Kin Hotel Thái Văn Lung

Hạng nơi lưu trú: 4
Khách sạn phong cách kiến trúc Art Deco với nhà hàng, gần Đường Đồng Khởi

Chọn ngày để xem giá

Kin Hotel Thái Văn Lung chỉ cách sân bay khoảng 7,1 km và có xe đưa đón theo yêu cầu. Khách có thể đến trung tâm thể dục để rèn luyện thể lực hoặc thưởng thức vài món thơm ngon ở Kin, chuyên món ăn mang phong cách quốc tế và mở cửa vào bữa sáng, bữa trưa và bữa tối. Khách sạn phong cách kiến trúc Art Deco này cũng chỉ cách Trung tâm Thương mại Vincom và Đường Đồng Khởi 10 phút đi bộ. Dịch vụ giao thông công cộng chỉ cách một quãng đi bộ ngắn: cách Nhà hát Thành phố Hồ Chí Minh 9 phút và Ga Ba Son 12 phút.

Nhận xét

9,2 trên 10,
Tuyệt vời

Tiện nghi, dịch vụ nổi bật

  • Đưa đón sân bay
  • Có bãi đậu xe
  • Wifi miễn phí
  • Nhà hàng
  • Có phòng thông nhau
  • Máy điều hòa

Các tiện nghi chính (12)

  • Dịch vụ dọn phòng hàng ngày
  • Nhà hàng
  • Phục vụ bữa sáng
  • Trung tâm thể dục
  • Bãi đậu xe tự phục vụ
  • Trung tâm hội nghị
  • Trung tâm dịch vụ văn phòng
  • Phòng họp
  • Xe đưa đón sân bay
  • Sân thượng/sân hiên
  • Quầy tiếp tân phục vụ 24 giờ/ngày
  • Máy điều hòa nhiệt độ

Như đang ở nhà (6)

  • Có phòng thông nhau/liền kề
  • Phòng tắm riêng
  • Kênh truyền hình cao cấp
  • Sân hiên
  • Dịch vụ dọn phòng hàng ngày
  • Trang thiết bị giặt ủi
Giá hiện tại là 2.750.143 ₫
Tổng 2.970.154 ₫
bao gồm thuế & phí
28/10 - 29/10

Tùy chọn phòng

Bộ lọc có thể dùng để lọc tìm phòng
Hiển thị 9 trên 9 phòng

Phòng 2 giường đơn Premier, quang cảnh thành phố

  • Quang cảnh thành phố
  • 23 mét vuông
  • 1 phòng ngủ
  • 2 khách
  • 2 giường đơn

Kin Signature Suite

  • Quang cảnh thành phố
  • 38 mét vuông
  • 1 phòng ngủ
  • 2 khách
  • 1 giường cỡ queen

Senior Executive Suite

8,0 trên 10
Rất tốt
(1 nhận xét)
  • Quang cảnh thành phố
  • 30 mét vuông
  • 1 phòng ngủ
  • 2 khách
  • 1 giường cỡ queen

Deluxe Double with Window

8,8 trên 10
Xuất sắc
(3 nhận xét)
  • 20 mét vuông
  • 1 phòng ngủ
  • 2 khách
  • 1 giường cỡ queen

Premier Double City View

10,0 trên 10
Ngoại hạng
(2 nhận xét)
  • Quang cảnh thành phố
  • 23 mét vuông
  • 1 phòng ngủ
  • 2 khách
  • 1 giường cỡ queen

Executive Suite City View

  • Quang cảnh thành phố
  • 28 mét vuông
  • 1 phòng ngủ
  • 2 khách
  • 1 giường cỡ queen

Deluxe Double With Window

  • 2 khách
  • 1 giường cỡ queen

Premier Double City View

  • 2 khách
  • 1 giường cỡ queen

Senior Executive Suite City View

  • 2 khách
  • 1 giường cỡ queen

Nơi lưu trú tương tự

Thông tin về khu vực này

Bản đồ
36-38 Thái Văn Lung, P.Bến Nghé, Q.1, TP. Hồ Chí Minh

Lân cận

  • Phố Nhật Sài Gòn - 2 phút đi bộ - 0.2 km
  • Đường Đồng Khởi - 3 phút đi bộ - 0.3 km
  • Trung tâm Thương mại Vincom - 3 phút đi bộ - 0.3 km
  • Ủy ban Nhân dân TP.HCM - 5 phút đi bộ - 0.5 km
  • Nhà hát Thành phố Hồ Chí Minh - 7 phút đi bộ - 0.6 km

Đi lại

  • Cách Sân bay Quốc tế Tân Sơn Nhất - Quận Tân Bình (SGN) 22 phút lái xe, khoảng 7,1 km
  • Cách Ga Sài Gòn 12 phút lái xe, khoảng 3,7 km
  • Cách Nhà hát Thành phố Hồ Chí Minh 9 phút đi bộ, khoảng 0,7 km
  • Cách Ga Ba Son 12 phút đi bộ, khoảng 1 km
  • Cách Ga Bến Thành 16 phút đi bộ, khoảng 1,3 km
  • Xe đưa đón sân bay (phụ phí)

Nhà hàng

  • ‪7 Bridges Saigon Taproom - ‬2 phút đi bộ
  • ‪Heart of Darkness - ‬1 phút đi bộ
  • ‪L'Usine Le Thanh Ton - ‬1 phút đi bộ
  • ‪Pasteur Street Brewing Co. - ‬1 phút đi bộ
  • ‪Som Tum Thai - ‬2 phút đi bộ

Thông tin về nơi lưu trú này

Kin Hotel Thái Văn Lung

  • Kin Hotel Thái Văn Lung chỉ cách sân bay khoảng 7,1 km và có xe đưa đón theo yêu cầu. Khách có thể đến trung tâm thể dục để rèn luyện thể lực hoặc thưởng thức vài món thơm ngon ở Kin, chuyên món ăn mang phong cách quốc tế và mở cửa vào bữa sáng, bữa trưa và bữa tối. Khách sạn phong cách kiến trúc Art Deco này cũng chỉ cách Trung tâm Thương mại Vincom và Đường Đồng Khởi 10 phút đi bộ. Dịch vụ giao thông công cộng chỉ cách một quãng đi bộ ngắn: cách Nhà hát Thành phố Hồ Chí Minh 9 phút và Ga Ba Son 12 phút.

Tổng quan

Quy mô khách sạn

    • 65 phòng
    • Gồm 10 tầng

Nhận phòng/Trả phòng

    • Bắt đầu nhận phòng: 14:00, kết thúc nhận phòng: mọi thời điểm
    • Giờ trả phòng là 12:00

Hướng dẫn nhận phòng đặc biệt

    • Nơi lưu trú này có dịch vụ đón khách từ sân bay (có thể áp dụng phụ phí). Để sử dụng dịch vụ, khách phải liên hệ nơi lưu trú qua thông tin liên hệ được cung cấp trong xác nhận đặt phòng 48 giờ trước khi đến
    • Nhân viên tiếp tân sẽ đón tiếp khi khách đến nơi lưu trú
    • Thông tin do nơi lưu trú cung cấp có thể được dịch bằng công cụ dịch tự động

Cần cung cấp khi nhận phòng

    • Cần đặt cọc chi phí phát sinh bằng thẻ tín dụng, ghi nợ hoặc tiền mặt
    • Có thể cần giấy tờ tùy thân (ID) có ảnh hợp lệ

Trẻ em

    • Trẻ 12 tuổi trở xuống lưu trú miễn phí cùng cha mẹ hoặc người giám hộ nếu sử dụng giường có sẵn
    • Không có nôi (giường cũi cho trẻ sơ sinh)

Vật nuôi

    • Không được mang theo thú cưng lẫn vật nuôi hỗ trợ người khuyết tật

Internet

    • Miễn phí truy cập Wifi và internet có dây tại khu vực chung
    • Wifi miễn phí tại phòng

Bãi đậu xe

    • Bãi đậu xe tự phục vụ trong khuôn viên (200000 VND mỗi ngày)
    • Nhà để xe trong khuôn viên

Dịch vụ đưa đón

    • Dịch vụ đưa đón sân bay từ 6:00 đến 22:00*

Thông tin khác

    • Nơi lưu trú không khói thuốc

Tiện nghi, dịch vụ nơi lưu trú

Ăn uống

  • Bữa sáng kiểu Âu (áp dụng phụ phí) vào mỗi buổi sáng từ 6:00 - 9:30
  • Nhà hàng
  • Tiệc tiếp đón miễn phí hàng ngày
  • Máy nước nóng lạnh

Đi cùng trẻ em

  • Trẻ em lưu trú miễn phí (xem chi tiết)

Vui chơi, giải trí

  • Thông tin về chuyến tham quan bằng xe đạp
  • Lối vào hồ bơi trong nhà lân cận

Làm việc từ xa

  • Trung tâm dịch vụ văn phòng
  • Phòng họp
  • Máy vi tính
  • Trung tâm hội nghị (100 mét vuông)

Dịch vụ

  • Quầy tiếp tân phục vụ 24 giờ/ngày
  • Dịch vụ tư vấn/hỗ trợ khách
  • Dịch vụ hỗ trợ tour/vé du lịch
  • Trang thiết bị giặt ủi
  • Dịch vụ trông giữ/bảo quản hành lý
  • Nhân viên thông thạo nhiều ngôn ngữ
  • Nhân viên khiêng hành lý/hỗ trợ khách
  • Gói dịch vụ lãng mạn

Cơ sở, tiện nghi

  • 1 tòa nhà/tháp
  • Năm xây dựng 2024
  • Két an toàn ở quầy tiếp tân
  • Sân hiên
  • TV ở khu vực chung
  • Trung tâm thể thao
  • Ít nhất 80% thực phẩm có nguồn gốc địa phương
  • Tùy chọn ăn chay
  • Triển lãm của nghệ sĩ địa phương
  • Ít nhất 80% hệ thống thống chiếu sáng từ đèn LED
  • Phòng đại tiệc
  • Sảnh tiếp tân
  • Khu giải trí ngoài trời
  • Bàn ghế ngoài trời
  • Phong cách kiến trúc Art Deco

Hỗ trợ người khuyết tật

  • Thang máy
  • Chiều rộng cửa thang máy (cm): 100
  • Vòi sen cầm tay
  • Bồn tắm phù hợp cho người khuyết tật
  • Sàn gỗ cứng ở khu vực chung
  • Sàn gỗ cứng trong phòng

Tiện nghi phòng

Giải trí

  • Smart TV 50 inch
  • Các kênh truyền hình cáp cao cấp

Thoải mái như tại nhà

  • Máy điều hòa nhiệt độ
  • Minibar với thức uống miễn phí
  • Dép đi trong nhà

Cho giấc ngủ ngon

  • Phòng cách âm
  • Bộ đồ giường cao cấp
  • Giường Selct Comfort

Tắm mát

  • Phòng tắm riêng
  • Bồn tắm hoặc buồng tắm vòi sen
  • Vòi sen phun mưa
  • Chậu vệ sinh/vòi rửa
  • Đồ dùng nhà tắm miễn phí
  • Máy sấy tóc
  • Khăn tắm
  • Bàn chải và kem đánh răng
  • Giấy vệ sinh

Kết nối

  • Bàn
  • Wifi miễn phí
  • Điện thoại

Ăn uống

  • Nước đóng chai miễn phí

Khác

  • Dịch vụ dọn phòng hàng ngày
  • Két bảo mật tại phòng
  • Có phòng thông nhau
  • Lối vào từ hành lang ngoài
  • Tái chế
  • Chỉ có buồng tắm vòi sen tiết kiệm nước
  • Chỉ có nhà vệ sinh tiết kiệm nước
  • Sách hướng dẫn du lịch/giới thiệu
  • Bản đồ địa phương
  • Hướng dẫn về nhà hàng

Dịch vụ, tiện nghi đặc biệt

Khu ẩm thực

Kin - nhà hàng này chuyên về món ăn mang phong cách quốc tế và phục vụ bữa sáng, bữa trưa và bữa tối. Mở cửa hàng ngày.

Phí & Chính sách

Phí tùy chọn

  • Khách có thể dùng bữa sáng kiểu Âu với phụ phí ước tính 350000 VND cho người lớn và 250000 VND cho trẻ em
  • Cung cấp dịch vụ đưa đón sân bay với phụ phí 750000.00 VND mỗi phòng (một chiều)

Đậu xe

  • Phí bãi đậu xe tự phục vụ là 200000 VND mỗi ngày

Chính sách

Phí cho khách bổ sung có thể áp dụng và thay đổi tùy theo chính sách của nơi lưu trú.
Có phòng thông nhau - có thể đáp ứng tùy thuộc tình trạng phòng thực tế - khách có thể liên hệ trực tiếp nơi lưu trú qua thông tin được cung cấp trong xác nhận đặt phòng để yêu cầu.
Không đảm bảo có phòng cách âm cho khách.
Khách có thể an tâm nghỉ ngơi khi biết có máy phát hiện khí carbon monoxide, bình cứu hỏa, hệ thống an ninh, hộp sơ cứu và thanh chắn cửa sổ trong khuôn viên.
Nơi lưu trú này chỉ chấp nhận thanh toán bằng tiền mặt.

Tên khác

Sophia Ho Chi Minh City
Sophia Hotel
Sophia Hotel Ho Chi Minh City
Sophia Hotel
Kin Hotel Thai Van Lung Hotel
Kin Hotel Thai Van Lung Ho Chi Minh City
Kin Hotel Thai Van Lung Hotel Ho Chi Minh City

Câu hỏi thường gặp

Kin Hotel Thái Văn Lung có cho phép hủy miễn phí và hoàn tiền toàn bộ không?

Có, Kin Hotel Thái Văn Lung có phòng với giá có thể hoàn tiền toàn bộ. Với giá này, bạn có thể hủy đến vài ngày trước ngày nhận phòng, tùy vào chính sách hủy của nơi lưu trú. Nhớ kiểm tra cẩn thận chính sách hủy của nơi lưu trú để nắm rõ điều khoản và điều kiện.

Kin Hotel Thái Văn Lung có cho phép mang theo vật nuôi hay không?

Rất tiếc, bạn không được mang theo thú cưng lẫn vật nuôi hỗ trợ người khuyết tật.

Kin Hotel Thái Văn Lung có chỗ đậu xe trong khuôn viên hay không?

Có. Phí bãi đậu xe 200000 VND mỗi ngày.

Kin Hotel Thái Văn Lung có cung cấp đưa đón sân bay hay không?

Có xe đưa đón sân bay từ 6:00 đến 22:00 phục vụ theo yêu cầu. Phí đưa đón là 750000.00 VND mỗi phòng một chiều.

Giờ nhận phòng và trả phòng tại Kin Hotel Thái Văn Lung

Bắt đầu nhận phòng: 14:00; kết thúc nhận phòng: mọi thời điểm. Giờ trả phòng là 12:00.

Có những hoạt động giải trí, thư giãn nào tại Kin Hotel Thái Văn Lung và khu vực lân cận?

Bạn có thể tham gia nhiều hoạt động giải trí như bơi lội gần nơi lưu trú trong những tháng hè ấm áp. Khách còn có thể tham gia các hoạt động giải trí khác trong khu vực lân cận, gồm sòng bạc. Tận hưởng những tiện nghi, dịch vụ như trung tâm thể dục hay hồ bơi trong nhà lân cận khách có thể sử dụng.

Có nhà hàng nào tại khuôn viên hoặc gần Kin Hotel Thái Văn Lung không?

Có, Kin phục vụ món ăn mang phong cách quốc tế.

Khu vực quanh Kin Hotel Thái Văn Lung như thế nào?

Kin Hotel Thái Văn Lung thuộc Đồng Khởi, chỉ cách Nhà hát Thành phố Hồ Chí Minh chừng 9 phút đi bộ và Chợ Bến Thành 14 phút đi bộ.

Nhận xét

Nhận xét về Kin Hotel Thái Văn Lung

9,2

Tuyệt vời

9,6

Sạch sẽ

8,6

Tiện nghi, dịch vụ

9,6

Nhân viên & dịch vụ

9,2

Điều kiện & cơ sở vật chất nơi lưu trú

Nhận xét

Nhận xét đã xác thực

10/10 - Ngoại hạng

조용하고 위치 좋아요.출장에 가기 좋은 호텔입니다.
Nhận xét đã xác thực

10/10 - Ngoại hạng

L'hôtel est bien placé, personnel très agréable et accueillant !
Nhận xét đã xác thực

10/10 - Ngoại hạng

Great location, value and staff. Rooms were clean and comfortable. Staff was super attentive and friendly and you can't beat the location
Nhận xét đã xác thực

10/10 - Ngoại hạng

We had a great stay, the room was lovely and the staff were very nice and helpful!
Nhận xét đã xác thực

10/10 - Ngoại hạng

The room was clean and extremely walkable to all major attractions. The staff are friend and polite. The breakfast also had a nice selection of western and eastern dishes!
Nhận xét đã xác thực

10/10 - Ngoại hạng

Breakfast was delicious. Staff was amazing, close by to shops, tourist attractions, and great restaurants. For a hotel gym it was pretty decent.
Nhận xét đã xác thực

8/10 - Rất tốt

Great stay and room was good
Nhận xét đã xác thực

8/10 - Rất tốt

Good Location
Nhận xét đã xác thực

10/10 - Ngoại hạng

Clean room, friendly staff
Nhận xét đã xác thực

6/10 - Tốt

The hotel is not particularly large in scale. Its maintenance condition is average rather than exceptional. However, the bathtub in the guest room is spacious and provides a comfortable and relaxing experience.
Nhận xét đã xác thực

10/10 - Ngoại hạng

Great location, room was spacious and service was friendly and thoughtful. Would definitely return for future trips!
Nhận xét đã xác thực

10/10 - Ngoại hạng

コンディショナーが欲しかったです。 その他は何の注文もありません。 デザインも良く、快適で、サービスも良く、立地も良く、素晴らしかったです。 また利用したいと思います。
Nhận xét đã xác thực

8/10 - Rất tốt

Good for business trip with good location and comfortable environment
Nhận xét đã xác thực

10/10 - Ngoại hạng

For those considering this place, jus book it! You’re honestly treated like royalty the moment you arrive. The staff are the most remarkable aspect of this hotel, from their attentiveness to redprectful
Nhận xét đã xác thực

10/10 - Ngoại hạng

Mielettömän ystävällinen henkilökunta. Pieni ja kodikas hotelli. Signature huone (meille esiteltiin 3 vaihtoehtoa, joista saimme valita mieluisan) oli huipputasoa. Monet nähtävyydet kävelymatkan päässä.
Nhận xét đã xác thực

6/10 - Tốt

It’s a small, modest hotel. The rooms have been renovated to a certain extent and are clean, but there’s nothing particularly noteworthy about the exterior or the lobby.
Nhận xét đã xác thực

10/10 - Ngoại hạng

乾淨的客房,飯店人員服務態度很好
Nhận xét đã xác thực

8/10 - Rất tốt

Personnel top! Gros chantier collé à l hôtel 😩
Nhận xét đã xác thực

10/10 - Ngoại hạng

清潔な客室とフロントの対応が良かった。
Nhận xét đã xác thực

10/10 - Ngoại hạng

Great location, friendly staff, clean & comfortable rooms!
Nhận xét đã xác thực

10/10 - Ngoại hạng

Good stay
Nhận xét đã xác thực

10/10 - Ngoại hạng

I feel this hotel is perfect!
Nhận xét đã xác thực

10/10 - Ngoại hạng

シャワーの強さ、排水のどちらも素晴らしいです。 ベッドもグッスリと寝られます。 朝食も種類は豊富で旅行の邪魔になりません。 ベトナムは10回以上仕事で来ていますが、1番コスパが良いホテルだと感じています。 次回も利用させていただきます!
Nhận xét đã xác thực

10/10 - Ngoại hạng

Clean room and bathroom. Helpful and friendly staff
Nhận xét đã xác thực

10/10 - Ngoại hạng

所有都很好