Toàn bộ ngôi nhà
4 The Stoneyard
Nơi lưu trú 2.0 sao
Cottage với bếp, gần Nhà tắm La mã
Chọn ngày để xem giá
Thư viện ảnh về 4 The Stoneyard





Cottage này có vị trí cực thuận tiện và bạn chỉ cần đi bộ 15 phút là đến được Nhà tắm La mã và Thermae Bath Spa.
Toàn bộ ngôi nhà
3 phòng ngủ3 phòng tắm6 khách
Tiện nghi, dịch vụ nổi bật
- Bếp
- Đậu xe miễn phí
- Không hút thuốc
Các tiện nghi chính (1)
Các tiện nghi chính (1)
- Sân chơi
Như đang ở nhà (5)
Như đang ở nhà (5)
- Sân chơi trong khuôn viên
- 3 phòng ngủ
- Bếp
- Phòng tắm riêng
- Bãi đậu xe tự phục vụ miễn phí
Tùy chọn phòng
Kiểm tra lượng phòng vào những ngày này
Nơi lưu trú tương tự

The Z Hotel Bath
Trung tâm Thành phố Bath
The Z Hotel Bath
Trung tâm Thành phố Bath
- Wifi miễn phí
- Máy điều hòa
- Bar
- Quầy tiếp tân 24/7
8.8 trên 10, Xuất sắc, 714 nhận xét
8,8
Xuất sắc
714 nhận xét
Giá hiện tại là 1.577.672 ₫
1.577.672 ₫
Tổng 2.066.767 ₫
bao gồm thuế & phí
12/07 - 13/07

Apex City of Bath Hotel
Trung tâm Thành phố Bath
Apex City of Bath Hotel
Trung tâm Thành phố Bath
- Hồ bơi
- Wifi miễn phí
- Nhà hàng
- Máy điều hòa
9.4 trên 10, Ngoại hạng, 2.924 nhận xét
9,4
Ngoại hạng
2.924 nhận xét
Giá hiện tại là 3.185.826 ₫
3.185.826 ₫
Tổng 3.822.991 ₫
bao gồm thuế & phí
05/07 - 06/07

Holiday Inn Express Bath by IHG
Oldfield Park
Holiday Inn Express Bath by IHG
Oldfield Park
- Cho phép mang vật nuôi
- Có bãi đậu xe
- Wifi miễn phí
- Nhà hàng
8.4 trên 10, Rất tốt, 1.004 nhận xét
8,4
Rất tốt
1.004 nhận xét
Giá hiện tại là 2.062.870 ₫
2.062.870 ₫
Tổng 2.475.444 ₫
bao gồm thuế & phí
05/07 - 06/07

Hampton by Hilton Bath City
Trung tâm Thành phố Bath
Hampton by Hilton Bath City
Trung tâm Thành phố Bath
- Bữa sáng miễn phí
- Wifi miễn phí
- Nhà hàng
- Có phòng thông nhau
9.2 trên 10, Tuyệt vời, 2.212 nhận xét
9,2
Tuyệt vời
2.212 nhận xét
Giá hiện tại là 3.185.826 ₫
3.185.826 ₫
Tổng 3.822.991 ₫
bao gồm thuế & phí
26/07 - 27/07

Wentworth House Hotel
Moorlands
Wentworth House Hotel
Moorlands
- Đậu xe miễn phí
- Wifi miễn phí
- Bar
7.2 trên 10, Tốt, 699 nhận xét
7,2
Tốt
699 nhận xét
Giá hiện tại là 2.537.132 ₫
2.537.132 ₫
Tổng 3.044.558 ₫
bao gồm thuế & phí
02/07 - 03/07

Hiding Space - Westgate Apartments
Trung tâm Thành phố Bath
Hiding Space - Westgate Apartments
Trung tâm Thành phố Bath
- Bếp
- Wifi miễn phí
- Không hút thuốc
- Tủ lạnh
9.0 trên 10, Tuyệt vời, 358 nhận xét
9,0
Tuyệt vời
358 nhận xét
Giá hiện tại là 3.247.712 ₫
3.247.712 ₫
Tổng 3.897.254 ₫
bao gồm thuế & phí
05/07 - 06/07

Dream Stays Bath - Kingsmead Street
Trung tâm Thành phố Bath
Dream Stays Bath - Kingsmead Street
Trung tâm Thành phố Bath
- Bếp
- Cho phép mang vật nuôi
- Wifi miễn phí
- Khu lounge
9.0 trên 10, Tuyệt vời, 52 nhận xét
9,0
Tuyệt vời
52 nhận xét

Best Western Limpley Stoke Hotel
Bath
Best Western Limpley Stoke Hotel
Bath
- Đậu xe miễn phí
- Wifi miễn phí
- Nhà hàng
- Bar
8.0 trên 10, Rất tốt, 1.001 nhận xét
8,0
Rất tốt
1.001 nhận xét
Giá hiện tại là 2.343.077 ₫
2.343.077 ₫
Tổng 2.811.692 ₫
bao gồm thuế & phí
19/07 - 20/07

Lansdown Grove
Lansdown
Lansdown Grove
Lansdown
- Có bãi đậu xe
- Wifi miễn phí
- Nhà hàng
- Bar
8.8 trên 10, Xuất sắc, 732 nhận xét
8,8
Xuất sắc
732 nhận xét
Giá hiện tại là 2.778.336 ₫
2.778.336 ₫
Tổng 3.334.003 ₫
bao gồm thuế & phí
26/07 - 27/07

Doubletree by Hilton Bath
Walcot
Doubletree by Hilton Bath
Walcot
- Cho phép mang vật nuôi
- Wifi miễn phí
- Nhà hàng
- Có phòng thông nhau
8.2 trên 10, Rất tốt, 1.005 nhận xét
8,2
Rất tốt
1.005 nhận xét
Giá hiện tại là 3.087.041 ₫
3.087.041 ₫
Tổng 3.704.449 ₫
bao gồm thuế & phí
05/07 - 06/07
Thông tin về khu vực này

4 The Stoneyard Old Orchard, Bath, England, BA1 5AX
Lân cận
- Cầu Pulteney - 5 phút đi bộ - 0.4 km
- Trung tâm Jane Austen - 7 phút đi bộ - 0.7 km
- Nhà hát Hoàng gia Bath - 7 phút đi bộ - 0.7 km
- Nhà tắm La mã - 7 phút đi bộ - 0.7 km
- Thermae Bath Spa - 9 phút đi bộ - 0.8 km
Đi lại
- Cách Sân bay Quốc tế Bristol (BRS) 58 phút lái xe, khoảng 31,3 km
- Cách Sân bay Heathrow (LHR) 122 phút lái xe, khoảng 162,7 km
- Cách Ga Bath Spa 14 phút đi bộ, khoảng 1,2 km
- Cách Bath (QQX-Ga tàu hỏa Bath Spa) 14 phút đi bộ, khoảng 1,2 km
- Cách Ga Oldfield Park 27 phút đi bộ, khoảng 2,2 km
Nhà hàng
- Woods Restaurant - 4 phút đi bộ
- wagamama - 3 phút đi bộ
- Saracens Head - 4 phút đi bộ
- The Old Post Office (Wetherspoons) - 3 phút đi bộ
- Hilton Lounge Bar - 3 phút đi bộ
Thông tin về nơi lưu trú này
4 The Stoneyard
- Cottage này có vị trí cực thuận tiện và bạn chỉ cần đi bộ 15 phút là đến được Nhà tắm La mã và Thermae Bath Spa.
Tổng quan
Quy mô nơi lưu trú
- Cottage riêng
Nhận phòng/Trả phòng
- Bắt đầu nhận phòng: 16:00, kết thúc nhận phòng: 23:00
- Giờ trả phòng là 10:00
Hướng dẫn nhận phòng đặc biệt
- Thông tin do nơi lưu trú cung cấp có thể được dịch bằng công cụ dịch tự động
Cần cung cấp khi nhận phòng
- Cần đặt cọc chi phí phát sinh bằng thẻ tín dụng, ghi nợ hoặc tiền mặt
- Có thể cần giấy tờ tùy thân (ID) có ảnh hợp lệ
Vật nuôi
- Không được mang theo thú cưng
Bãi đậu xe
- Có bãi đậu xe tự phục vụ miễn phí trong khuôn viên
- Chỗ đậu xe trong khuôn viên bao gồm khu đậu xe
Thông tin khác
- Nơi lưu trú không khói thuốc
Tiện nghi, dịch vụ nơi lưu trú
Chỗ đậu xe và đưa đón
- Có bãi đậu xe tự phục vụ miễn phí trong khuôn viên
- Chỗ đậu xe trong khuôn viên bao gồm khu đậu xe
Phù hợp cho khách gia đình
- Sân chơi
Nhà bếp
- Máy rửa bát
- Dụng cụ nấu nướng/bát dĩa/dao nĩa
Phòng ngủ
- 3 phòng ngủ
Phòng tắm
- 3 phòng tắm
- Chỉ có buồng tắm vòi sen
Thú nuôi
- Không được mang theo thú cưng
Tiện nghi, dịch vụ hỗ trợ người khuyết tật/Khác
- Nơi lưu trú không khói thuốc
Dịch vụ và tiện nghi
- Không có dịch vụ dọn phòng
Đáng chú ý về địa điểm, khu vực
- Gần sân golf
Trang thiết bị an toàn
- Không có thông tin về máy phát hiện khí carbon monoxide (chủ nhà chưa cho biết có máy phát hiện khí carbon monoxide tại nơi lưu trú hay không; hãy cân nhắc mang theo máy phát hiện khí carbon monoxide cầm tay)
- Không có thông tin về máy báo khói (chủ nhà chưa cho biết có máy báo khói tại nơi lưu trú hay không)
Tổng quan
- Trang trí khác biệt
- Trang bị nội thất với thiết kế riêng biệt
Phí & Chính sách
Chính sách
Chủ nhà chưa cho biết có máy phát hiện khí carbon monoxide tại nơi lưu trú hay không; hãy cân nhắc mang theo máy phát hiện khí carbon monoxide cầm tay.
Chủ nhà chưa cho biết có máy báo khói tại nơi lưu trú hay không.
Nơi lưu trú này nhận thanh toán bằng thẻ tín dụng và thẻ ghi nợ.
Thẻ tín dụng được chấp nhận: Visa, Mastercard
Câu hỏi thường gặp
Cottage này có cho phép mang theo vật nuôi hay không?
Rất tiếc, bạn không được mang theo thú cưng.
Cottage này có chỗ đậu xe trong khuôn viên hay không?
Có, có bãi đậu xe tự phục vụ miễn phí. Nơi đậu xe trong khuôn viên bao gồm khu đậu xe.
Giờ nhận phòng và trả phòng tại cottage này
Bắt đầu nhận phòng: 16:00; kết thúc nhận phòng: 23:00. Giờ trả phòng là 10:00.
4 The Stoneyard có bếp hoặc bếp nhỏ hay không?
Có, nhà bếp còn được trang bị dụng cụ nấu nướng/bát dĩa/dao nĩa.
Khu vực quanh 4 The Stoneyard như thế nào?
4 The Stoneyard chỉ cách Nhà tắm La mã chừng 8 phút đi bộ và Thermae Bath Spa 10 phút đi bộ.