Toàn bộ căn hộ
Pelicans Perch TC 6203
Hạng nơi lưu trú: 2.5
Căn hộ với bếp tại Port Aransas
Chọn ngày để xem giá
Thư viện ảnh về Pelicans Perch TC 6203





Lưu trú tại căn hộ này, bạn sẽ chỉ cách Công viên Bang Đảo Mustang và Cảng biển Aransas khoảng 10 phút đi xe.
Toàn bộ căn hộ
2 phòng ngủ2 phòng tắm8 khách
Tiện nghi, dịch vụ nổi bật
- Hồ bơi
- Bếp
- Máy điều hòa
- Không hút thuốc
Các tiện nghi chính (2)
Các tiện nghi chính (2)
- Hồ bơi ngoài trời
- Máy điều hòa nhiệt độ
Như đang ở nhà (6)
Như đang ở nhà (6)
- 2 phòng ngủ
- Bếp
- Phòng tắm riêng
- Bồn tắm hoặc buồng tắm vòi sen
- Dịch vụ truyền hình vệ tinh
- Hồ bơi ngoài trời
Tùy chọn phòng
Kiểm tra lượng phòng vào những ngày này
Nơi lưu trú tương tự

The Island Hotel Near Beach Port Aransas
Port Aransas
The Island Hotel Near Beach Port Aransas
Port Aransas
- Hồ bơi
- Bữa sáng miễn phí
- Cho phép mang vật nuôi
- Đậu xe miễn phí
8.0 trên 10, Rất tốt, 1.002 nhận xét
8,0
Rất tốt
1.002 nhận xét
Giá hiện tại là 1.958.700 ₫
1.958.700 ₫
Tổng 2.252.505 ₫
bao gồm thuế & phí
26/08 - 27/08

Seaside Boutique Hotel
Port Aransas
Seaside Boutique Hotel
Port Aransas
- Hồ bơi
- Đậu xe miễn phí
- Wifi miễn phí
- Máy điều hòa
8.8 trên 10, Xuất sắc, 1.408 nhận xét
8,8
Xuất sắc
1.408 nhận xét
Giá hiện tại là 2.165.225 ₫
2.165.225 ₫
Tổng 2.490.009 ₫
bao gồm thuế & phí
13/09 - 14/09

Plantation Suites & Conference Center
Port Aransas
Plantation Suites & Conference Center
Port Aransas
- Hồ bơi
- Bữa sáng miễn phí
- Cho phép mang vật nuôi
- Đậu xe miễn phí
8.0 trên 10, Rất tốt, 1.077 nhận xét
8,0
Rất tốt
1.077 nhận xét
Giá hiện tại là 1.410.264 ₫
1.410.264 ₫
Tổng 1.647.920 ₫
bao gồm thuế & phí
26/08 - 27/08

Captain's Quarters Inn
Phố cổ Port Aransas
Captain's Quarters Inn
Phố cổ Port Aransas
- Hồ bơi
- Bữa sáng miễn phí
- Cho phép mang vật nuôi
- Đậu xe miễn phí
8.0 trên 10, Rất tốt, 1.018 nhận xét
8,0
Rất tốt
1.018 nhận xét
Giá hiện tại là 2.256.188 ₫
2.256.188 ₫
Tổng 2.594.616 ₫
bao gồm thuế & phí
27/08 - 28/08

Hotel Lydia
Port Aransas
Hotel Lydia
Port Aransas
- Bữa sáng miễn phí
- Đậu xe miễn phí
- Wifi miễn phí
- Máy điều hòa
9.2 trên 10, Tuyệt vời, 1.271 nhận xét
9,2
Tuyệt vời
1.271 nhận xét
Giá hiện tại là 1.828.120 ₫
1.828.120 ₫
Tổng 2.285.151 ₫
bao gồm thuế & phí
26/08 - 27/08

Seashell Village Resort near the beach with kitchens
Port Aransas
Seashell Village Resort near the beach with kitchens
Port Aransas
- Hồ bơi
- Cho phép mang vật nuôi
- Đậu xe miễn phí
- Wifi miễn phí
8.6 trên 10, Xuất sắc, 710 nhận xét
8,6
Xuất sắc
710 nhận xét
Giá hiện tại là 1.729.924 ₫
1.729.924 ₫
Tổng 2.890.415 ₫
bao gồm thuế & phí
01/09 - 02/09

Days Inn by Wyndham Port Aransas TX
Port Aransas
Days Inn by Wyndham Port Aransas TX
Port Aransas
- Hồ bơi
- Bữa sáng miễn phí
- Đậu xe miễn phí
- Wifi miễn phí
8.0 trên 10, Rất tốt, 1.012 nhận xét
8,0
Rất tốt
1.012 nhận xét
Giá hiện tại là 1.753.689 ₫
1.753.689 ₫
Tổng 2.016.742 ₫
bao gồm thuế & phí
13/09 - 14/09

Alister Square Inn
Port Aransas
Alister Square Inn
Port Aransas
- Hồ bơi
- Bữa sáng miễn phí
- Cho phép mang vật nuôi
- Đậu xe miễn phí
8.2 trên 10, Rất tốt, 1.014 nhận xét
8,2
Rất tốt
1.014 nhận xét
Giá hiện tại là 1.864.944 ₫
1.864.944 ₫
Tổng 2.144.646 ₫
bao gồm thuế & phí
26/08 - 27/08

Holiday Inn Express & Suites Port Aransas/Beach Area by IHG
Port Aransas
Holiday Inn Express & Suites Port Aransas/Beach Area by IHG
Port Aransas
- Hồ bơi
- Đậu xe miễn phí
- Wifi miễn phí
- Có phòng thông nhau
8.4 trên 10, Rất tốt, 1.003 nhận xét
8,4
Rất tốt
1.003 nhận xét
Giá hiện tại là 2.716.064 ₫
2.716.064 ₫
Tổng 3.123.474 ₫
bao gồm thuế & phí
20/09 - 21/09

Shark Reef Resort Motel & Cottages
Port Aransas
Shark Reef Resort Motel & Cottages
Port Aransas
- Hồ bơi
- Đậu xe miễn phí
- Wifi miễn phí
- Có phòng thông nhau
8.2 trên 10, Rất tốt, 1.014 nhận xét
8,2
Rất tốt
1.014 nhận xét
Giá hiện tại là 1.802.004 ₫
1.802.004 ₫
Tổng 2.383.085 ₫
bao gồm thuế & phí
08/09 - 09/09
Thông tin về khu vực này

125 Market Street, Port Aransas, TX, 78373
Lân cận
- Bãi biển Mustang Island - 8 phút đi bộ - 0.8 km
- Cảng biển Aransas - 11 phút đi xe - 9.7 km
- Công viên Bang Đảo Mustang - 12 phút đi xe - 12.0 km
- Bãi biển Whitecap - 23 phút đi xe - 28.5 km
- Bãi biển Đảo Bắc Padre - 24 phút đi xe - 29.6 km
Đi lại
- Cách Sân bay Corpus Christi, TX (CRP-Sân bay Quốc tế Corpus Christi) 53 phút lái xe, khoảng 57,8 km
- Cách Rockport, TX (RKP-Sân bay Aransas County) 85 phút lái xe, khoảng 109,9 km
Nhà hàng
- Whataburger - 7 phút đi xe
- Port A Pizzeria - 7 phút đi xe
- San Juan Restaurant - 8 phút đi xe
- Bier Haus - 7 phút đi xe
- Fins Grill & Icehouse - 8 phút đi xe
Thông tin về nơi lưu trú này
Pelicans Perch TC 6203
- Lưu trú tại căn hộ này, bạn sẽ chỉ cách Công viên Bang Đảo Mustang và Cảng biển Aransas khoảng 10 phút đi xe.
Tổng quan
Quy mô nơi lưu trú
- 1 căn hộ
Nhận phòng/Trả phòng
- Bắt đầu nhận phòng: 16:00, kết thúc nhận phòng: 16:00
- Giờ trả phòng là 10:00
Hướng dẫn nhận phòng đặc biệt
- Nơi làm thủ tục nhận phòng và nơi lưu trú không cùng địa điểm. Để nhận phòng, vui lòng đến [apartment]
- Khách phải liên lạc trước với nơi lưu trú để nhận hướng dẫn nhận phòng
- Để sắp xếp nhận phòng, vui lòng liên hệ với nơi lưu trú tối thiểu 24 giờ trước khi đến bằng thông tin liên lạc trong xác nhận đặt phòng
- Thông tin do nơi lưu trú cung cấp có thể được dịch bằng công cụ dịch tự động
Cần cung cấp khi nhận phòng
- Cần đặt cọc chi phí phát sinh bằng thẻ tín dụng, ghi nợ hoặc tiền mặt
- Có thể cần giấy tờ tùy thân (ID) có ảnh hợp lệ
Vật nuôi
- Không được mang theo thú cưng
Thông tin khác
- Nơi lưu trú không khói thuốc
Tiện nghi, dịch vụ nơi lưu trú
Hồ bơi/Spa
- Hồ bơi ngoài trời
Nhà bếp
- Máy rửa bát
Phòng ngủ
- 2 phòng ngủ
- Bộ trải giường
Phòng tắm
- 2 phòng tắm
- Bồn tắm hoặc buồng tắm vòi sen
- Có khăn tắm
Tiện nghi
- Máy điều hòa nhiệt độ
- Hệ thống sưởi ấm
Thú nuôi
- Không được mang theo thú cưng
Tiện nghi, dịch vụ hỗ trợ người khuyết tật/Khác
- Nơi lưu trú không khói thuốc
Trang thiết bị an toàn
- Không có thông tin về máy phát hiện khí carbon monoxide (chủ nhà chưa cho biết có máy phát hiện khí carbon monoxide tại nơi lưu trú hay không; hãy cân nhắc mang theo máy phát hiện khí carbon monoxide cầm tay)
- Có máy báo khói (chủ nhà cho biết có máy báo khói tại nơi lưu trú)
Phí & Chính sách
Chính sách
Chủ nhà chưa cho biết có máy phát hi ện khí carbon monoxide tại nơi lưu trú hay không; hãy cân nhắc mang theo máy phát hiện khí carbon monoxide cầm tay.
Chủ nhà cho biết có máy báo khói tại nơi lưu trú.
Số đăng ký nơi lưu trú 619262
Câu hỏi thường gặp
Căn hộ này có hồ bơi không?
Có hồ bơi ngoài trời.
Căn hộ này có cho phép mang theo vật nuôi hay không?
Rất tiếc, bạn không được mang theo thú cưng.
Giờ nhận phòng và trả phòng tại căn hộ này
Bắt đầu nhận phòng: 16:00; kết thúc nhận phòng: 16:00. Giờ trả phòng là 10:00.
Có những hoạt động giải trí, thư giãn nào tại Pelicans Perch TC 6203 và khu vực lân cận?
Pelicans Perch TC 6203 có hồ bơi ngoài trời.
Pelicans Perch TC 6203 có bếp hoặc bếp nhỏ hay không?
Có bếp.
Khu vực quanh Pelicans Perch TC 6203 như thế nào?
Pelicans Perch TC 6203 thuộc Cinnamon Shore, chỉ cách Bãi biển Mustang Island khoảng 8 phút đi bộ.