Toàn bộ condo
Pool Side
Hạng nơi lưu trú: 4
Condo sát biển với bếp, gần Công viên bãi biển Rockport
Chọn ngày để xem giá
Thư viện ảnh về Pool Side



Ghi điểm với bến du thuyền, condo này chỉ cách Công viên bãi biển Rockport khoảng 10 phút đi xe. Du khách có thể thỏa thích ngụp lặn ở hồ bơi ngoài trời hoặc dùng bữa tại nhà hàng. Bếp, ban công và lò vi sóng là các tiện nghi nổi bật khác.
Nhận xét
4,04,0 trên 10,
Toàn bộ condo
2 phòng ngủ2 phòng tắm6 khách
Tiện nghi, dịch vụ nổi bật
- Hồ bơi
- Bếp
- Trang thiết bị giặt ủi
- Đậu xe miễn phí
- Wifi miễn phí
- Máy điều hòa
Các tiện nghi chính (7)
Các tiện nghi chính (7)
- Bến du thuyền
- Trên bãi biển
- Nhà hàng
- Hồ bơi ngoài trời
- Máy điều hòa nhiệt độ
- Thư viện
- Lặn với ống thở
Như đang ở nhà (6)
Như đang ở nhà (6)
- 2 phòng ngủ
- Bếp
- Phòng tắm riêng
- Khu phòng ăn riêng
- Phòng khách
- TV
Tùy chọn phòng
Kiểm tra lượng phòng vào những ngày này
Nơi lưu trú tương tự

Rockport Racquet and Yacht Club by Miss Kitty’s
Sailhouse
Rockport Racquet and Yacht Club by Miss Kitty’s
Sailhouse
- Bếp
- Trang thiết bị giặt ủi
- Cho phép mang vật nuôi
- Đậu xe miễn phí
8.0 trên 10, Rất tốt, 6 nhận xét
8,0
Rất tốt
6 nhận xét

Kontiki Beach #221 by Miss Kitty’s
Rockport
Kontiki Beach #221 by Miss Kitty’s
Rockport
- Có bãi đậu xe
- Wifi miễn phí
- Máy điều hòa
- Khu lounge
8.8 trên 10, Xuất sắc, 3 nhận xét
8,8
Xuất sắc
3 nhận xét

Walk Dtwn: Pet-friendly Townhome in Rockport
Khu di sản
Walk Dtwn: Pet-friendly Townhome in Rockport
Khu di sản
- Bếp
- Trang thiết bị giặt ủi
- Cho phép mang vật nuôi
- Đậu xe miễn phí

Golden Gull by Miss Kitty’s
Sailhouse
Golden Gull by Miss Kitty’s
Sailhouse
- Hồ bơi
- Bếp
- Trang thiết bị giặt ủi
- Đậu xe miễn phí

Something's Fishsea by Miss Kitty’s
Rockport
Something's Fishsea by Miss Kitty’s
Rockport
- Hồ bơi
- Bếp
- Đậu xe miễn phí
- Wifi miễn phí
10.0 trên 10, Ngoại hạng, 1 nhận xét
10
Ngoại hạng
1 nhận xét

Come And Catch It by Miss Kitty’s
Rockport
Come And Catch It by Miss Kitty’s
Rockport
- Trang thiết bị giặt ủi
- Có bãi đậu xe
- Wifi miễn phí
- Máy điều hòa
10.0 trên 10, Ngoại hạng, 4 nhận xét
10
Ngoại hạng
4 nhận xét

Kontiki Bayfront by Miss Kitty’s
Rockport
Kontiki Bayfront by Miss Kitty’s
Rockport
- Hồ bơi
- Bếp
- Trang thiết bị giặt ủi
- Đậu xe miễn phí
10.0 trên 10, Ngoại hạng, 2 nhận xét
10
Ngoại hạng
2 nhận xét

Little Bay Club by Miss Kitty’s
Rockport
Little Bay Club by Miss Kitty’s
Rockport
- Hồ bơi
- Bếp
- Cho phép mang vật nuôi
- Đậu xe miễn phí
9.6 trên 10, Ngoại hạng, 8 nhận xét
9,6
Ngoại hạng
8 nhận xét

Bay View Sanctuary by Miss Kitty’s
Rockport
Bay View Sanctuary by Miss Kitty’s
Rockport
- Trang thiết bị giặt ủi
- Cho phép mang v ật nuôi
- Có bãi đậu xe
- Wifi miễn phí
10.0 trên 10, Ngoại hạng, 1 nhận xét
10
Ngoại hạng
1 nhận xét

Aransas Bay Getaway by Miss Kitty’s
Rockport
Aransas Bay Getaway by Miss Kitty’s
Rockport
- Bếp
- Trang thiết bị giặt ủi
- Đậu xe miễn phí
- Wifi miễn phí
10.0 trên 10, Ngoại hạng, 1 nhận xét
10
Ngoại hạng
1 nhận xét
Thông tin về khu vực này

912 Sandollar Dr., Rockport, TX, 78382
Lân cận
- Biệt thự Fulton - 2 phút đi xe - 1.5 km
- Công viên Bến cảng Fulton - 4 phút đi xe - 2.7 km
- Trung tâm Hội nghị Fulton - Paws & Taws - 4 phút đi xe - 3.0 km
- Bến câu cá Fulton - 4 phút đi xe - 3.0 km
- Công viên bãi biển Rockport - 7 phút đi xe - 4.5 km
Đi lại
- Cách Rockport, TX (RKP-Sân bay Aransas County) 12 phút lái xe, khoảng 8,3 km
- Cách Sân bay Corpus Christi, TX (CRP-Sân bay Quốc tế Corpus Christi) 52 phút lái xe, khoảng 67,2 km
Nhà hàng
- Whataburger - 6 phút đi xe
- McDonald's - 7 phút đi xe
- SONIC Drive In - 7 phút đi xe
- Taco Bell - 6 phút đi xe
- Jayroe’s - 6 phút đi xe
Thông tin về nơi lưu trú này
Pool Side
- Ghi điểm với bến du thuyền, condo này chỉ cách Công viên bãi biển Rockport khoảng 10 phút đi xe. Du khách có thể thỏa thích ngụp lặn ở hồ bơi ngoài trời hoặc dùng bữa tại nhà hàng. Bếp, ban công và lò vi sóng là các tiện nghi nổi bật khác.
Tổng quan
Quy mô nơi lưu trú
- 1 condo
Nhận phòng/Trả phòng
- Giờ nhận phòng bắt đầu từ 16:00
- Tuổi tối thiểu để nhận phòng: 25
- Giờ trả phòng là 10:00
Hướng dẫn nhận phòng đặc biệt
- Nơi làm thủ tục nhận phòng và nơi lưu trú không cùng địa điểm. Để nhận phòng, vui lòng đến [at the property]
- Thông tin do nơi lưu trú cung cấp có thể được dịch bằng công cụ dịch tự động
Cần cung cấp khi nhận phòng
- Cần đặt cọc chi phí phát sinh bằng thẻ tín dụng, ghi nợ hoặc tiền mặt
- Có thể cần giấy tờ tùy thân (ID) có ảnh hợp lệ
- Tuổi nhận phòng tối thiểu là 25
Vật nuôi
- Không được mang theo thú cưng
Internet
- Wifi miễn phí tại các khu vực chung
Bãi đậu xe
- Có bãi đậu xe tự phục vụ miễn phí trong khuôn viên
Thông tin khác
- Nơi lưu trú không khói thuốc
Tiện nghi, dịch vụ nơi lưu trú
Bãi biển
- Trên bãi biển
Hồ bơi/Spa
- Hồ bơi ngoài trời
Internet
- Wifi miễn phí
Chỗ đậu xe và đưa đón
- Có bãi đậu xe tự phục vụ miễn phí trong khuôn viên
Nhà bếp
- Bếp nấu
- Lò vi sóng
- Lò nướng
- Máy rửa bát
- Dụng cụ nấu nướng/bát dĩa/dao nĩa
- Máy xay thực phẩm
Khu ẩm thực
- Nhà hàng
Phòng ngủ
- 2 phòng ngủ
Phòng tắm
- 2 phòng tắm
- Bồn tắm hoặc buồng tắm vòi sen
Phòng sinh hoạt chung
- Phòng khách
- Khu phòng ăn
- Thư viện
Giải trí
- TV có truyền hình cáp
Khu vực ngoài trời
- Ban công
Giặt ủi
- Máy sấy
Không gian làm việc
- Khu vực làm việc phù hợp cho laptop
Tiện nghi
- Máy điều hòa nhiệt độ
- Hệ thống sưởi ấm
Thú nuôi
- Không được mang theo thú cưng
Tiện nghi, dịch vụ hỗ trợ người khuyết tật/Khác
- Nơi lưu trú không khói thuốc
Hoạt động, giải trí
- Bến du thuyền trong khuôn viên
- Lặn với ống thở trong khuôn viên
- Gần khu chơi thuyền buồm
Trang thiết bị an toàn
- Có máy phát hiện khí carbon monoxide (chủ nhà cho biết có máy phát hiện khí carbon monoxide tại nơi lưu trú)
- Có máy báo khói (chủ nhà cho biết có máy báo khói tại nơi lưu trú)
Phí & Chính sách
Chính sách
Nơi lưu trú này có không gian ngoài trời, chẳng hạn như ban công, sân hiên, sân thượng có thể không phù hợp với trẻ em. Nếu có thắc mắc, vui lòng liên hệ với nơi lưu trú trước khi đến để xác nhận họ có thể sắp xếp cho bạn một phòng phù hợp.
Chủ nhà cho biết có máy phát hiện khí carbon monoxide tại nơi lưu trú.
Chủ nhà cho biết có máy báo khói tại nơi lưu trú.
Nơi lưu trú này nhận thanh toán bằng thẻ tín dụng. Không nhận tiền mặt.
Thẻ tín dụng được chấp nhận: Visa, Mastercard, American Express, Discover
Câu hỏi thường gặp
Condo này có hồ bơi không?
Có hồ bơi ngoài trời.
Condo này có cho phép mang theo vật nuôi hay không?
Rất tiếc, bạn không được mang theo thú cưng.
Condo này có chỗ đậu xe trong khuôn viên hay không?
Có, có bãi đậu xe tự phục vụ miễn phí.
Giờ nhận phòng và trả phòng tại condo này
Bạn có thể nhận phòng từ 16:00. Giờ trả phòng là 10:00.
Có những hoạt động giải trí, thư giãn nào tại Pool Side và khu vực lân cận?
Trong những tháng ấm áp, bạn có thể tham gia nhiều hoạt động như lặn với ống thở. Pool Side còn có hồ bơi ngoài trời.
Có nhà hàng nào tại khuôn viên hoặc gần condo này không?
Có nhà hàng trong khuôn viên.
Pool Side có bếp hoặc bếp nhỏ hay không?
Có, nhà bếp còn được trang bị máy xay thực phẩm, dụng cụ nấu nướng/bát dĩa/dao nĩa và lò vi sóng.
Pool Side có không gian ngoài trời riêng hay không?
Có, condo này có ban công.
Khu vực quanh Pool Side như thế nào?
Pool Side thuộc Key Allegro, chỉ cách Vịnh Aransas khoảng 8 phút đi bộ.