Crazy Frog Hostel
Hạng nơi lưu trú: 1
Hostel ở khu trung tâm thành phố, cách Phố quán rượu chỉ vài bước
Chọn ngày để xem giá
Thư viện ảnh về Crazy Frog Hostel





Crazy Frog Hostel giúp khách lưu trú chỉ mất 10 phút đi xe là đến được Angkor Wat và Phố quán rượu.
Tiện nghi, dịch vụ nổi bật
- Wifi miễn phí
Các tiện nghi chính (7)
Các tiện nghi chính (7)
- Dịch vụ dọn phòng (theo yêu cầu)
- Phòng sinh hoạt chung
- Dịch vụ trông giữ/bảo quản hành lý
- Quầy tiếp tân chỉ phục vụ trong thời gian giới hạn
- Dịch vụ hỗ trợ tour/vé du lịch
- TV ở khu vực chung
- Có tủ khóa
Giá hiện tại là 513.626 ₫
513.626 ₫
Tổng 633.918 ₫
bao gồm thuế & phí
30/08 - 31/08
Tùy chọn phòng
Kiểm tra lượng phòng vào những ngày này
Phòng tập thể phong cách cổ điển
- 16 mét vuông
- 1 phòng ngủ
- 6 khách
- 6 giường đơn
- Wifi miễn phí
Nơi lưu trú tương tự

Mad Monkey Siem Reap - Hostel
Siem Reap
Mad Monkey Siem Reap - Hostel
Siem Reap
- Hồ bơi
- Đậu xe miễn phí
- Wifi miễn phí
- Máy điều hòa
9.8 trên 10, Ngoại hạng, 18 nhận xét
9,8
Ngoại hạng
18 nhận xét

The Drop Inn
Siem Reap
The Drop Inn
Siem Reap
- Cho phép mang vật nuôi
- Đậu xe miễn phí
- Wifi miễn phí
- Nhà hàng
Giá hiện tại là 469.494 ₫
469.494 ₫
Tổng 579.449 ₫
bao gồm thuế & phí
30/08 - 31/08

King Boutique Hotel
Siem Reap
King Boutique Hotel
Siem Reap
- Hồ bơi
- Đưa đón sân bay
- Đậu xe miễn phí
- Wifi miễn phí
7.0 trên 10, Tốt, 135 nhận xét
7,0
Tốt
135 nhận xét

VPlus Hotel
Khu vực Làng Taphul
VPlus Hotel
Khu vực Làng Taphul
- Hồ bơi
- Spa
- Đậu xe miễn phí
- Wifi miễn phí
10.0 trên 10, Ngoại hạng, 723 nhận xét
10
Ngoại hạng
723 nhận xét
Giá hiện tại là 309.344 ₫
309.344 ₫
Tổng 381.855 ₫
bao gồm thuế & phí
30/08 - 31/08

Darling Pub Hostel
Siem Reap
Darling Pub Hostel
Siem Reap
- Hồ bơi
- Spa
- Đưa đón sân bay
- Đậu xe miễn phí
9.4 trên 10, Ngoại hạng, 67 nhận xét
9,4
Ngoại hạng
67 nhận xét
Giá hiện tại là 272.622 ₫
272.622 ₫
Tổng 336.469 ₫
bao gồm thuế & phí
04/09 - 05/09

Siem Reap Urban Boutique Hotel
Trung tâm Siem Reap
Siem Reap Urban Boutique Hotel
Trung tâm Siem Reap
- Hồ bơi
- Spa
- Đưa đón sân bay
- Đậu xe miễn phí
8.2 trên 10, Rất tốt, 21 nhận xét
8,2
Rất tốt
21 nhận xét

platinum haven gardens
Siem Reap
platinum haven gardens
Siem Reap
- Hồ bơi
- Đưa đón sân bay
- Cho phép mang vật nu ôi
- Đậu xe miễn phí
Giá hiện tại là 475.598 ₫
475.598 ₫
Tổng 1.069.857 ₫
bao gồm thuế & phí
10/09 - 11/09

Parklane Hotel
Khu vực Làng Taphul
Parklane Hotel
Khu vực Làng Taphul
- Spa
- Đậu xe miễn phí
- Wifi miễn phí
- Nhà hàng
8.2 trên 10, Rất tốt, 385 nhận xét
8,2
Rất tốt
385 nhận xét
Giá hiện tại là 370.900 ₫
370.900 ₫
Tổng 457.765 ₫
bao gồm thuế & phí
30/08 - 31/08

Royal Crown Hotel & Spa
Trung tâm Siem Reap
Royal Crown Hotel & Spa
Trung tâm Siem Reap
- Hồ bơi
- Spa
- Đưa đón sân bay
- Đậu xe miễn phí
9.0 trên 10, Tuyệt vời, 1.000 nhận xét
9,0
Tuyệt vời
1.000 nhận xét
Giá hiện tại là 1.170.120 ₫
1.170.120 ₫
Tổng 1.444.461 ₫
bao gồm thuế & phí
28/09 - 29/09

Angkor Mansion & Residence
Siem Reap
Angkor Mansion & Residence
Siem Reap
- Hồ bơi
- Spa
- Đưa đón sân bay
- Đậu xe miễn phí
9.8 trên 10, Ngoại hạng, 8 nhận xét
9,8
Ngoại hạng
8 nhận xét
Giá hiện tại là 1.164.458 ₫
1.164.458 ₫
Tổng 1.437.175 ₫
bao gồm thuế & phí
14/09 - 15/09
Thông tin về khu vực này

172a Sivutha Blvd, Siem Reap, Siem Reap Province, 17259
Lân cận
- Khu chợ cổ - 1 phút đi bộ - 0.1 km
- Phố quán rượu - 2 phút đi bộ - 0.2 km
- Chợ đêm Angkor - 3 phút đi bộ - 0.3 km
- Chợ Phsar Chas - 3 phút đi bộ - 0.3 km
- Trung tâm nghệ thuật Siem Reap - 5 phút đi bộ - 0.5 km
Đi lại
- Cách Sân bay quốc tế Siem Reap Angkor (SAI) 59 phút lái xe, khoảng 45,9 km
Nhà hàng
- Asana Old Wooden House - 2 phút đi bộ
- D'ALESSANDRO pizzeria
- Triangle Restaurant
- Asagohan - Cafè & Eatery
- Tell Restaurant - 1 phút đi bộ
Thông tin về nơi lưu trú này
Crazy Frog Hostel
- Crazy Frog Hostel giúp khách lưu trú chỉ mất 10 phút đi xe là đến được Angkor Wat và Phố quán rượu.
Tổng quan
Quy mô khách sạn
- 14 phòng
Nhận phòng/Trả phòng
- Bắt đầu nhận phòng: 12:00, kết thúc nhận phòng: 23:00
- Việc trả phòng muộn tùy tình hình phòng thực tế
- Tuổi tối thiểu để nhận phòng: 16
- Giờ trả phòng là 11:00
Hướng dẫn nhận phòng đặc biệt
- Quầy tiếp tân hoạt động từ 12:00 - 23:00
- Nhân viên tiếp tân chỉ phục vụ trong giờ làm việc theo quy định
- Nếu dự định đến nơi sau 18:00 vui lòng thông báo trước với nơi lưu trú bằng thông tin liên lạc trong xác nhận đặt phòng
- Thông tin do nơi lưu trú cung cấp có thể được dịch bằng công cụ dịch tự động
Cần cung cấp khi nhận phòng
- Cần đặt cọc chi phí phát sinh bằng thẻ tín dụng, ghi nợ hoặc tiền mặt
- Có thể cần giấy tờ tùy thân (ID) có ảnh hợp lệ
- Tuổi nhận phòng tối thiểu là 16
Vật nuôi
- Không được mang theo thú cưng
Internet
- Wifi miễn phí tại các khu vực chung
- Wifi miễn phí tại phòng (tốc độ 50+ Mbps)
Bãi đậu xe
- Không có chỗ đậu xe trong khuôn viên
Thông tin khác
- Khu vực hút thuốc riêng (có áp dụng phạt)
Tiện nghi, dịch vụ nơi lưu trú
Dịch vụ
- Quầy tiếp tân (giờ làm việc có giới hạn)
- Dịch vụ hỗ trợ tour/vé du lịch
- Dịch vụ trông giữ/bảo quản hành lý
Cơ sở, tiện nghi
- TV ở khu vực chung
- Phòng sinh hoạt chung
- Có tủ khóa
Tiện nghi phòng
Tắm mát
- Phòng tắm riêng
- Chỉ có buồng tắm vòi sen
- Khăn tắm
- Giấy vệ sinh
Kết nối
- Wifi miễn phí (tốc độ 50+ Mbps)
Khác
- Dịch vụ dọn phòng theo yêu cầu
Phí & Chính sách
Đặt cọc có thể hoàn tiền
- Đặt cọc tiền mặt: 2 USD mỗi người, mỗi lần lưu trú
Phí tùy chọn
- Khách có thể nhận phòng muộn từ 23:00 đến 11:30 với ph ụ phí 2 USD
Chính sách
Nơi lưu trú này không có thang máy.
Nơi lưu trú này chỉ chấp nhận thanh toán bằng tiền mặt.
Câu hỏi thường gặp
Crazy Frog Hostel có cho phép mang theo vật nuôi hay không?
Rất tiếc, bạn không được mang theo thú cưng.
Crazy Frog Hostel có chỗ đậu xe trong khuôn viên hay không?
Rất tiếc, Crazy Frog Hostel không có chỗ đậu xe trong khuôn viên.
Giờ nhận phòng và trả phòng tại Crazy Frog Hostel
Bắt đầu nhận phòng: 12:00; kết thúc nhận phòng: 23:00. Giờ trả phòng là 11:00.
Khu vực quanh Crazy Frog Hostel như thế nào?
Crazy Frog Hostel thuộc Trung tâm Siem Reap, chỉ cách Phố quán rượu khoảng 2 phút đi bộ và Chợ đêm Angkor 3 phút đi bộ.