JB Town Twin Galaxy Studio2 PaxCouple
Hạng nơi lưu trú: 2
Khách sạn khá gần Johor Bahru City Square (Trung tâm thương mại)
Chọn ngày để xem giá
Thư viện ảnh về JB Town Twin Galaxy Studio2 PaxCouple





Nghỉ tại JB Town Twin Galaxy Studio2 PaxCouple, bạn chỉ mất 5 phút đi xe là đến được Johor Bahru City Square (Trung tâm thương mại) và Trung tâm Thương mại KSL City Mall. Ngoài ra, Trung tâm Thương mại Komtar JBCC và Trung tâm Thương mại AEON Tebrau City chỉ cách nơi lưu trú một quãng đi xe ngắn.
Tiện nghi, dịch vụ nổi bật
- Có bãi đậu xe
- Gym
Các tiện nghi chính (2)
Các tiện nghi chính (2)
- Trung tâm thể dục
- Bãi đậu xe tự phục vụ
Tùy chọn phòng
Kiểm tra lượng phòng vào những ngày này
Xem tất cả ảnh Comfy Queen Room

Comfy Queen Room
- 2 khách
- 1 giường đôi
- Wifi miễn phí
Nơi lưu trú tương tự

The Ardens Hotel Taman Pelangi JB
Quận Trung tâm
The Ardens Hotel Taman Pelangi JB
Quận Trung tâm
- Đậu xe miễn phí
- Wifi miễn phí
- Quầy tiếp tân 24/7
Giá hiện tại là 430.662 ₫
430.662 ₫
Tổng 529.718 ₫
bao gồm thuế & phí
27/08 - 28/08

Crystal Crown Hotel
Quận Trung tâm
Crystal Crown Hotel
Quận Trung tâm
- Hồ bơi
- Đậu xe miễn phí
- Wifi miễn phí
- Nhà hàng
7.2 trên 10, Tốt, 506 nhận xét
7,2
Tốt
506 nhận xét
Giá hiện tại là 1.012.391 ₫
1.012.391 ₫
Tổng 1.259.239 ₫
bao gồm thuế & phí
01/09 - 02/09

Hotel J.B.
Quận Trung tâm
Hotel J.B.
Quận Trung tâm
- Wifi miễn phí
- Máy điều hòa
- Quầy tiếp tân 24/7
- Không hút thuốc
5.4 trên 10, 25 nhận xét
5,4
25 nhận xét
Giá hiện tại là 779.945 ₫
779.945 ₫
Tổng 906.944 ₫
bao gồm thuế & phí
26/09 - 27/09

Space Residency Premier Suites Johor Bahru
Quận Trung tâm
Space Residency Premier Suites Johor Bahru
Quận Trung tâm
- Hồ bơi
- Đậu xe miễn phí
- Wifi miễn phí
- Máy điều hòa
6.6 trên 10, 16 nhận xét
6,6
16 nhận xét
Giá hiện tại là 632.591 ₫
632.591 ₫
Tổng 747.801 ₫
bao gồm thuế & phí
22/09 - 23/09

Havona Hotel @ CIQ Johor Bahru - Self Check-In
Quận Trung tâm
Havona Hotel @ CIQ Johor Bahru - Self Check-In
Quận Trung tâm
- Wifi miễn phí
- Máy điều hòa
8.8 trên 10, Xuất sắc, 16 nhận xét
8,8
Xuất sắc
16 nhận xét
Giá hiện tại là 753.701 ₫
753.701 ₫
Tổng 878.600 ₫
bao gồm thuế & phí
07/09 - 08/09

Grand Paragon Hotel Johor Bahru
Quận Trung tâm
Grand Paragon Hotel Johor Bahru
Quận Trung tâm
- Hồ bơi
- Spa
- Đưa đón sân bay
- Có bãi đậu xe
7.6 trên 10, Tốt, 1.001 nhận xét
7,6
Tốt
1.001 nhận xét
Giá hiện tại là 1.561.244 ₫
1.561.244 ₫
Tổng 1.750.747 ₫
bao gồm thuế & phí
27/08 - 28/08

1 Million Hotel
Johor Bahru
1 Million Hotel
Johor Bahru
- Đưa đón sân bay
- Có bãi đậu xe
- Wifi miễn phí
- Máy điều hòa
8.2 trên 10, Rất tốt, 126 nhận xét
8,2
Rất tốt
126 nhận xét
Giá hiện tại là 930.733 ₫
930.733 ₫
Tổng 1.162.868 ₫
bao gồm thuế & phí
24/09 - 25/09

G5 Hotel & Serviced Apartment
Quận Trung tâm
G5 Hotel & Serviced Apartment
Quận Trung tâm
- Có bãi đậu xe
- Máy điều hòa
- Trang thiết bị giặt ủi
- Quầy tiếp tân 24/7
7.2 trên 10, Tốt, 147 nhận xét
7,2
Tốt
147 nhận xét
Giá hiện tại là 1.015.157 ₫
1.015.157 ₫
Tổng 1.262.488 ₫
bao gồm thuế & phí
25/09 - 26/09

Cozy Room 2pax 1min walk to KSL Bathroom
Quận Trung tâm
Cozy Room 2pax 1min walk to KSL Bathroom
Quận Trung tâm
- Có bãi đậu xe
- Không hút thuốc
- Điểm sạc xe điện

Shobi Hotel Johor Bahru Near CIQ JB
Quận Trung tâm
Shobi Hotel Johor Bahru Near CIQ JB
Quận Trung tâm
- Có bãi đậu xe
- Wifi miễn phí
- Máy điều hòa
- Quầy tiếp tân 24/7
7.6 trên 10, Tốt, 22 nhận xét
7,6
Tốt
22 nhận xét
Giá hiện tại là 447.938 ₫
447.938 ₫
Tổng 483.880 ₫
bao gồm thuế & phí
09/09 - 10/09
Thông tin về khu vực này

B-12-03, Twin Galaxy Residence, Jalan, Dato Abdullah Tahir, Taman Abad, Johor Bahru, Johor, 0
Lân cận
- Trung tâm Thương mại Plaza Pelangi - 3 phút đi bộ - 0.3 km
- Trung tâm Thương mại KSL City Mall - 8 phút đi bộ - 0.8 km
- Trung tâm Thương mại Holiday Plaza - 13 phút đi bộ - 1.2 km
- Johor Bahru City Square (Trung tâm thương mại) - 3 phút đi xe - 2.6 km
- Trung tâm Thương mại Komtar JBCC - 3 phút đi xe - 2.6 km
Đi lại
- Cách Singapore (XSP-Seletar) 35 phút lái xe, khoảng 22,4 km
- Cách Sân bay quốc tế Senai (JHB) 38 phút lái xe, khoảng 27,6 km
- Cách Sân bay Changi (SIN) 47 phút lái xe, khoảng 38,9 km
- Cách Ga JB Sentral 9 phút lái xe, khoảng 4,3 km
- Cách Ga Kempas Baru 11 phút lái xe, khoảng 9,7 km
Nhà hàng
- The Coffee Bean & Tea Leaf - 16 phút đi bộ
- McDonald's - 8 phút đi bộ
- Restoran E&Y - 7 phút đi bộ
- B@POINT - 13 phút đi bộ
- Del’s Kitchen - 8 phút đi bộ
Thông tin về nơi lưu trú này
JB Town Twin Galaxy Studio2 PaxCouple
- Nghỉ tại JB Town Twin Galaxy Studio2 PaxCouple, bạn chỉ mất 5 phút đi xe là đến được Johor Bahru City Square (Trung tâm thương mại) và Trung tâm Thương mại KSL City Mall. Ngoài ra, Trung tâm Thương mại Komtar JBCC và Trung tâm Thương mại AEON Tebrau City chỉ cách nơi lưu trú một quãng đi xe ngắn.
Tổng quan
Nhận phòng/Trả phòng
- Giờ nhận phòng bắt đầu từ 15:00
- Giờ trả phòng là 12:00
Hướng dẫn nhận phòng đặc biệt
- Thông tin do nơi lưu trú cung cấp có thể được dịch bằng công cụ dịch tự động
Cần cung cấp khi nhận phòng
- Cần đặt cọc chi phí phát sinh bằng thẻ tín dụng, ghi nợ hoặc tiền mặt
- Có thể cần giấy tờ tùy thân (ID) có ảnh hợp lệ
Bãi đậu xe
- Bãi đậu xe tự phục vụ trong khuôn viên (phụ phí)
Tiện nghi, dịch vụ nơi lưu trú
Cơ sở, tiện nghi
- Năm xây dựng 2024
- Trung tâm thể thao
Phí & Chính sách
Đậu xe
- Có bãi đậu xe dài hạn, áp dụng phụ phí
Chính sách
Câu hỏi thường gặp
JB Town Twin Galaxy Studio2 PaxCouple có chỗ đậu xe trong khuôn viên hay không?
Có, có bãi đậu xe tự phục vụ trong khuôn viên (có tính phí).
Giờ nhận phòng và trả phòng tại JB Town Twin Galaxy Studio2 PaxCouple
Bạn có thể nhận phòng từ 15:00. Giờ trả phòng là 12:00.
Có sòng bạc tại JB Town Twin Galaxy Studio2 PaxCouple không?
Không, Khách sạn không có sòng bạc, nhưng gần đó là Marina Bay Sands (15,4 km).
Có những hoạt động giải trí, thư giãn nào tại JB Town Twin Galaxy Studio2 PaxCouple và khu vực lân cận?
Duy trì việc tập luyện, giữ gìn sức khỏe hàng ngày tại phòng gym.
Khu vực quanh JB Town Twin Galaxy Studio2 PaxCouple như thế nào?
JB Town Twin Galaxy Studio2 PaxCouple chỉ cách Trung tâm Thương mại KSL City Mall chừng 14 phút đi bộ và Trung tâm Thương mại Plaza Pelangi 6 phút đi bộ.