông tin khác

    • Nơi lưu trú không khói thuốc

Tiện nghi, dịch vụ nơi lưu trú

Ăn uống

  • Bữa sáng buffet (phụ phí)
  • Nhà hàng

Dịch vụ

  • Quầy tiếp tân phục vụ 24 giờ/ngày
  • Dịch vụ trông giữ/bảo quản hành lý

Cơ sở, tiện nghi

  • Năm xây dựng 2004

Hỗ trợ người khuyết tật

  • Thang máy
  • Nhà vệ sinh phù hợp cho xe lăn
  • Có lối đi lại cho xe lăn đến thang máy
  • Bàn đăng ký phù hợp cho xe lăn
  • Nhà hàng phù hợp cho xe lăn
  • Khu lounge phù hợp cho xe lăn
  • Tay vịn ở hành lang
  • Tay vịn trên cầu thang
  • Dốc cho xe lăn ở cửa trước

Tiện nghi phòng

Cho giấc ngủ ngon

  • Bộ trải giường

Khác

  • Dịch vụ dọn phòng theo yêu cầu

Dịch vụ, tiện nghi đặc biệt

Khu ẩm thực

Thyme - nhà hàng này chuyên về món ăn mang phong cách quốc tế. Mở cửa một số ngày.

Phí & Chính sách

Phí tùy chọn

  • Khách có thể dùng bữa sáng buffet với phụ phí ước tính 12.99 GBP mỗi người

Đậu xe

  • Có bãi đậu xe lân cận, phí 15 GBP mỗi ngày

Chính sách

Nơi lưu trú này chào đón khách thuộc mọi xu hướng tính dục và nhận dạng giới (thân thiện với cộng đồng LGBTQ+).
Nơi lưu trú này nhận thanh toán bằng thẻ tín dụng. Không nhận tiền mặt.
Thẻ tín dụng được chấp nhận: Visa, Mastercard, American Express
Tùy chọn thanh toán di động: Google Pay và Apple Pay.

Tên khác

Premier Inn Central Hotel Edinburgh
Premier Inn Central Edinburgh
Premier Inn Central
Premier Edinburgh Cc Lauriston
Premier Inn Liverpool City Centre Moorfields
Premier Inn Edinburgh Cc Lauriston Place Hotel
Premier Inn Edinburgh Cc Lauriston Place Edinburgh
Premier Inn Edinburgh Cc Lauriston Place Hotel Edinburgh

Câu hỏi thường gặp

Premier Inn Edinburgh Cc Lauriston Place có cho phép mang theo vật nuôi hay không?

Rất tiếc, bạn không được mang theo thú cưng.

Giờ nhận phòng và trả phòng tại Premier Inn Edinburgh Cc Lauriston Place

Bắt đầu nhận phòng: 15:00; kết thúc nhận phòng: 00:00. Giờ trả phòng là 12:00. Khách có thể trả phòng cấp tốc.

Có nhà hàng nào tại khuôn viên hoặc gần Premier Inn Edinburgh Cc Lauriston Place không?

Có, Thyme phục vụ món ăn mang phong cách quốc tế.

Khu vực quanh Premier Inn Edinburgh Cc Lauriston Place như thế nào?

Premier Inn Edinburgh Cc Lauriston Place chỉ cách Royal Mile chừng 11 phút đi bộ và Lâu đài Edinburgh 13 phút đi bộ.