Toàn bộ căn hộ

Kalimera Loft I Village Experience

Căn hộ với bếp tại Rethymno

Chọn ngày để xem giá

Hãy tận hưởng chuyến ghé thăm Rethymno với kỳ lưu trú tại căn hộ này. Các tiện nghi nổi trội khác bao gồm sân hiên; ngoài ra căn hộ được trang bị bếp và lò vi sóng.

Toàn bộ căn hộ

1 phòng ngủ1 phòng tắm4 khách

Tiện nghi, dịch vụ nổi bật

  • Bếp
  • Trang thiết bị giặt ủi
  • Có bãi đậu xe
  • Wifi miễn phí
  • Máy điều hòa
  • Không hút thuốc

Các tiện nghi chính (6)

  • Gần bãi biển
  • Sân thượng/sân hiên
  • Máy điều hòa nhiệt độ
  • Máy giặt tự động
  • Khu dã ngoại
  • Khu lò nướng BBQ

Như đang ở nhà (6)

  • Nôi (cũi)/giường cho trẻ sơ sinh miễn phí
  • Bếp
  • Phòng tắm riêng
  • Sân hiên
  • Trang thiết bị giặt ủi
  • Dụng cụ pha trà/cà phê

Nơi lưu trú tương tự

Thông tin về khu vực này

Bản đồ
Local village street, Rethymno, Crete, 74055

Lân cận

  • Suối Argiroupoli - 5 phút đi bộ - 0.5 km
  • Lappa cổ đại - 19 phút đi bộ - 1.6 km
  • Bãi biển Georgioupolis - 16 phút đi xe - 12.9 km
  • Cảng Rethymnon Venetian - 32 phút đi xe - 28.4 km
  • Cảng Souda - 55 phút đi xe - 55.7 km

Đi lại

  • Cách Chania (CHQ-Ioannis Daskalogiannis) 76 phút lái xe, khoảng 61,7 km

Nhà hàng

  • ‪To Stsvrodromi Restaurant - ‬17 phút đi xe
  • ‪Castaway - ‬11 phút đi xe
  • ‪Meltemi - ‬14 phút đi xe
  • ‪Korissia - ‬17 phút đi xe
  • ‪Pit Stop - ‬12 phút đi xe

Thông tin về nơi lưu trú này

Kalimera Loft I Village Experience

  • Hãy tận hưởng chuyến ghé thăm Rethymno với kỳ lưu trú tại căn hộ này. Các tiện nghi nổi trội khác bao gồm sân hiên; ngoài ra căn hộ được trang bị bếp và lò vi sóng.

Tổng quan

Quy mô nơi lưu trú

    • 1 căn hộ

Nhận phòng/Trả phòng

    • Bắt đầu nhận phòng: 16:00, kết thúc nhận phòng: nửa đêm
    • Việc trả phòng muộn tùy tình hình phòng thực tế
    • Giờ trả phòng là 11:00

Hướng dẫn nhận phòng đặc biệt

    • Nơi lưu trú này không có quầy tiếp tân
    • Khách sẽ nhận được email có hướng dẫn nhận phòng 72 giờ trước khi đến; quản lý nơi lưu trú sẽ đón tiếp khách
    • Để sắp xếp nhận phòng, vui lòng liên hệ với nơi lưu trú tối thiểu 24 giờ trước khi đến bằng thông tin liên lạc trong xác nhận đặt phòng
    • Bộ phận tiếp tân qua mạng sẽ hỗ trợ khách
    • Thông tin do nơi lưu trú cung cấp có thể được dịch bằng công cụ dịch tự động

Cần cung cấp khi nhận phòng

    • Cần đặt cọc chi phí phát sinh bằng thẻ tín dụng, ghi nợ hoặc tiền mặt
    • Có thể cần giấy tờ tùy thân (ID) có ảnh hợp lệ

Vật nuôi

    • Không được mang theo thú cưng

Internet

    • Wifi miễn phí tại các khu vực chung

Bãi đậu xe

    • Chỗ đậu xe miễn phí cách nơi lưu trú khoảng 200 m
    • Có chỗ đậu xe trên phố

Thông tin khác

    • Nơi lưu trú không khói thuốc

Tiện nghi, dịch vụ nơi lưu trú

Bãi biển

  • Gần bãi biển

Internet

  • Wifi miễn phí

Chỗ đậu xe và đưa đón

  • Bãi đậu xe miễn phí cách nơi lưu trú khoảng 200 m
  • Có chỗ đậu xe trên phố

Phù hợp cho khách gia đình

  • Nôi (cũi)/giường cho trẻ sơ sinh miễn phí
  • Ghế cao cho trẻ em

Nhà bếp

  • Lò vi sóng
  • Dụng cụ pha cà phê/trà

Phòng ngủ

  • 1 phòng ngủ
  • Bộ trải giường

Phòng tắm

  • 1 phòng tắm
  • Chỉ có buồng tắm vòi sen
  • Có khăn tắm
  • Giấy vệ sinh

Khu vực ngoài trời

  • Sân thượng/sân hiên
  • Rào chắn toàn bộ
  • Khu lò nướng BBQ
  • Khu dã ngoại
  • Bàn ghế ngoài trời

Giặt ủi

  • Trang thiết bị giặt ủi

Tiện nghi

  • Máy điều hòa nhiệt độ

Thú nuôi

  • Không được mang theo thú cưng

Tiện nghi, dịch vụ hỗ trợ người khuyết tật/Khác

  • Nếu có yêu cầu về trang thiết bị hỗ trợ người khuyết tật, vui lòng liên hệ nơi lưu trú qua thông tin liên lạc được cung cấp trong xác nhận đặt phòng sau khi đặt.
  • Không có thang máy
  • Chỉ có thể lên tầng trên bằng cầu thang
  • Nơi lưu trú không khói thuốc

Dịch vụ và tiện nghi

  • Bộ phận tiếp tân qua mạng

Trang thiết bị an toàn

  • Không có thông tin về máy phát hiện khí carbon monoxide (chủ nhà chưa cho biết có máy phát hiện khí carbon monoxide tại nơi lưu trú hay không; hãy cân nhắc mang theo máy phát hiện khí carbon monoxide cầm tay)
  • Không có thông tin về máy báo khói (chủ nhà chưa cho biết có máy báo khói tại nơi lưu trú hay không)

Phí & Chính sách

Phí bắt buộc

Bạn sẽ được yêu cầu thanh toán cho nơi lưu trú các khoản phí sau khi nhận hoặc trả phòng. Phí có thể bao gồm các loại thuế hiện hành:
  • Sẽ thu thuế do thành phố quy định tại nơi lưu trú. Thuế được điều chỉnh theo mùa và có thể không áp dụng cả năm. Có thể miễn hoặc giảm thuế cho một số khách. Để biết thêm chi tiết, vui lòng liên hệ nơi lưu trú qua thông tin liên lạc được cung cấp trong xác nhận đặt phòng.
  • Thuế do thành phố quy định: Từ 1 Tháng Mười Một - 31 Tháng Ba, 0.50 EUR mỗi nơi lưu trú, mỗi đêm
  • Thuế do thành phố quy định: Từ 1 Tháng Tư - 31 Tháng Mười, 2.00 EUR mỗi nơi lưu trú, mỗi đêm

Chính sách

Phí cho khách bổ sung có thể áp dụng và thay đổi tùy theo chính sách của nơi lưu trú.

Nơi lưu trú này có không gian ngoài trời, chẳng hạn như ban công, sân hiên, sân thượng có thể không phù hợp với trẻ em. Nếu có thắc mắc, vui lòng liên hệ với nơi lưu trú trước khi đến để xác nhận họ có thể sắp xếp cho bạn một phòng phù hợp.

Nơi lưu trú này không có thang máy.

Chủ nhà chưa cho biết có máy phát hiện khí carbon monoxide tại nơi lưu trú hay không; hãy cân nhắc mang theo máy phát hiện khí carbon monoxide cầm tay.

Chủ nhà chưa cho biết có máy báo khói tại nơi lưu trú hay không.

Nơi lưu trú này nhận thanh toán bằng thẻ tín dụng. Không nhận tiền mặt.

Thẻ tín dụng được chấp nhận: Visa, Mastercard

Theo quy định quốc gia, nơi lưu trú này không nhận giao dịch tiền mặt trên 500 EUR. Để biết thêm chi tiết, vui lòng liên hệ nơi lưu trú qua thông tin được cung cấp trong xác nhận đặt phòng.

Số đăng ký nơi lưu trú 3631319

Câu hỏi thường gặp

Căn hộ này có cho phép mang theo vật nuôi hay không?

Rất tiếc, bạn không được mang theo thú cưng.

Căn hộ này có chỗ đậu xe trong khuôn viên hay không?

Không có, nhưng có bãi đậu xe miễn phí ở khu vực lân cận.

Giờ nhận phòng và trả phòng tại căn hộ này

Bắt đầu nhận phòng: 16:00; kết thúc nhận phòng: nửa đêm. Giờ trả phòng là 11:00.

Có những hoạt động giải trí, thư giãn nào tại Kalimera Loft I Village Experience và khu vực lân cận?

Kalimera Loft I Village Experience có khu dã ngoại.

Kalimera Loft I Village Experience có bếp hoặc bếp nhỏ hay không?

Có, nhà bếp còn được trang bị dụng cụ pha cà phê/trà và lò vi sóng.

Khu vực quanh Kalimera Loft I Village Experience như thế nào?

Kalimera Loft I Village Experience chỉ cách Suối Argiroupoli chừng 8 phút đi bộ và Lappa cổ đại 17 phút đi bộ.